ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแลกลูกหมาตัวเมียแจ่มๆครับ
  • สนใจลองโทรมาคุยกันได้ครับ 0898884029
    ไฟล์แนบ
    kk.jpg 75K
    kimji.jpg 77K
    k.jpg 75K
  • ทำไมเลี้ยงเเล้วต้อง แลกเค้าด้วยล่ะครับ (ผมไม่เสือกนะครับเเค่สงสัยเเละสงสารหมา) ไม่สงสารเขามั่งหรอครับ เคยคิดมั้ยครับว่า หมา มันก็มีความรู้สึก เหมือน คน ??
  • หมาสวยดีนะครับ ทำไมไม่รับผสมแบ่งลูกหล่ะ
  • ผมว่าสวยนะครับ ผมเห็ยยังชอบมากมาย

ขาว อวบ หุ่น ดี น่ารักมากมาย
  • เจ้าของแมร่งนิสัยเหี้ยๆ
  • พิทที่มีตาสองสี หรือสีฟ้า มันเป็นข้อบกพร้อง

เจ้าของเขาถึงแลก ไอ้เรื่องความรักเราวัดกันไม่ได้
  • คุณ boro พูดถูกแล้วครับ พิทตาสองสีเป็นข้อบกพร่ิอง เจ้าของถึงขอแลก แถมแม่งยังของแลกตัวเมียสวย ๆ อีก
  • ข้อบกพร่องเรื่องตานี่เกิดจากการตัดสินของคนอ่ะเน๊อะ หมามันไม่รู้หรอกว่าตามันสีอาไร

โชคร้ายของหมาที่เลือกเกิดไม่ได้

ถ้าได้บ้านใหม่คงคิดถึงเจ้าของมากมาย

ถ้าไม่ได้บ้านใหม่เจ้าของก็ไม่รู้จะรักเหมือนเดิมป่าว เศร้าแทน............
  • อย่าแลกเลยครับ หาเพิ่มดีฝ่านะๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไหนๆคุนก็อยากได้ลูกหมา ผมแนะนำว่าผสมกับตัวเมียสวยแล้วขอแบ่งมาตัวนึงก็ได้(ลูกหมาตัวเมียสวยๆที่ต้องการคับ)
    ไม่ต้องเสียเจ้าตัวนี้ไปด้วย น่ารักดี สีอย่างงี้ผสมสีอะไรก็สวย..
    ...ถ้าไม่เป็นอย่างที่ต้องการ ขอโทษด้วยครับ..
  • คนมันกำหนดเองทั้งนั้นว่าบกพร่อง งั้นสีขาวก็บกพร่องด้วยเหรอ รวมไปถึงจมูกเเดง เเล้วจมูกด่างอีก