ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สังของแล้วไม่ได้รับ
  • โทดที่ พี่ๆ ทุกคนรบกสนหน่อยครับ พอดีผมสังของไปโอนตังเรียบร้อยสงสลิป แต่กลับไม่ได้ของ พอทักไปเขาก็ไม่ตอบทำยังไงดีครับ???? สังปลอกคอ 2อัน กับ สายจูง เงียบไปเลยลบผมออกเฟซด้วย.. ผมพูดตรงๆ ไม่ใช่เรืองเงิน แต่เสียความรู้สึก..

ร้านนีครับ: https://www.facebook.com/suphawan.mekluam?fref=ts&ref=br_tf

ถ้าใครตามให้ได้นิดหนึงช่วยทีนะครับ
  • หลักฐาน มีไหมครับ ถึงลบ เฟส ก็ยังต้องเหลือ ข้อความ วันที่ๆเคย คุยกันไว้ ชื่อบัญชี ที่โอนเงินเข้า ภาพสลิปโอนเงิน จะกล่าวหา ระบุตัวบุคคล ลงหยั่งงี้ ต้องมีหลักฐานด้วยครับ.

ผมได้รู้จักเค้านะครับ แค่อยากบอกไว้เฉยๆ
  • ผมมีหลักฐานครบคับที่เคยคุยกัน... ลองดูไฟล์ ที่ผมแนบไว้... ผมแค่อยากได้ของไม่อยากให้เปนเรืองใหญ T__T
    ไฟล์แนบ
    Conversation started December 14.docx 55K
  • ผมเคยสั่งของกับเค้าครับ ก็ไม่มีปัญหาอะไร ก็โอเคนะครับ ลองใจเย็นๆคุยกันดูครับ
  • ต้องขอโทดด้วยครับ ผมไม่รู้มีปัณหาอะไร แต่ผมให่พี่ผมติดต่อไปแล้ว ทุกอย่างเรียบร้อย แต่ผมก็ยัง งงๆ ทำไม นานๆ
  • เป็นที่สันดาน คน ครับแบบนี้
  • โพสแบบนี้ต่อไปใครจะกล้าสั่ง
  • ผมว่าดีนะครับจะได้รู้เหตุผล ถ้าติดขัดผู้ขายจะได้ออกมาบอก อีกอย่างในเว็บนี้จะได้ไม่มีคนที่หากินโดยหลอกลวงได้ ของผมทำใบ ABKCไปเป็นปียังตามไม่ได้เลย 3ใบเซ็ง...........
    :016:
  • ขายของแล้วไม่รับผิดชอบ ก็เท่ากับปิดทางธุรกิจตัวเอง ชื่อเสียสร้างง่าย เสียแล้วเสียเลย กว่าคนจะกลับมาเชื่อมั่นไม่ใช่เรื่องง่าย