ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกสุนัขอายุ78วันเท่านั้น เหลือ3ตัวสุดท้าย
    08-34-34-9000
    M.3 ราคา80,000บาท
    ไฟล์แนบ
    DSC07180.jpg 71K
    DSC07185.jpg 66K
  • 08-34-34-9000
    M.2 ราคา80,000บาท
    ไฟล์แนบ
    DSC07245.jpg 63K
  • 08-34-34-9000
    F.3 ราคา80,000บาท
    ไฟล์แนบ
    DSC07263.JPG 75K
  • ราคาประมาณเท่าไร่คับ
  • หมาสวยจริงๆ แต่ขายไม่หมดซะที ลงบ่อยจัง
  • แสนแปด.............ครับ
  • ราคาเกินเอื้อม
  • เท่าไหรครับราคา
  • อยากรู้จริงๆ
  • พี่หนึ่งผมว่า m3 แม่งเหมือน H2 จิงๆโคตรโดน
  • โอ้ๆๆๆ สวยมากมาย พี่ 1 หุหุหุหุ
  • :021:สวยครับ ราคาก็สวยด้วย สุดยอดดดดด:021:
  • ตัดหูหล่อไปเลยนะ f3 สุดดดดดดดด
  • บ้าไม่พอต้องโง่ด้วย ถึงซื่อได้
  • ผมว่าน่าจะลงราคาแต่ละตัวให้ทราบน่าจะดีกว่านะครับ เพราะหมาคุณสวยมากบางท่านก็ไม่กล้าโทรไปถามกลัวว่าไม่มีกำลังพอที่จะซื้อ ผมคิดว่าสะดวก และง่ายต่อการตัดสินใจ เช่น คุณลงขาย 50,000 บาท คนที่เขามีงบประมาณ 10,000 บาท เขาจะได้ไม่ต้องโทรไปถามให้เสียเวลาทั้ง2ฝ่าย แต่หากคุณตั้งราคาไว้ที่ 12,000 - 15,000 บาท ซึ่งใกล้เคียงกับงบประมาณของผู้ที่ต้องการซื้อ จะได้ต่อรองกันง่าย และโอกาสซื้อขายเป็นไปได้ค่อนข้างสูงครับ.......คนเลี้ยงหมา เมืองเพชรบูรณ์
  • หมาแพงๆครับ จะขายหมดมั้ยเนี่ย จะ3เดือนแล้ว เห็นลงตั้งนาน
    ราคาสุดๆ เหยียบแสน อิอิ (ผีชอบแซว)
  • เป็นแสนเลยหรอ โหไม่ซื้อและ แพงชิบหาย
  • เขาไม่กล้าลงราคาครับ คงจะกลัวโดนด่าว่าขายแพงผมโทรไปถามมาแล้ว M3 ตัวละ 100000 บาทส่วนที่เหลือตัวละ 80000 ครับ

เขาบอกว่าราคาต่อรองได้ แต่ฟังราคาแล้วต่อไม่ออกเลยครับ โหตั้งราคาซะ เว่อร์โคตร
  • แม้งมึงขายตั้ง 80000 ใครจะมาซืาอครับ

มึงบ้าไหมนิ กุเห็นแล้วไม่ใช้จะว่าอะไรนะหมามึง มีค่าไมถึง 80000

ขายแบบนี้ไปตายเกินไหมไป ถ้าเกิดเมื่องนอกกุไม่ว่าเลย

นี้เกิดเมื่องไทย กุไม่คิดค่าแผ่นดินกุดีเท่าไรแล้วที่มาเกิดในแผ่นดินกุ

แต่นี้มึงน่าหมาแรงขายตั้ง 80000 เลย

เซ็งว่ะ เพื่อนๆ
  • สวยครับ แต่ราคาโหดจริงๆ (ขายหมดซื้อรถได้อีกคัน)
  • M.3-M.1
    ไฟล์แนบ
    DSC07297.JPG 83K
  • M.1
    ไฟล์แนบ
    DSC07300.JPG 74K
  • หมาเหี้ยไรแม่งขายโครตแพงเลยครับ มีคนซื้อก็บ้าแล้ว เย็ดเป็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • M.2
    ไฟล์แนบ
    DSC07308.JPG 86K
  • M.3
    ไฟล์แนบ
    DSC07301.JPG 74K
  • แม่งถ้าราคา 20,000-30,000 บาท ก็น่าซื้ออยู่ แต่ราคานี้รับไม่ได้จริงๆ วะไอ้สัตว์เอ่ย
  • ลูกหมาสวยมากๆครับ แต่ราคาแรงไปหน่อย
    8หมื่นเป็นราคาสำหรับส่งออกดีมั๊ยครับ อิอิ
    แต่ถ้าคนไทยด้วยกันน่าจะประมาณ3หมื่นก็พอ
    ถ้าได้นะครับรับรองไม่ถึงเดือนไปหมดแน่ๆครับ
  • แบบนี่แหละเค้าเรียกว่าหัวการค้าไม่ใช่ คนรักหมาตัวจิง

จิงท่าผมเป้นเจ้าของหมานะ บรีดหมาแบบนี่ได้ก็สุดๆแล้ว ปล่อยหมาไม่เกิน 4หมื่นกำลังสวย

ได้ทั่งชื่อเสียงและคุณภาพ

หมาหมาเค้าดีและถูกจิง

แต่ คนนี่เค้าขายหมาแพงแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ ชุดๆก่อนๆๆก็ 4หมื่น หมาก็งั้นอะ หมาเต็มบ้านหมดแล้วมั้งตอนนี่
  • คุณบ้าพลังรึเปล่าเนี่ย........ดูคุณตั้งราคา........คิดว่าคนที่เข้ามาชมมีแต่ลูกหลานทักษิณหรือไงวะ.....ตูดูหมาแล้วชอบ แต่ดูราคาแล้วโครตเซ็งเลย
  • ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ที่ช่วยลงราคาครับ .......คนเลี้ยงหมา เมืองเพชรบูรณ์
  • หมาสวยมากครับ....

แต่ 80000...นี่ แพงมากๆๆ ครับ.........

ตั้งราคาประชดใครป่าวครับ....

ผมลองโทรไปถาม พวก ลูกหมาสายเลือดดีๆๆ ในบอร์ดนี้...เห็น 15000-40000..เอง ครับ...

ราคา โ ค ร ต โหด......ครับ....

เอาใจช่วย ขายได้หมดนะครับ..ขายได้ เอาเงินไปดาวรถขับเล่น ซักคัน นะครับ อิอิ
  • เรียนคุณผีข้างบนครับ ขายหมดนี่ไม่ต้องดาวน์หรอกครับซื้อสดได้เลย
  • ขอบคุณทุกคำติชม
    ผมขายราคานี้จริงๆครับไม่ได้ประชดใคร
    การทำหมามีต้นทุน บางท่านไม่รู้จริง ทำให้เกิดความไม่เข้าใจ ผมขออธิบายล่ะกัน
    1.แม่หมาผม(LUNA)มีอายุการใช้งานต่ำ ตอนนี้ผ่าตัดคลอดไป2ท้องแล้ว แต่มี3แผลที่มดลูก เพราะว่าลูกฟิวเจอร์มีหัวกับไหล่ที่กว้างมากทำให้ต้องกรีดมดลูกถึง2ครั้ง หมอบอกแม่หมา สามารถให้ลูกได้อีก2ท้อง ส่วนที่เหลือต้องลุ้นเอา เพราะว่ามดลูกมีแผลเยอะ{จากการถูกกรีด}
    ลูน่าไม่สามารถคลอดลูกเองได้ครับ ด้วยสรีระของมันที่เล็กๆเตี้ยๆบวกกับอุ้งเชิงกรานที่เล็กของมันทำให้คลอดเองไม่ได้ต้องผ่าตัดคลอดทุกครั้ง
    2.ค่าใช้จ่ายในการผสม70.000บาท คนจับผสม2.000บาท ค่าน้ำมัน2.000บาท
    "ค่าอาหารลูกหมา นมแพะ เนื้อวัวสด โครงไก่สด ประมาณ 20.000บาท"ตัดหูอีกตัวละ1.000บาท ค่าไฟ(ห้องแอร์ตั้งแต่แม่ตั้งท้อง8.000บาท) เอ่อ อีกอย่างแม่หมาผมซื้อมาอีก200.000บาท แต่ก็ทำได้หลายท้องครับ ไม่คิดล่ะกัน!!!
    3.ถ้าผสมไม่ติดล่ะ!!! หรือเกิดมาแล้วตายล่ะ!!! เกิดทำออกมาแล้ว"เลี้ยว"แบบที่พวกคุณโจมตีว่าหมาไม่เหมือนพ่อเหมือนแม่ล่ะ
    ขายตัวล่ะ"หมื่นเดียว"ผมว่าก็ไม่มีคนซื้อหรอกจริงไหมครับ
    -ใจกว้างๆครับ ผมลงทุน แรงใจ แรงกาย มันสมอง ทำให้ได้มีคุณภาพขนาดนี้ ผมถือว่าผลกำไรเป็นค่าตอบแทนของผมที่ลงทุนไป
    -ถ้าหมาสไตร์แบบผม ทุกคนสามารถทำออกมาแบบนี้ได้ทุกคอก ตัวละ5.000บาท ผมก็ขายไม่ได้ครับ ถูกต้องไหม๋
    -ผมบอกตรงๆเลย ผมขายคุณภาพจริงๆ "หมาผมเหลือ(ผมกล้า)เก็บไว้เลี้ยง" คอกผมไม่มีเลหลังลดราคาครับ ยิ่งโตยิ่งแพงครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02250[1]2.JPG 97K
  • นี่ครับหมาเหลือของผม มีแค่2ตัวในบ้านครับ มาชมได้ว่าเหลือแค่2ตัวจริงๆไม่ใช่เต็มบ้าน
    ไฟล์แนบ
    20090131172459_DSC03875[1][1].jpg 89K
    DSC04463[1].JPG 81K
  • ตายแล้ว แม่หมาคลอดเองไม่ได้ ระวังลูกจะคลอดเองไม่ได้นะครับ

2.ค่าใช้จ่ายในการผสม70.000บาท คนจับผสม2.000บาท ค่าน้ำมัน2.000บาท >>>>>>>>>>>>> คนจับผสม 2000 อืม แต่ไอ้ค่าน้ำมัน 2000 นี่จ่ายให้คนจับผสมเหรอ ถ้าจ่ายแสดงว่าคุณรวย(ไม่พอแถมโง่อีก)
  • คุณจะไปว่าอย่างนั้นไม่ได้หรอก นี่คุณกะจะเอาต้นทุนทุกอย่างมาคิด โดยการเอาคืนกะหมาคอกเดียวเนี่ยนะ ตลกสิ้นดี

คุณขายตัวละ 80000 คูณ 7 (จำได้ว่าเห็นชุดนี่ออกมา 7 ตัว = 630000 บาท นี่คือกะว่าขายได้นี่เอาทุกค่าพ่อพันธุ์ แม่พันธุ์

คือจากหมาชุดเดียวเลยเหรอครับ หมามีอายุการใช้งานต่ำก็จิงแต่มันก็ได้หลายคอกครับ (คุณก็พูดเองว่า Luna คุณทำมาได้

หลายคอกแล้ว) งั้นทำไมคุณไม่เอาต้นทุนตั้งกะคุณเกิดมา ค่าข้าวตั้งแต่เด็ก ๆ ค่าเทอม ค่าไฟ ค่าน้ำทุกอย่างมารวมเป็น

ต้นทุนไปเลยล่ะครับ ก็ขายไปเลย ตัวละ 1 ล้านให้มันสะใจไปเลย เออหรือจะคิดค่าบ้านด้วยก็ได้นะ เพราะไงหมามันก็อาศัย

ในบ้านคุณก็รวมค่าบ้านไปด้วยซะเลย เป็นตัวละซัก 5 ล้าน ดีไหม ขายเสร็จก็ได้ค่าทุกอย่างคืนมาเลยไงครับ
  • คอกนี้เป็นคอกที่2ของลูน่าครับ ทำได้อีกแค่2ท้องครับ
    ไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อของผมครับ ราคานี้ผมขายได้เพราะมีคนที่เข้าใจเล็งเห็นคุณค่าของมันครับ
  • ค่าน้ำมัน2,000 คือคิดจากบ้านผมไปยังบ้านที่หมาตัวผู้อาศัยอยู่ครับ จับ2ครั้งวิ่งไป-กลับ ไป-กลับ รวม4เที่ยว เที่ยวละประมาณ500บาทครับ หมาตัวผู้เจ้าของเอามาส่งไว้อยู่บ้านคนจับครับ
    ผมเอาลูน่าไปผสม เสร็จแล้วกลับ ผสม2รอบ วันเว้นวันครับผ๋ม
  • ใจกว้างๆลองคิดดู หากหมาชุดนี้ทำที่เมกา คุณเห็นแค่รูปอย่างเดียว ราคาชุดนี้ไม่น่าต่ำกว่า150,000รวมค่าขนส่งแน่นอนต่อตัว สั่งมาแล้วไม่เหมือนในรูปคืนไม่ได้น๊ะครับ
    แต่นี่ผมอยู่สมุทรปราการ คุณสามารถเข้ามาดูตัวเป็นๆได้เลย ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้อ ตังอยู่ในกระเป๋าคุณคุณไม่ควักมันก็อยู่ในกระเป๋าคุณอยู่ดี ดูแล้วไม่ชอบก็เสียแค่ค่าน้ำมัน ค่าทางด่วน
    คิดดีๆใจกว้างๆของดีราคาถูก กับของฟรีไม่มีในโลกครับ ผมมั่นใจในคุณภาพครับ
  • หมาสวยครับพี่ สวยถูกใจ เรื่องราคาเป็นเรื่องของคนขายกับคนซื้อใครถูกใจก็ซื้อไปดิ

เป็นกำลังใจให้ครับ ผมชอบหมาที่พี่ทำออกมามาก แต่ไม่มีตัง อิอิ

รอชมผลงาน 911 + Atom อยุ่
  • อย่าไปอธิบายเลยหมาเราสวยขนาดนี้เบื่อพวกผีไพร่
  • งั้นหากคิดอีกแง่ หากคุณขายที่ราคา ตัวละ 40000 คูณ 7 = 280000 หักลบค่าใช้จ่ายที่คุณพูดมาก็จะได้กำไรประมาณ

เป็นเงิน 1 แสนบาท ผมอยากถามว่ากำไร 1 แสนนี่มันไม่พอเหรอ ............. ถึงได้ต้องตั้งราคาไว้ที่ 80000 เหอ ๆ

อย่างว่าอะนะคนรวยจะตั้งเท่าไหร่ก็ได้มันหมาของคุณ แต่ผมคงไม่ซื้อหรอก หมาสวย ๆ ของเจ้าของที่เขาตั้งราคาไม่เว่อร์

UKC เหมือน กัน 2-3 หมื่นมีเยอะแยะ แถมหลาย ๆ เจ้าเลยก็สวยพอ ๆ กะของคุณด้วย(ไม่อยากเอ่ยชื่อคอกเดี๋ยวจะไปหา

ว่าคอกนั้นมาใส่ไฟอีก) เออแล้วที่บอกว่าราคานี่มันเป็นความพอใจของผู้ซื้อกะผู้ขาย ก็ตั้งไปเยอะ ๆ เลยครับตามความพอใจ

ของคุณตัวละสัก 1 ล้านก็ได้ เออ ชุดนี้ขายได้เมื่อไหร่ ช่วยโพสรูปคนซื้อให้ผมด้วยนะ ผมอยากเห็นหน้าคนซื้ออะจิง ๆ
  • "อย่าไปอธิบายเลยหมาเราสวยขนาดนี้เบื่อพวกผีไพร่ "

ไอ้โกสตัวนี้ เจ้าของคอกมาเองเลยวุ้ย 555555+ แถมไม่เนียนอีกตะหาก "หมาเรา" 5555 กลัวคนเขาไม่รู้เหรอว่าเป็นเจ้าของ

หมา โง่จิง ๆ
  • ฮาตรงไหนไม่ฮาเท่าเจ้าของคอก ปลอมมาเป็นโกสแล้วชมว่าหมาตัวเองสวยนี่อะ 555555+ ดันเผลอใช่ว่าหมาเรา ทำไมไม่เนียนเลยว่ะ
    ควายเอ้ย
  • ผมไม่เคยแปลงเป็นผีครับ ถ้าตรวจสอบได้มาเลยครับ ผมบริสุทธิ์ใจครับ
    ล็อคอินทุกครั้งครับ ตรวจเจอว่าผมแปลงเป็นผี มาเลยเอาลูกหมาไปฟรีๆ
    อย่าปากพล่อยครับ ผมไม่โง่ขนาดที่จะทำอย่างนั้นหรอก กลับไปอ่านทำความเข้าใจดีๆว่าเค้าแค่ให้กำลังใจผมเท่านั้น
  • พี่หนึ่ง..
    ไอ้พวกผีมันว่าหมาพี่แพงหรอ..
    แล้วพวกมันจะซื้อกันเท่าไร...
    ได้ราคาที่มันต้องการแล้ว...
    ให้มันมารับด้วยตัวเอง....
    แล้วก็ยิงแม่งสัก2-3นัด5555+สาดดด
  • จริงๆลูกหมาของมึงนี่สวยมาก ยอมรับว่าตอนนี้คอกมึงนี่ทำหมาถือว่าเบอร์ 1 เลย ณ ตอนนี้ ดีกว่าไอ่คอกควายไทยของไอ่เขเสียด้วยซ้ำ แต่ถ้ามึงมั่นใจว่าขายได้มึงก็ไม่ควรมาโพสล่อเป้าในนี้ ถ้ามึงโพสในนี้มึงต้องยอมรับสภาพเลยว่าคนที่นี่เค้าพูดกันแบบตรงๆแพงก็บอกว่าแพงไม่มีอ้อมค้อม ยิ่งมึงตั้งราคาสูงคนยิ่งหมั่นไส้มึง บอกตรงๆกูยังหมั่นไส้มึงเลย ไม่เหมือนไอ่เว็ปไอพิทติ๊งต๊อง ไม่สวยก็ต้องบอกว่าสวยจริงหรือป่าว
  • จากข้อความนี้
    "พี่หนึ่ง..
    แล้วก็ยิงแม่งสัก2-3นัด5555+สาดดด"

.........อ่านแล้วโห น่ากลัวจิง ๆ ครับ นี่หากว่าเกิดผมต่อคุณให้เหลือสัก 3 หมื่น คุณบอกโอเคแล้วให้ไปรับที่บ้าน
    ผมไม่โดนยิงตายฟรีเหรอครับ น่ากลัวจิง ๆ นี่ผมหา พิทบูลแบบบูลลี่อยู่เพราะเห็นว่ามันนิสัยไม่ดุดี แต่ไม่คิดว่าคนขายหมา
    กลับดุก่าหมาซะอีก งั้นเดี๋ยวผมไปหาคอกอื่นล่ะกันครับ ตังพอมีครับและถึงไม่ตายก็หาใหม่ได้ แต่ชีวิตมีชีวิตเดียวครับ
    กลัวโดนยิงครับ พูดตรง ๆ ใครไปต่อเขาส่ง ๆ ก็ระวังนะครับ
  • พี่หนึ่ง..
    แล้วก็ยิงแม่งสัก2-3นัด5555+สาดดด

.........อ่านแล้วโห น่ากลัวจิง ๆ ครับ นี่หากว่าเกิดผมต่อคุณให้เหลือสัก 3 หมื่น คุณบอกโอเคแล้วให้ไปรับที่บ้าน
    ผมไม่โดนยิงตายฟรีเหรอครับ น่ากลัวจิง ๆ นี่ผมหา พิทบูลแบบบูลลี่อยู่เพราะเห็นว่ามันนิสัยไม่ดุดี แต่ไม่คิดว่าคนขายหมา
    กลับดุก่าหมาซะอีก งั้นเดี๋ยวผมไปหาคอกอื่นล่ะกันครับ ตังพอมีครับและถึงไม่ตายก็หาใหม่ได้ แต่ชีวิตมีชีวิตเดียวครับ
    กลัวโดนยิงครับ พูดตรง ๆ ใครไปต่อเขาส่ง ๆ ก็ระวังนะครับ

แล้วผมไปเกี่ยวอะไรด้วยละเนี้ยยย...งง...ครับพี่น้องงงงงงงงง
    ไฟล์แนบ
    M 1 (future x luna).JPG 74K
  • ผีคับสำหรับผมนะคับราคา80000 เทียบกับคุณภาพหมาผมว่าไม่แพงนะคับ แต่สำหรับความคิดคุณ ผมไม่ทราบ
    ว่าคุณคิดยังไง ผมถึงได้โพลแซวไปแบบนั้น ซึ่งไม่ได้เกี่ยวอะไรกับเจ้าของกระทู้เลย
    แต่คุณกับไปโจมตีเขามันคนละเรื่องกันคับ แล้วผมไม่ทราบว่า คุณซีเรียสอะไรนักหนา
    "มันเป็นคำแซวเล่นสำหรับผมกับเจ้าของกระทู้" (ซึงเขาไม่ได้รู้เรื่องอะไรด้วยเลยแล้วอีกอย่างบ้านเมืองมีขลุ่ยมีแปล
    ใครจะไปซี้ซั้วยิงกันง่ายๆ(คุณก้อน่าจะรู้นะคับ)ผมว่าทั้งหมดเกิดจากคิดมากของคุณเองนะคับ
    ป.ล.ผมไม่ได้ตั้งใจจะทำอย่างที่พิมไปหลอกคับคุณผี....