ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ICE BULLY KENNEL มีลูกสุนัขจำหน่าย
  • BIZ MARKIE * MISTY
    SHOT GUN * MUMMY
    SUMO * LUCKY
    มีทั้งหมด 3 ชุด สนใจ โทร 081-7688822 ที่ ICE BULLY KENNEL
    สนใจคริกดูข้อมูลเพื่มเติมได้ที่ข้างล่างนี้
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6412&page=1#Item_47
    ไฟล์แนบ
    Untitled-11.jpg 24K
  • พ่อพันธุ์ของแต่ละชุด
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 51K
  • SHOT GUN กับความสำเร็จและความภูมิใจคอกเรา และน่าจะเป็นของคนไทยด้วย ที่เอาชนะหมานอกมาได้หลายตัว ในงานประกวด ABKC THAILAND BULLY 2009 ที่ พัทยา
    ไฟล์แนบ
    1111..gif 54K
  • จะลงแข่งกับจีเอ็มเทอโบร์เหรอครับลงถี่เหลือเกิน เล่นบรีดทีเดียวสามคอก ราคาก็เหอๆถึงจะคุณภาพดีก็เหอะ........ถ้าจะลงถี่ๆอย่างนี้ก็น่าจะอัพเดทรูปลูกหมาให้ดูด้วยดิครับ หรือหากอยากขายจริงก็ลองลดราคาลงมานิดน่าจะมีคนสนใจเพิ่ม
  • .
    ไฟล์แนบ
    39..jpg 98K
  • .
    ไฟล์แนบ
    1.111.jpg 97K
  • .
    ไฟล์แนบ
    ped1.jpg 89K
  • .
    ไฟล์แนบ
    PED1112.gif 81K
  • ถ้าสนใจ หรืออยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่ ICE BULLY KENNEL โทร 081-7688822 ขอบคุณที่ติดตาม

m3
    ไฟล์แนบ
    DSC049592.jpg 101K
  • m1
    ไฟล์แนบ
    DSC04888.jpg 77K
  • m4
    ไฟล์แนบ
    DSC04835.jpg 95K
  • m2
    ไฟล์แนบ
    DSC04863.jpg 91K
  • f1
    ไฟล์แนบ
    DSC05161.jpg 93K
  • f2
    ไฟล์แนบ
    DSC04765.jpg 95K
  • รูป ปัจจุบันมีไหมครับ
    เน้น รูปปัจุบัน
  • ราคาและคุณภาพแบบนี้ ต้องเปิดตลาดต่างประเทศถ้าในไทยนี้ต้องใจรักจริงๆ
  • ลงมาจะเดือนแล้วยังขายไม่ได้ซักกะตัว ต้องพิจารณาตัวเองแล้วหละ

แพงอย่างงี้ เศฐกิจอย่างงี้ แล้วหมาก็เป็นสิ่งไม่จำเป็นด้วยดิ คนจะซื้อก็คงคิดหนัก

ตอนแรกก็อยากได้ คิดไปคิดมา ไปซื้อสี่ห้าพันดีกว่า สวยเหมือนกัน ต่างแค่ไม่มีใบเพ็ด และพ่อไม่เป็นแชมป์

แต่ลูกชายผมก็สวยไม่แพ้ลูกแชมป์ละวะ โตขึ้นจะมาอัพแข่งชุดนี้นะ
  • บูลี่สวยๆมีให้เลือกเยอะถูกอีกต่างหากถ้าไม่ลดไม่อัพรูปลูกหมาก็อย่ามาลงบ่อยนักกุหละเบื่อวะกระทู้ขายหมาแดกเนี่ย
  • มันสวยตรงไหนวะ ราคาก็แพงโคตรๆ เกินจะเอื้อมถึง

ใครซื้มีเงินอย่างเดียวไม่พอนะ ต้องโง่ด้วย
  • ซื้อไม่ทำไม่ราคาอย่างนี้ ซื้อลูก พ่อนอกแม่นอกดีกว่า ส่วย ๆ กว่านี้มีเยอะ ฮิฮิ... (ขอโทษที่พูดตรงไปครับ)
  • ผีพวกนี้ขยันจริงๆนะ ขนาดเจ้าของกระทู้เขายังเข้ามาไม่บ่อยเลย สงสัยคอกนี้ไปขัดผลประโยชน์คอกอื่นแน่ๆ ไปทำให้หมาคอกอื่นขายไม่ออกหรือด้อยคุณภาพไปเลย เพราะว่าไม่มีคุณภาพ
    ผมว่าคอกนี้คุณภาพกับราคา สมน้ำสมเนื้อที่สุด ผิดกับคอกอื่น ถูกก็จริงแต่โตมาไม่กล้าจูงออกนอกบ้านอายเขา เห็นไปปล่อยวัดหลายตัวแล้ว เป็นปัญหาของสังคมอีก เป็นผมนะถ้าหมาไม่สวย แถมเงินผมก็ไม่เอา
  • วันนี้โทรไปเห็นว่า เหลือไม่กี่ตัวแล้วนิคะ ไหนว่าขายไม่ออก ทำไมพวกนี้ชอบโกหกจริงๆ
    สงสัยคงจะอิจฉาเขาจริงๆละ ถึงได้ว่าเขา
    บางคนก็เห็นเขียนว่าเบื่อ แต่ก็เข้ามาดูบ่อยจัง สงสัยอยากได้แต่ไม่มีเงิน
  • m3 ขอ 15,000 ได้ไหมครับ เดี๋ยวไปรับเอง ผม ตี๋ที่อยู่ขอนแก่นโทรไปเมื่อเช้า อะครับ
  • ผมว่าสวยนะแต่ลดราคาลงอีกหน่อยครับ
    ^_^
  • เกิดมาเพื่อหาแดกกะหมาโดยเฉพาะ