ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!มีลูกสุนัขจำหน่าย!!!
  • มีลูกสุนัขจำหน่าย สายเรเซอร์เอจ
    พ่อนอก มีใบเพ็ดดีกรีทุกตัว ราคาไม่แพง
    ติดต่อ 081-8566131
  • แล้วถ้าสนใจทั้งลูกหมา

ทั้งคนอุ้มลูกหมาล่ะ

ขายเท่าไร ถ้าไม่ขายเช่าได้ป่ะ

ขอแค่ 2-3 วันก็ได้ จะเอาทำแม่พันธ์
  • ใช่ๆๆๆๆๆ

ชื้อคนอ้มหมาได้มั้ยครับ

ชอบสวยแว่นมากๆๆๆ

หุ่นดีน่าเป็นแม่ของลูก
  • เอาอีกและ ไอ้ผีเวร
    กูนึกแล้วว่าต้องเจอแบบนี้
    ให้เกียรติเค้าหน่อยสิมึง
  • งานเข้าอีกแล้วครับท่าน ผีลามก เสียชาติผีจิงๆ
    คิดได้ไง เวรกำครับท่าน เค้าขายหมาครับไม่ใช่อย่างอื่น
  • เห่าอยู่ได้พวกหมาจรจัดเคยคิดไหมว่าถ้าน้องเขาเป็นพี่ น้อง มึงๆจะคิดยังไงไอ้ผีกระหลั่วทั้งหลาย
  • เล่นแรงเกินครับมาลบออกดีกว่านะครับ
  • ถ้าเขาบอกให้เช่า

แต่มึงต้องไปเอง มึงกล้าไม ไอ้เหรี้ยผีปากหมา

มึงนี้แมร่ง หัวคิด มีไหม

แมร่งเย็ด พ่อแม่เมิงสอนให้พวกมึงเหรี้ยแบบนี้ นี้เอง
  • ลงลงรายละเอียด ให้เยอะๆๆๆ

นะ

ยังไงก้อมีคนสนใจ

โชคดีนะคนสวย
  • ถ้าให้เช่าแล้วให้ตามไปเอาก็ไปอ่ะดิ

ใครจะโง่ไม่ไปว่ะ ของดีๆๆๆจิ๋มขาวๆๆๆ

นมๆๆๆโหไม่อยากคิด

ไม่ชื้อหรอกหมา สู้เอาเงินไปคนอุ้มไปเย็ดดีกว่า

สนุกดีๆๆๆๆ555+

ไอ้พวกที่ด่ากรู กรูว่าพวกเมิงก็อยากอ่ะดิ

อย่าทำตัวเป็นคนดีของบอด์ลเลย

ความคิดพวกเมิงไม่ได้เหี้ยไปกว่ากรูหรอก

5555ขอบอกอบ่างหนึ่ง น่าตาน้องเค้าน่าเย็ดจริงๆๆๆๆ

ขอ 1 ที่จะขอคุณอย่างสูง
  • ราคาไม่ว่าไม่แพงอะ เท่าไร
  • มึงหื่นมาจากไหนว๊ะ...มึงนี่เหี้ยได้ใจจริงๆหว่ะ พูดตรงๆไม่มีอ้อมค้อม แต่กรูถามหน่อยเหอะ มึงเห็นอะไรของเค้าว๊ะ กูยังไม่เห็นอะไรเลยหรือว่ามึงจินตนาการเอาเอง ใครเขาขายหมาเอาผู้หญิงมาเป็นนางเเบบดูแล้วผู้หญิงเด่นกว่าหมาอีก ถ้าอยากเป็นนางแบบก็ต้องยอมรับสภาพของคนหื่นๆในนี้น๊ะจ๊ะ

ปล.ที่นี่คือเว๊ปฮาร์ดคอร์ ไม่ใช่เว๊ปติ๊งต๊องกับเว๊ปป่าช้าจะขายหมาถ้าใจไม่เจ๋งจริงอย่าขาย...อิ อิ อิ
  • ผมว่าเราลูกผู้ชาย ควรให้เกียรติผู้หญิง ทั้งต่อหน้าและลับหลัง ...และหากมีข้อความไม่เหมาะสม โดยเฉพาะการดูถูกสุภาพสตรี ผู้ดูแลเว็ป กรุณาพิจารณาตามความเหมาะสมด้วย ขอบคุณครับ..............คนเลี้ยงหมา เมืองเชรบูรณ์
  • ซวยไป ไม่น่า ติดรูปมาเลย หุหุ เซงพวก ไม่เคย..เเล้วเก็บกดว่ะ
  • มึง นี้เก่งจริงๆ นะ ไอ้ผี ปากหมาเนี้ย

กุไม่คิด อะไรอุบาด แบบมึงหรอก

กุมีปัญญาคิด แยกแยะ ไม่เหมือน มึงไอ้ห่าลาก

บัดซบ จริงๆ มึงนี้ ไอ้นรกแตกเอย
  • ขอโทษนะครับ ผมรับไม่ได้จริงๆ
  • นับวันเวปนี้จะตกต่ำลงไปทุกวัน น่าปรับปรุงได้แล้วครับ
  • แต่ดูไปดูมามานก็ถูกของผีน่ะ

น้องเค้าหน้า เอา จริงๆๆๆๆ

ดูน่าตา น่าจะคางดีใช่ได้ 555+

พูดแล้วอยากจะเย็ด ว่ะ
  • แนะนำ เวบนี้เวบเปิด ทีหลังไม่มีความจำเป็นอย่าเอารูปผู้หญิงมาลง มันแซวมันพูดลามกได้หมดเข้าใจไหม อย่างเช่น ดูทำหน้าเข้าสิ่น่าล่อจริงๆเล๊ย เทเด๊ะ
  • เออว่ะมึงลองจินตนาการเเล้วไปเย็ดเเม่มึงดูดิ ไอ้เย็ดเเม่เเฮ่ๆๆ
  • หยาบ เป็นเวปของคนรักหมา เป็นเวป ของชาวพิทบูล ไม่ต้องล๊อกอินจะโพสอะไรก็ได้ใช่ไม๊ ขอเย็ดคนโน้น ขอเย็ดคนนี้ ............. ผู้ดูแลลบเถอะ... จัดระบบบังคับล๊อกอินดีกว่ามั๊ง...ต่อไปเกิดใครจะเอารูป น้องสาว พี่สาวอุ้มลูกหมาพิทบูล มาโชว์ มันไม่ขอเย็ดกันทั้งบอร์ดเหรอครับ .........
  • :045:เห็นด้วยกะ น้าอูคับ เราคนรักหมานะ เเต่อย่าเอานิสัยหมา มาใช้ เพราะว่ามัน(ไม่เลือกพี่เลือกน้อง เเม้กะทั้ง .....-ของมันเอง :045:
  • อย่าไปใส่ใจกะพวกพี่สมองหมา ปัญญาควายเลย
    เดี๋ยวมันจะจิตนาการไปไกลอีกว่า คนดีๆที่เหลืออยู่
    ในบอร์ดนี้ เห็นความสำคัญของมัน

ชื่อแซ่ยังไม่มีให้เรียก ตัวตนไม่เคยปรากด
    ความคิดและการแสดงออกของพวกมัน
    ก็ให้มันกลืนหายไปพร้อมกะตัวตนของมันนั้นแหละ

คิดเสียว่าเราเป็นนักจิตวิทยา ทำงานการกุศล
    ให้ไอ้พวกวิกลจริต มันได้มีที่ระบายออก เป็นบุญดีแท้
    จะได้ไม่ไปเป็นปัญหาสังคมภายนอก นักเลงแป้นพิมพ์จิงๆ
    น่าสงสารพวกมันจัง...พวกเราควรเห็นใจเขาเหล่านั้นให้มากๆนะ
  • สัดผีนิสัยเสีย