ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Phattalung Pitbul/Bully Super Show 8 december 2013
  • :063: ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆครับที่ช่วยสนับสนุนและให้คำแนะนำในการจัดงานครั้งนี้ ขอบคุณจากใจจริงครับ ^:)^
  • งานดีๆแบบนี้เราชาวพิทบูลต้องช่วยสนับสนุนครับ :-D
  • รวมพลังพิทบลูภาคใต้
  • imageทีมภูเก็ตไปเต็มทีมคับงานนี้ :-D
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 102K
  • งานภาคใต้จะประสบความสำเร็จ ก็อยากไต้เพื่อนๆชาวใต้มาช่วยกันครับ
    ผมอยู่กรุงเทพฯ ยังไปร่วม ก็หวังว่าพี่น้องทางใต้จะไม่ทำให้ผิดหวังนะครับ :-D
  • ในฐานะที่จัดงานประเภทนี้มากว่าสิบปี ขอให้หนักแน่น อดทน และเผื่อใจไว้บ้าง จะได้ไม่เครียดครับ

งานที่จัดแล้วประสบความสำเร็จ คืองานที่ สมาชิกทุกคนก้าวเข้ามา ยื่นมือเข้ามา
    งานที่แค่เริ่มก็ส่งสัญญานล้มเหลวคือ งานที่เจ้าภาพต้องไปกวาดต้อน ชักจูง ให้คนมางาน

ดังนั้น จงก้าวช้าๆแต่มั่นคง มันจะดีกว่าก้าวยาวแต่เปราะบาง
    เพราะคนมาด้วยใจจะไม่หนีไปไหน ส่วนคนโหนกระแสมักจะผละทิ้งไปยามที่เราหมดประโยชน์

ขอเป็นกำลังใจให้คนทำงานครับ :-D
  • ทีมทุ่งสง ขอร่วมมือร่วมใจ อย่างเต็มที่ครับ :-D
  • ทีมงาน Southern Fire Pitbull ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ พี่ๆ และแขกที่มาเยือนทุกท่านด้วยความเต็มใจครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 49K
  • หวังว่า อนาคต เราจะได้เห็น กลุ่มคนรุ่นใหม่จากภาคใต้มาร่วมสร้างสีสันในทุกๆงานนะครับ
  • เวลาเริ่มงานตั้งแต่กี่โมงครับ ไปเยี่ยมคุณยายพอดี เด่วแวะไปงานครับผม
  • imageหมาแดงภูเก็ตก็ไปร่วมด้วยคับ :-D
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 164K
  • มาลงหาดใหญ่หรือตรังครับ. ถึงวันไหนครับ
  • ต้องจองมั้ยคับหรือสมัครหน้างาน
    B-)
  • สมัครในเว็บหรือหน้างานก็ได้ครับ :-D
  • วันที่ 8 นี้ เจอกันครับ
  • ผมลงไปถึง วันเสาร์ที่ 7 ช่วงเย็นครับ เย็น ถึงค่ำ หากใครมีเวลาพบปะพูดคุยเรื่องหมาๆ อยากคุยเรื่องอะไร ทิ้งหัวข้อเอาไว้ที่นี่ได้ครับ ผมจะเตรียมเนื้อหาไปให้ ^_^
    ไม่ว่าจะ Breed Standard หรือ การเทรนสุนัข หรือ การอนุบาลลูกสุนัข การเลี้ยงดู การผสมเทียมหรือ อะไรก็ได้ ที่คิดว่าอยากรู้
  • รางวัลมีไว้สำหรับผู้ชนะเสมอครับ...อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 95K
  • งานนี้จะสำเร็จไปได้ด้วยดี ก็ต้องขอความร่วมมือร่วมใจจากเพื่อนๆชาวพิท ให้การนับสนุนพวกเราชาวพิทบูลภาคใต้ด้วยนะครับ มาร่วมสนุกกันเยอะๆนะครับเพื่อเป็นกำลังใจและเป็นแรงพักดันให้พวกเราได้ก้าวสู่การพัฒนาสังคมชาวพิท ที่มีคุณถาพเพิ่มขึ้นไป ขอบคุณครับ :-D ^:)^
  • อยากไปนะค่ะแต่ไม่รุ้จักไคร ไม่กล้าไปค่ะ ได้ยินมาว่าคนไต้ดุ หนูคนเหนือ ขี้กลัวคน งิงิ
  • แล้วเจอกันครับ เคยแต่เล่นนำ้ตกอยู่บนดอยคราวนี้ออฟจะไปทะเล เย้เย้

image
    ไฟล์แนบ
    481279_233629453443531_1220311211_n.jpg 124K
  • ถ้วยรางวัลสวยมากครับ :063:
  • มาร่วมสนุกกันเยอะๆนะครับ
    ผมจะไปรอตั้งแต่วันที่7เลย
    แล้วเจอกันที่งานครับเพื่อนๆ :-D image
    ไฟล์แนบ
    1473064_887681944582581_373905048_n.jpg 92K
  • บลูลี่6-12เมีย1ตัวผมโต้งอุทัยฯคับแล้วเจอกันที่งาน
  • พัทลุงไม่มีทะเลนะครับ :-((
  • ผมบินไป พร้อมคุณต้นครับ มาสังสรรค์กันล่วงหน้าสักหนึ่งคืน 55
  • @parn ตรังไงพี่ใกล้ๆพัทลุงมีทะเลเย้ๆ
  • ถ้วยรางวัลสวยมากครับผม.... 8->
  • พวกเราชาวใต้ยินดีต้อนรับทุกท่านครับimage
    ไฟล์แนบ
    1450069_869581953059247_485946975_n.jpg 111K
  • มาแล้วครับตัวอย่างถ้วยรางวัลเพิ่งพ่นสีสดๆร้อนๆ :013: (ลงให้ดูสีประมาณนี้ของจริงสีสวยกว่านี้แน่นอนครับ)

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 97K
    image.jpg 95K
    image.jpg 96K
  • มันงามจริงๆพี่น้อง :X :021: :033:
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 91K
  • imageอีกไม่กี่วันแล้วคับเจอกันคับ :-D
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 250K
  • แล้วเจอกันครับครับพี่น้อง...อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    1461502_556693211080110_2059154629_n.jpg 114K
  • หล่อจริงๆสามหนุ่มสามมุม อิอิ แล้วเจอกันครับ \:D/
  • รอบนี้ภูเก็ตจัดเต็มครับ ได้ข่าวว่ามางานนี้ ร่วมๆ100คน ครับ อิอิ =D>
  • ตื่นเต้นเหมือนกันครับ วันเสาร์ขึ้นเครื่อง เย็นๆเจอกันครับ ขอถือโอกาสไปสังสรรค์กับเพื่อนๆด้วย
    ใครว่างมาสนุกสนานด้วยกันครับ
  • เสื้อส้มนั้นใคร..หลุ่อสุดๆ ครับคุณที 5555+. ไม่ใช่ 200 คน เหรอคุณกอล์ฟ อิอิ
  • คืนวันเสาร์ พบปะพูดคุยเรื่องการผสมเทียมและระบบสืบพันธุ์ของสุนัขกันนะครับ
  • ส่วนคน คุณต้นจะสาธิตการผสมจริงให้ดูนะครับ กร๊ากกๆๆๆๆ 55555

แชซเล่นขำๆนะครับ เพิ่มความครึกคริ้นให้กระทู้นี้หน่อย
  • หวังว่าฝนจะไม่ตกนะครับ อิอิ พร้อมimage
    ไฟล์แนบ
    33.JPG 183K
  • แหม่... พี่มาร์ค... ต้องลำบากทีมงานเตรียมแม่พันธุ์งามๆ อีกนะนั่น !!! :-D
  • จัดไปครับพี่ๆเด๋วให้น้องรีดน้ำเชื้อเก็บไว้พัทลุงให้หมดเลย...อิอิ :013:
  • ใครบอกจะใช้แม่พันธ์จริง เขาใช้ตุกตายาง ฮา ......
  • วันอาทิตรนี้แล้วนะคับคืนนี้ทีมภูเก็ตออกเดินทางแล้วคับพึงนี้เจอกันคับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 262K
  • ผมมีถ้วยจากผมไปมอบให้ Best in Show เป็นพิเศษ ด้วยครับ :-D
  • ถ้วย BIS สำหรับเพื่อนๆที่งานพัทลุงครับ
    image

:-D
    ไฟล์แนบ
    BIS Thropy.jpg 87K