ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยดูหน่อยคับ ติชมได้
  • อยู่เพชรบูรณ์คับ ชื่อ ดีกรี

มีใครอยู่เพชรณ์บ้างคับที่เลี้ยงพิทบูล
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 73K
  • นึกว่าเพชรบุรี555+
  • สวยดีคับ

สายกัดหรือป่าวคับเนี่ย
  • สายน่ารักครับๆ
  • ผมก็อยู่เพชรบุรณ์ ครับ อยู่หล่มสัก แล้วคุณ isharp99 อยู่ที่ไหนครับ
    ไฟล์แนบ
    21022009_008.jpg 97K
  • เสือ....โหดดีครับ ชอบ
  • อยู่ อ.หล่มเก่า ทางขึ้น ภูทับเบิก ครับ ว่างๆมาแวะเที่ยวนะครับ
  • คุณFilm_LomSakอยู่หล่มสักหรอคับผมอยู่เพชรบูรณ์ อำเภอเมืองเลย
    อยู่กลางตลาดคับร้านแสงเจริญซุปเปอร์คับ แต่น้องหมาอยู่ที่โกดังใกล้ๆร้าน

ตัวนี้เป็นสายเรดโน๊ด คับ พ่อแม่มีใบเพด แต่ตัวนี้ไม่มีใบ มีแต่ดื้อ
    สามเดือนกว่าๆจะพาไปตัดหูแล้ว
  • เดียวถ้าจะไปเพชร ว่างๆ จะขอเข้าไปชมหน่อยนะครับ เดียวจะพา ไอตัวจีดของผมไปด้วยแล้วกันครับ

แล้วมีใครที่รู้จักเลี้ยงอีกไมครับ ที่หล่ม เห็นมี เรดโน๊ด อยุ่นะครับเป็นตัวเมีย ครับ อาจจะได้ตั้งเป็นกลุ่มกะเค้าบ้าง
  • ที่เพชรบูรณ์ก็พอมีอยู่คับ ก็เริ่มเลี้ยงกันแล้วคับ
    เห็นว่าจะตั้งชมรมกันคับ แต่ไม่รู้ว่าหมอเค้าจะเริ่มกันยังไงตอนไหน
    หมอเลี้ยงบูลี่คับ
  • แล้วอยู่ส่วนไหนของหลมสักคับFilm_LomSak