ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีแบล็ค แต่ขาดคนกินว่ะ เย้
  • :m100::m030:มีแบล็ค เลเบิ้ล กะเค้านิสสสสสสสสสสนึง แต่ขาดคนกิน 55555 :m053:

:m083:เพื่อนๆ ที่ว่างๆ เชิญคับพ้ม :m082:

:m109:อาทิตย์นี้ เวลาแดดร่มลมตก ที่บ้านกระพ้ม:m081:

:m084:เคซีการ์เด้นโฮม ถนนนิมิตรใหม่ 40 :m056:บ้านอยู่ตรงข้ามป้อมยามโฮม 20 คร๊าบ:m055:

ชื่อจริงGhost
    e-mailn/a
    สร้างเมื่อJul 9th 2008
    เมื่อ55 นาทีก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม5727
    เริ่มหัวข้อพูดคุย0
    แสดงความเห็น5641
    ซาบซึ้งคับ ผีใหญ่ของพิทบลูโซน
    ไฟล์แนบ
    1042.jpg 120K
  • อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก..ก...
  • อะไรของมึงว๊ะ...กูงงงงง
  • :m008:ห้า ห้า
  • - -* จากสามพรานนั้งรถไรไปได้มั้งอ่า- -*
  • ใครไป มั้งอา หุหุ จะติดรถไป ด้วย - *-

มะรู้สามพรานนั้งรถไปไงอ่าใครรู้บอกที- -*
  • เอาไปแลกหงษ์ทอง เมากว่าเยอะครับ เพราะมันได้หลายขวด หุหุ
  • น่าสนใจค๊าบ อิอิ
  • ไปด้วยคับๆๆๆ
    นิดนึงคงไม่พอแล้วครับพี่
  • หวัดดีครับ สารวัตร แห่ะ ๆ เห็นพี่พรบอกว่าวันเสาร์นิ่ครับ

????
  • :017::063:เอาแบบนี้เลยเหรอพี่:060::013::060:
  • อยู่ไม่ไกลกับผมเท่าไหร่ กลับไปจะข้อเข้าไปรู้จักหน่อยนะครับ
  • มีนิสสสนึงแล้วชวนแมร่งทุกคนจะพอแดกกันไหมวะ ที่เหลือเป็นแม่โขงป่าวสาด
  • กระพ้ม ไม่ได้เป็นเพื่อนเล่นนะคร๊าบบบบบบบบบบ กรุณาสุภาพหน่อย เมื่อเห็นว่าไม่มีห่ะรัย ก้อขอฟามกรุณาอ่านผ่านๆ ไปเลยครับ

ที่โพสชวนเพื่อนๆ ถ้ามา แค่ได้พบปะพูดคุยเป็นเพื่อนกัน มิตรภาพมันมากกว่าน้ำเมาอีกนะครับ

รึว่าตำรวจอย่างผม มันไม่ควรเลี้ยงพิทวะ ช่วยบอกที
  • การโพสแสดงความคิดเห็นทำให้แสดงเห็น DNA ว่าเป็นเช่นไร
  • อยากไปเมาด้วยจัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_071213.jpg 84K
  • จัดเนื่องในโอกาสอะไรคับพี่พอดีผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่
    รวมชาวพิทบูโซนหรือป่าวคับผมจะได้ไปบ้าง.....
    พี่เป็นผู้นำกลุ่มพิทบูโซนเลยหรือคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ:029::029:
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6043&page=1#Item_25

คราวก่อนน้องๆ มาเยี่ยม แล้วนัดกันจะมาอีกที เลยจัดให้
    พี่ก้อสมาชิกใหม่เหมือนกัน ดีใจมากมายที่พี่น้องเราอบอุ่น
    แค่ชวนเพื่อนๆ มาเที่ยวเพื่อพบปะกัน ไม่ได้เป็นผู้นำกลุ่มคร๊าบบบบบบบบบบบบบ
    เคยมีผี โพส ว่าคนเลี้ยงพิท มีแต่................ ทำนองว่าเป็นคน......................
    พี่เป็นตำรวจ ตงฉิน เลี้ยงพิทด้วยตัวหนึ่ง ไม่ได้มีราคาค่างวดอะไร เลี้ยงเพราะรัก
    มารู้ทีหลังรักอย่างเดียวไม่ได้ ต้องรับผิดชอบด้วย จึงสมัครมาเป็นสมาชิกในบอร์ด
    เผื่อว่าจะได้เป็นยอดคนกะเค้ามั่ง ใช่ป่าววะทั่นมาร์ค 5555555555
    เวลาเห็นตัวจริงพี่อย่าตกใจนะ พี่จะเงียบถึงเงียบที่สุด ยกเว้นเป็นพิเศษสำหรับคนรู้ใจ จะจ้อด้วย
    อยากมีเพื่อน ก้อมาหาเพื่อนนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ
  • ตำรวจตงฉิน:063::063::063: ดีครับสมัยนี้หายากขอนับถือจากใจจริงครับ
    พี่ชายผมก็เป็นสารวัตรเหมือนกัน ดูแล้วพี่น่าจะรุ่นๆเดียวกันกับพี่ผม
    กลับไปผมจะแวะเข้าไปหาเด้อ
  • อย่าไปสนผีมันเห่าเลยครับพี่
    พวกนี้...เหมือนหมาแอบเห่าอยู่ในมุมมืดครับ.....

พอออกมาเผชิญหน้า ก็หมอบตัวสั่นหางจุกตูดครับ
  • อ้าว พี่โจ นึกว่ากลับมาแล้ว นี่มันจะ ครึ่งปีแล้วนะพี่ วันนี้ไม่ได้ไปไม่เป็นไรนะพี่ หยกไปดูลาดเลาก่อน 555+

เดี๋ยวติดรถพี่ จุ๊ฟ ไป ใกล้เวลาแล้ว เอิ๊กๆ
  • กลับปีใหม่ครับ ตอนนี้อากาสที่นี้ไม่หนาวสะบายๆน่าอยู่เลยเอาไว้กลับช่วงปีใหม่ดีกว่า
    เพราะที่นี่ช่วงปีใหม่หนาวมากยิ่งมีหิมะตกด้วยก็ย่งไปไหนมาไหนลำบาก

แล้วเจอกันเด้อ
  • อดไปเลย ง่า หุหุ เซง มากมาย เง้อๆๆ
  • ป่านี้ คง มีฟามสุขกันเเน่เลย หุหุ อัฟเดทด้วยเน้อ..