ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามหน่อยครับ
  • ตอนนี้ใครยังมีหมาสาย Gaff ยังเหลืออยู่มั้ยครับ

สนใจอยากได้ แต่รู้สึกว่าจะเก่าไปแล้ว เลยไม่รู้ว่ายังมีเหลืออยู่มั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ขออนุญาติเพิ่มเต็มครับ อัพรูปพิทบูลสาย Gaff ให้ชมหน่อยนะครับ
  • ขออณุญาตเจ้าของสุนัขด้วยครับ
    imageimageimage

ตัวสุดท้าย บูบู้ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    9326ea00af.jpg 28K
    gaff17.jpg 21K
    PumpkinWin.jpg 54K
    images.jpg 10K
  • สแตมป์ฟอร์ดชาย หรอครับ สายนี้ถึงเพ็ดของอะไรครับช่วยตอบที ไม่เข้าใจ เพราะรูปแรกเป็นบูลลี่(ถ้าผิดก็ขออภัยครับ)