ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จริงเหรอครับ.....
  • จริงเหรอครับที่ว่า ผีโดย(ส่วนใหญ่)ขี้อิจฉา เห็นใครได้ดีมีตังไม่ค่อยได้ บางครั้งเห็นหมาเค้าสวยอยากได้แต่แพง ก็ไปว่าหมาเค้าขายแพง บ้างหล่ะอะไรต่ออะไรบ้างหล่ะ ผมแนะนำครับท่าตังน้อย ให้ไปขอหลวงพ่อที่วัดครับ ไม่ต้องลงทุน(หมาวัด) หมาสวยๆบางคอกสายเลือดดีๆ หมื่นกว่าบาท ก็ยังบอกแพงอีก ผมว่าอีกหน่อยคงไม่มีใครกล้ามาขายหมาในนี้ คุณปล่อยให้เป็นเรื่องกลไกลการตลาดดีกว่ามั้ย คอกไหนไม่ดีก็ไม่มีคนซื้อเจ๊งไปเอง แล้วอีกอย่างที่ผมเห็นได้ชัดคือผี(ที่ปากหมา)โดยมากจะขี้ขลาด แจ๋วจริงเป็นลูกผู้ชายจริง ล็อกอินเข่ามาเลยครับ ไม่ใช่มาเห่าแบบไม่กล้าเปิดเผยตัว บางทีก็ว่าผู้หญิง ตุ๊ดเหรอเปล่าพวกมึง ผีบางตัวบอกในนี้บอร์ดฮาร์ทคอร์ ผมว่าไม่ใช่มั้งนึกดูเอา ผมทนอ่านมานานและ ไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไร แต่ซะใจที่ได้ระบายความรู้สึก มีอะไรมั้ยไอ้ผีตุ๊ด และผีบางรายที่เป็นคนดี ผมก็ชมเชยครับ.......ขอบคุณ
  • กระทู้ล่อเป้าอีกแล้ว :025:
  • ผีบางตัวก็ตั้งใจมาก่อกวนโดยเฉพาะ
    เป้าหมายคือทำลายบอร์ดนี้ มันเข้ามากวนโดยไม่มีสาเหตุ เพื่อให้คนรำคาญและหนีไปจากบอร์ด:002::001:

แต่ก็แปลกนะ ยิ่งก่อกวนคนยิ่งเข้าเยอะ :030:
    ขอพวกเราจงภูมิใจ บอร์ดเราฮ๊อทสุดๆเลยชั่วโมงนี้ :005:
    ไฟล์แนบ
    Graph.JPG 18K
  • เห็นด้วยกับคุณ Redduck ครับ ฮ่าๆๆๆ
  • เสียใจด้วยไอ้คุณผี ที่ไม่สามารถก่อกวนบอร์ด
    นี้ได้ 555 :m087:
  • ถูกๆๆ ผีบางตัวน่ะ
  • 555++

พวกผีๆๆบางตัวก็เม้นอะไรตลกดี

อ่านแล้วขำจิงๆ
  • :015:บ้างตัวก้อดี มีนะครับ ...

ให้ความรู้ผมก้อมีครับ

บ้างผีละครับที่ ไม้ดีอ่ะ

ทุกที่มีทั้งคนดีและไม่ดีครับผม
  • :o001:แต่พอโดนผีเลวๆเข้ากับตัว แล้วมันเจ็บใจน่ะครับ(แสดงว่ายังไม่โดน)
    ลูกหมาเลี้ยงมาเหนื่อย ประกาศขายวันเดียวโดนผีเล่นซะแล้ว(หมาผม ผมรู้ ผีมันไม่สมควรพูดอย่างงั้น)
    หรือว่าคุนเอารูปแฟนคุนลงอยู่ แม่ngก็จะแย็dเอาอีก (อันนี้เพื่อนๆก็เจอ)
    ใครไม่รู้ถามไรหน่อย ก็โดนด่าว่า ควายอีก(อันนี้เป็นประจำ)
    เล่นนานๆผมชักจะเริ่มอยากเป็นผีมั่งดีก่า จะดีหรือไม่ดีก็ไม่เดือดร้อน
    คิดแบบพี่มาร์คก็ดีคับ ในรูปธุรกิจ ก็กำลังไปได้ดี แต่พี่(ขอโทษคับ) ถ้าเป็นจริยธรรมมันเริ่มเหลวแล้วอ่ะพี่..(ยังงัยเราก็เลี้ยงหมาอย่างมีจริยธรรม ดูแล และรับผิดชอบต่อสังคมแล้ว)
    ถ้าตั้งใจมาป่วนต้องทำใจ แต่ถ้าคนกันเองในบอร์ดล่ะน่ากัว..
    แต่ก็ดีใจด้วยที่ pitbullzone มีสมาชิกเยอะๆ ขอให้อยูคู่ พิทบูล ไปตลอดครับ..
  • ผีดีๆก็มี ไม่จำเป็นต้องเลวทุกตัวนี่ ทุกอย่างที่เป็นไปในบอร์ดนี้มันขึ้นอยู่ที่คน คน คน เท่านั้น ผีก็คือผีไม่ต้องแสดงตัวตนอะไร ไม่ได้อิจฉาใครเลย ไอ้ที่ว่าผีอีแอบปากหมาสารพัด มันจะต่างอะไรกับแจ้งขอ mailใหม่ แล้ว ใช้ชื่อนำมาสมัครเป็นสมาชิก แล้วล็อคอินลงต่อว่าด่าคน
    ผีอาจจะหวังดีเห็นว่าทำไม่ถุกเล่าจึงได้เข้ามา หรือคนคิดได้แค่นี้ ว่าผีต้องเลวเสมอไป ผีเอาความจริงมาพูดไม่ได้ผิดไปหมด แล้วที่คุณบอกมาว่าอีกหน่อยจะไม่มีคนมาเล่นในบอร์ดนี้เพราะมีผีเยอะ สามารถเป็นผีได้ทุกเวลา คุณคิดผิดแล้ว เรื่องว่าลงชื่อแล้วจะเป็นลูกผู้ชาย ก๊ากว่ะ บอร์ดนี้มันต้องคนใจถึง ถ้าคิดไม่ได้ หาคำตอบไม่เจอ อ่านแล้วสะอื้น แก้วตา แก้วหูบาง ก็อย่าได้เข้ามาในบอร์ดนี้เลย เอวัง
  • เอางี๊ก็ดีนะพี่มาร์ค เปลี่ยนไอค่อนจาก Ghostไปเป็น ตุ๊ดนรก ได้ก็น่าจะลด ระดับพวกไม่ล๊อคอินแล้วเข้ามาด่าได้บ้างนะครับ แต่ผีดีๆก็มีนะครับ บางท่านเยี่ยมมากๆเลยแต่ทำไม๊ ทำไมไม่ล๊อคอินด้วยเหตุผลอันใดก็ไม่ทราบ...เสียดาย
  • เอี้ย............
  • ผมก็เป็นผี ไม่ได้ตั้งใจก่อกวน แต่ชอบกระแนะกระแหน แล้วก็ไม่ได้หนีไปไหนด้วย อยู่บอร์ดนี้ตั้งยังมีห้องให้ด่ากันแหลกเลย มันมีรสชาติดี จนถึงตอนนี้เปลี่ยนรูปแบบบอร์ดไปเป็นครั้งที่ 3 แล้ว

บอกตรง ๆ นะ ถ้าพวกคุณขาดผี แล้วจะรู้สึก จะบอกให้

PitbullZone Fc
  • โลกจริงยังมีผี แล้วจะกลัวอะไรผีในโลกสมมุติ :030:

คนดีผีกลัว คนกลัวผีคือคนที่ต้องทำอะไรไม่ดีไว้
    ส่วนผีชั่วๆ ช่างหัวมันเถอะ คิดเสียว่าเขากำลังชดใช้กรรมอยู่ :005: