ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความสุขของคนเลี้ยงหมา( บอยบ้านโป่ง )
  • ความสุขของผมคือการได้อยู่กับเขา เล้นกับเขา ทำกิจกรมด้วยกัน วิ้งบ้างเดินบ้างเล้นน้ำเป็นบางครั้งมันมีความสุขสุดๆ หมาของผมไม่สวยมากไม่แพงมากแต่มันคือ pit bull 100 % อ่อนโยนกับนาย แต่จะสู้จนตัวตาย นี่หละ อเมริกัน พิท บูล เทอร์เรีย ของผม:062:
  • อะไรของมึงว๊ะ......????????
  • พวกเก็บกดหาที่ระบาย................
  • และเป็นความสุขของทุกคนที่เลี้ยงพิทบลู

ใช่มั้ยครับ?
  • ไม่ได้เก็บกดจนต้องระบายนะคะคุณผีๆ

แต่มีความสุขมากที่ได้อยู่กะหมาที่เรารัก วิ่งเล่น ไปเที่ยว ไปเล่นน้ำด้วยกัน

ความสุขมันทะลักจนอยากบอกคนอื่นน่ะค่ะ

หมาของโอ๋ไม่สวย ไม่มีใบเพ็ด ไม่แดง ไม่ได้ตัดหูด้วย แต่รักมันและมีเวลาให้มันเต็มที่

เราอยู่ด้วยกันตลอด ไปเที่ยวก็ไปด้วยกัน บางวันอยากกินเหล้าก็ต้องหาร้านที่เค้าให้หมาเข้าได้ อยากไปทะเลก็หาที่พักของหมาให้ได้ก่อน

ไม่ได้เห็นหมาเป็นพระเจ้า แต่รักเค้าค่ะ อยู่กะหมาแล้วสบายใจ เพราะหมาทำให้โอ๋ยิ้มได้เสมอค่ะ
    ไฟล์แนบ
    page2.jpg 124K
  • อิจฉาน้องหมาจังเลยมีเจ้าสวยและน่ารักด้วย
    ยังงี้รักตายเลย (แซวเล่นน่ะครับ) ดีดีดี ครับ
    บรรยากาศดีมากเลยในรูป :032:
  • :024:ใช่คับรักเค้าให้มากๆ:002:
  • ซื้อจากไหนหรอบอกบ้างดิอยากได้บ้าง
  • สวยไม่สวยไม่สำคัญครับ สำคัญที่ใจถึงใจครับ เยี่ยมครับคุณบอย:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    redman62.jpg 94K
  • เย้ ใช่แล้วแค่รักมันมันก็รักเราแล้ว....
  • ขอบพระคูณณณณณณณณ...มากครับใครมีอะไรที่อยากจะแบ่งปันเชิญครับ
  • ไม่เลี้ยง ไม่รัก ไม่รู้ครับ
  • แปลกวะ คนเลี้ยงพิทบูล ด้วยใจ
    จะหน้าตาดีทุกคนเย้ ๆๆๆๆๆๆๆ :005:
  • ชมผมหลอครับพี่มาร์ค
  • :032::031::013::013::013::013: