ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจกลุกพิทบลู ฟรี
  • http://www.udon108.com/board/index.php?topic=9974.0 ตามลิ้งเลยคร้าบบ
    ไฟล์แนบ
    หมา2.jpg 93K
    หมา.jpg 93K
  • ผู้เขียน หัวข้อ: แจกลูกพิทบลู ฟรีๆๆๆๆ (อ่าน 220 ครั้ง)

beckham723
    Newbie

ความประพฤติ : 0

แจกลูกพิทบลู ฟรีๆๆๆๆ
    ? เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:19:43 am ยป

--------------------------------------------------------------------------------
    แจกลูกพิทบลู ฟรีๆๆๆๆ สีช๊อค ตัวเมีย มีแผลยุงกัดที่น่า

ไม่มีเวลาดูแลครับ หมาคนรู้จักเอามาฝาก

หาคนใจดูมารับไป อุปการะ

081 058 7757 อยู่ ขออยู่อุดร นะคร้าบ

.
  • http://thailanddogs.com/webboard_detail.asp?GID=37501

เวปนี้มันบอกแจก อีกเวปมันบอกขาย ยังงัย
  • ขายลูกพิทบลู อุดร ครับ

สายลาก ครับ ขี้เล่น ขี้อ้อนมากๆ ครับ อายุ เดือนครึ่ง

วัคซีนแล้ว โทรมาคุยกันก่อนนะครับ

เหลือตัวเดียวคร้าบ 081 058- 7757
  • แผลยุงกัดเต็มเลย

แค่นี้ก็ไม่จริงใจแล้ว

แล้วยังจะมา...........
    ไฟล์แนบ
    315255215380.jpg 14K
    315255215371.jpg 13K
  • อันนี้ไม่ขอออกความคิดเห็น:m038:
  • เนี้ยมี 2 ตัว จะตัวนึงแจก ตัวนึงขาย ทำไม เรื่องของกุ มิงไม่ซื้อไม่เอา ก็ไม่ต้องมาป่วน หมาๆ แบบมืง เจอหมาๆ แบบกุนี่แหละ

อย่ามาทำตัวเป้นคนดีในนี้หน่อยเลย ไอ้สัด แค่ของเหลือที่บ้าน ถ้ากุจะหลอกลวงชาวบ้าน กุไม่มาเปิดเวป เปิดคอมนั่งถ่ายรูปให้เปลืองค่าไฟ บ้านกุหรอก

มิงแหกตาดูซะ หมากุมี 2ตัว ไม่รู้ทีหลังอย่าเสือกทำมาพูด ปล. ขอโทดท่านอื่นที่ไม่สุภาพ แต่ขอด่าไอ้สัดนี่ให้สะใจตัวเองซะหน่อย
  • รักษามันก่อนดีมั้ยอ่ะคับดูมันน่าจะเป็นมากเลย
    สงสารมันนะถ้าจะไม่รักษาเม้นบอกทีคับ
    เด๋วเอามารักษาให้สงสารมันคับแล้วคุนจะขายหรือให้
    ก้อเป็นเรื่องอีกเรื่องนึงดูมันแล้วสงสารซักนิด
  • :045:ก็ซื้อยามาทาได้ อาทิตย์ นึงละนะครับ

ที่เห็นสีขาวๆที่น่า อ่ะ เป้นยานะครับไม่ใช้แผล

ยาที่ทาไปเป็นสีขาว แผลมันเป็นแค่ตุ่มๆยุงกัด แต่ว่าเยอะเลยทายาแบบนี้ซะเลย
    ไฟล์แนบ
    OO6akO123662-02.jpg 24K
  • หายไวๆน่ะ..
    จะขาย จะให้ หายก่อน
    เดี๋ยวก็มีคนสนจัยคับ
  • แน่จัยว่ารักหมา เลี้ยงแบบนี้อย่าดีกว่าสงสารมันว่ะ
  • ชอบพี่เบ็คแกตอบว่ะ มันส์ดี:030:
  • สุดยอดเลยท่าน

เลี้ยงได้เหี้ยมาก
  • หมดยังครับ (อยากได้ครับ) toon.2535@hotmail.com
  • แค่ของเหลือที่บ้าน .... พูดแบบนี้ ชาติหน้าขอให้เกิดเป็นหมาเถอะวะ