ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำติชมหน่อยครับ
  • รูปแรกหมาชื่อเจ้า..คูก้า
    รูปที่สองเป็นผลงานล่าสุดจากเจ้า..คูก้า
    รูปที่สามหมาชื่อเจ้า..จ๊อกกี้
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 103K
    111.jpg 42K
    43.jpg 107K
  • ผลงานสวยดีครับอยู่น้องหมาที่ไหนกันครับ
  • อยู่กำแพงแสน นครปฐมครับ
  • สวยตรงไหน ว่ะ

เหมือนหมาไม่สมประกอบ ว่ะ

ขาน้อยๆตัวใหญ่ๆ เลี้ยงไปทำไม

คนเลี้ยงก็ควาย ให้หมาแดกอะไร แม้งขี้ตาเยอะชิบ

ถุย เลี้ยงอย่านี้มานจะสวยตรงไหน ว่ะ

ลูกหมาก็ หน้าตาปัญญาอ่อน อย่าให้กรูเจอแถวบ้าน น่ะ

จะเอาลูกชิ้นยาเบื่อให้แดก เลย
  • สวยดีครับลูกใครหรอครับ
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 90K
  • ไอ้ผีข้างบนมึงเป็นกระดออะไรของมึงวะ
  • สวยครับ มีไอ้ตัวเล็กเหลืออีกไหม
  • แบ่งได้ไหมครับ อยู่ใกล้ผมแค่นี้เอง
  • สวยครับผลงงานก็น่ารักด้วย..
  • ชอบตัวล่างมากมาย
    ลูกเต้าเหล่าใครครับ
    ก่อนเอามาโชว์ต้องแต่งตัวหล่อๆหน่อยนะครับ
    เดี๋ยวจะโดนผีหลอก
    ไฟล์แนบ
    24052009297.jpg 108K
  • ชอบสไตล์หน้าเจ้าดูก้าครับอยุ่แถวไหนครับ อ้อเปิดผสมป่าว...
  • สวยคับสวย

รอให้ลูกผมโตก่อนนะ

จามาตีซี้
  • สวยจริงๆครับ ชอบมากเลย ทำเป็นฟาร์มหรือป่าวครับ ลูกสุนัขน่ารักมากเลย
  • ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ หรือเอ็มก็ได้ครับ อยากจีบๆดูก้า
  • คูก้าชัดๆๆอีกหน่อยครับ ตัวจิงหัวเบอเริ่มครับ!!สวยมาก:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    s7.jpg 67K
    s4.jpg 54K
    s3.jpg 53K
    s2.jpg 65K
  • สวยอ่ะ โดนๆ เบอร์โทรล่ะ
  • คูก้า รับผสมไหมครับ พ่อ แม่ สายไหนครับ ติดต่อพี่ได้ไงครับ
  • ลูกสาวที่บ้านตัวนี้ไม่แดง เป็นยังไงบ้างพี่วี พอได้มั้ย
    ไฟล์แนบ
    puma2.jpg 71K
    puma1.jpg 72K
  • นี้ลูกชายอีกตัวนึง อ้วนไปป่ะพี่วี เสาร์หน้าตัดหูแน่
    ไฟล์แนบ
    johny3.jpg 75K
    johny2.jpg 67K
    johny1.jpg 72K
  • เจ้าของชื่อพี่วีครับ อยู่ที่กำแพงเเสน นครปฐม เบอร์ 081 9438815:065::065:
    ไฟล์แนบ
    pumajohny.jpg 63K
  • ไม่ทราบว่าเจ้าของคูก้า ชื่อพี่วีเหรอครับ สายไหนครับชอบครับ
  • พี่น้องสองตัวนี้ พี่วีว่าตอนนี้ตัวไหนสวยกว่ากัน?
    ไฟล์แนบ
    Ferrari1.jpg 103K
    johny4.jpg 62K
  • หมาพี่ สวยทุกตัว

เยี่ยมมากกกกกกกกกกกก

ของดีมีไว้โชว์

อย่าเก็บไว้ดูคนเดียว
  • ชอบอะครับ แดงๆๆ
    ไฟล์แนบ
    nobar3 020.jpg 57K
  • เซียนหมาแดง มาลงเองเลยเหรอครับเนี่ย

สวยทุกตัวเลยครับพี่วี

ต้องขอโ้ทษหลายๆๆท่านก่อนน่ะครับ

ขอด่าไอผีเวรหน่อย ด่าไม่ดูตาม้าตาเรือ

พี่วีเค้าเลี้ยงพิทบลูมาตั้งแต่มึงยังไม่เกิดแล้ว ไอฟาย!!

ไอที่มึงเห็นหมาแดงตัวดังๆๆทุกวันนี้ บางตัวก็มาจากสายบ้านนี้ทั้งนั้น

ลามปามไม่รู้เรื่อง ไอเวร
  • คูก้า มันหล่อๆ ชอบหัวมันใหญ่ดีครับ
  • สวยคับไม่มีที่ติ หัวนี้อย่างเบิ้มเลย
  • k.thong29 ใจคอจะไม่แบ่งให้คนอื่นเลี้ยงมั่งเลยหรือครับ เด็กๆแจ่มๆๆๆชอบอะแดงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00508.jpg 68K