ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ฟรี" แบบมี "เงือ่นไข"
  • เมื่อวานมีคนโทรมาอยากจะให้ฟรีใครสนใจบ้างครับ
    รายละเอียดผมไม่ทราบ ทราบแต่เพียงว่าเจ้าของพึ่ง
    จะได้หมามาไม่ถึงเดือนแต่ดันถูกส่งตัวไปทำงานที่
    ต่างประเทศจึงต้องยกให้คนอื่นไปเลี้ยงแทน

หมาอายุเพียง 3 เดือน

image

สนใจฝากข้อความไว้ที่นี้ได้เลยนะครับ

• อีกซะรูป

image

ย้ำนะครับ ผมเป็นเพียงทางผ่าน ไม่ทราบรายละเอียดอะไรมากนัก
  • น่าสนใจครับเงื่อนไขคือ.
  • กรรมของเวร 55
  • สวยดี น่าสงสารดีครับยังเล็กอยู่หาเจ้าของได้ไม่ยาก
  • เอาใจช่วยคะ
  • ท่าทางไม่เบา หน้ามาแนวนี้ ปากหนักแหงงๆ 555+
  • ขออนุญาตปิดกระทู้นะครับ เมื่อวานได้รับข้อมูลไม่ชัดเจน
    ต้องขอโทษด้วย ผมรีบโฟสต์ไปหน่อย