ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โดนโกงลู่วิ่ง ใครเคยโดนบ่างครับ
  • ผมสั่งลู่วิ่งจากล็อกอินชื่อ bridza 2009 ตั่งแต่วันที่ 6/11/13 จนปัจจุบันยังไม่จัดส่งให้เลยครับ โทรไปก็ไม่รับไม่มีการโทรติดต่อกลับ มีใครรู้จักหรือตามตัวได้บ้าง ส่วนหลักฐานผมมีครบ พอให้พี่ๆโทรไปรับสายแล้วอ่างไปเรื่อย

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1560652_616788131703201_1117661851_n.jpg 35K
    156576_616788478369833_828754336_n.jpg 99K
    1546345_616788378369843_407280167_n.jpg 81K
    974563_616788061703208_1527575907_n.jpg 91K
  • ลงรูปไม่ขึ้นครับ เฟสเค้าชื่อว่า จำหน่ายลู่วิ่งครับ
  • อาวใครโดนกันบ้างครับ คนโกง เราต้องประนามครับ
  • เคยมีคนลงขายลู้วิ่ง แล้วขายให้ทุกคน ใครโอนเงินมาก็รับหมด แล้วหายจ้อย ผมอยากให้ระวังกันไว้บ้าง การลงขายของในเน็ต เราไม่มีทางรู้เลยว่า ใครตั้งใจโกงครับ
  • เจ้านี้ผมซื้อ2เครื่อง มาส่งที่บ้านดีนะครับ
    ของน้องในทีมก็ซื้อมาอีก2เครื่่อง ไม่มีปัญหา
    เด้วจะลองโทรคุยให้นะครับ
  • ถ้าเป็นเฟสที่มีรูปผู้ขายเล่นประจำ ก็น่าจะมีส่วนเชื่อถือได้บ้างนะครัย
  • เครื่องวิ่งผมแนะนำของ pa2bull ครับ
  • พี่คนนี้ ขายในนี้มานานเหมือนกัน เดียวคงออกมาแสดงตัว
    ถ้าไม่ออก คงขายในนี้ไม่ได่แน่
  • ตอนนี้พี่เค้า บล็อกเฟสผมโทรไปก็ไม่รับเหมือนเดิม แต่เอาเฟสอื่นเข้าเฟสเค้าได้
    ยังไงใครก็ได้ช่วยติดต่อพี่เค้าให้มาคุยทีนะครับ
  • ใครที่รู้จักคนขาย ช่วยติดตามให้น้องเค้าหน่อยครับ เห็นว่าตอนนี้ติดต่อคนขายไม่ได้เลย
  • โทรติดตลอดครับแต่ไม่เคยรับสายและไม่โทรกลับ ของอะไม่เอาแล้ว ขอเงินคืนดีกว่า จะได้เอาไปซื้อของเจ้าอื่นที่เค้ามีความรับผิดชอบต่ออาชีพและลูกค้า ตอนสั่งของอะโทรมาอย่างดีอย่างนั้นอย่างนี้แต่พอมีปัญหากลับไม่โทรมาและไม่รับซะงั้น :-?
  • แจ้งความเลยครับ :-D
  • โทรไปแล้วเครื่องปิดครับ
    แต่ตอนซื้อผมให้เพื่อนเอาเงินไปให้ที่บ้านเขา
    จะลองติดตามให้อีกทีนะครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่
  • โทรฯไปให้แล้วครับ เค้าบอกติดปัญหาเรื่องย้ายบ้านครับ
    พอโทรไปอีกทีก็ไม่รับสายเลย.
  • ขอบคุณครับ
    ถ้าเค้าย้ายบ้านจริง ผมจะติดตามยังไง ครับ
  • การย้ายบ้าน ย้ายที่อยู่ เปลี่ยนเบอร์โทร ไม่ใช่เรื่องผิดปกติ แต่ที่มันผิดปกติคือ การไม่แจ้งลูกค้าให้ทราบ การไม่ยอมรับโทรศัพท์ การไม่อธิบายเหตุผล .......

อย่าทำลายเครดิสตัวเองแบบนี้เลยครับ เชื่อผม !!
  • เค้าบอกว่าย้ายบ้าน บอกมาเป็นเดือนๆแล้วครับ ทีแรกบอกแฟนโดนหมากันอันนี้ยอมรับว่าจริง ทีที่สองบอกว่าส่งรถไปข้ามสายไม่ได้แต่รู้จักกะเพื่อนที่ทำงานรถไฟฝากส่งให้ได้ ส่งแล้วจะแจ่งรายละเอียดวันที่20ธันวาถึงแล้วก็หายไปโทรก็ไม่รับแล้ว พอให้พี่โทรไปบอกว่าส่งไม่ได้ของตีกลับแล้วของชำรุดเอากลับมาทำรถก็โดนตำราจจับแล้วก็ไม่โทรแจ่งบอกว่าก่อนวันที่15มกราของก็ถึงแล้วก็หายเหมือนเดิมทีนี้ก็มาบอกว่าย้ายบ้านและก็ติดต่อไม่ได้เลย
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/33205/เอารูปภาพลู่วิ่งมาอัพเดทใหม่ค่ะ#Item_84

ลิงค์นี้เจ้านี่นะครับ
    ใครที่ติดต่อไประวังด้วย

โอ๊ตครับ ช่วงนี้พี่ยุ่งๆ โทษที ตามไปล่าสุดอย่างที่พี่น้องเราแจ้ง
    เดี๋ยวยังไง ประสานงานกับพี่เอก เรื่องไปบ้านเค้าอีกที แต่อาจช้าหน่อย ;-)
  • ขอบคุณมากๆครับ :036:
  • อั๊ยยะ กำลังจะซื้อกะจะติดต่อเจ้านี้แหละครับคงระงับไว้ก่อนหาเจ้าอื่น
  • แย่จริงๆครับ คนพวกนี้

พวกมีประวัติสมควรแบน คนอื่นจะไม่ได้โดน

ผมโชคดีไปครับ ว่าจะหาสั่งอยู่เหมือนกัน แต่ตอนนี้เปลี่ยนไปหาที่วิ่งแทน รอหน้าฝนค่อยหาใหม่
  • เปลี่ยน ชื่อ เฟส เรียบร้อยแล้วนะครับ
    พี่คน ขายลู่วิ่ง เห็นด่า ฟวยๆๆๆๆๆ
  • เปลี่ยนเพื่อไปหาเหยื่อใหม่ๆซินะ
  • เมื่อว่านเค้าให้พี่สาวโทรมาคุยแล้วครับ สรุปยอมคืนเงินแต่ขอผ่อนเป็นเดือนนะครับ ขั้นต่ำเดือนละ1000ครับ โอเคครับคุยกันตรงๆดีครับ ถึงระยะเวลากว่าเงินจะครบมันนานได้มาเป็นเดือนๆดีกว่าเสียไปหมดทั้งก้อน