ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขนาดของกะโหลกสุนัขจะหยุดเมื่อใด
  • บูลลี่เพศเมียทีบ้านอายุ 1 ปี มีขนาดกะโหลกอยู่ที่ 20 นิ้ว ส่วนพ่อตอนอายุ2ปี มีขนาด 23-24 นิ้วมีโอกาสที่จะขยายได้เท่าพ่อมันได้หรือไม่ หรือมีวิธีอื่นหรือป่าว ในกรณีที่จะหาพ่อพันธุ์ทางสาย re หรือ gotti ลูกที่ออกมามีโอกาสที่จะมีโครงสร้างเช่น กระดูก หรือกะโหลกตามสายพ่อได้หรือไม่ ของผมเป็นสายmikeland
  • ผมก็รอคำตอบจากผู้รู้อีกคนคับ ผมมี Mikeland ลูกของซายโคลน + วีโก้ ตัวเมีย อายุ 7เดือนคับ ว่างๆจะลงรูปให้ชมกันคับผม
  • ตัวเมียหัวมันเล็กกว่าตัวผู้อยู่แล้ว ไม่มีทางที่หัวมันจะเท่าพ่อมันครับ อีกอย่างประเทศไทยอากาศร้อน การจะทำหมาให้ได้ใกล้เคียงกับต้นสายที่มาจากเมืองนอกไม่ง่ายครับ เผื่อใจกันไว้บ้าง
  • ตามที่พี่มาร์คว่าประเทศไทยอากาศร้อน การทำหมาให้ใกล้เคียงกับสายที่มาจากเมืองนอกไม่ง่าย แสดงว่าอากาศร้อน หนาว มีผลเกี่ยวกับการเจริญเติบโตของสุนัขด้วยใช่ไหมครับ ขอรบกวนขอความรู้ครับ ขอบคุณครับ
  • พ่อช็อคโกแลต กะ น้องใบเตยลูกสาว ขนาดหัว imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0876.JPG 175K
    DSCF1915.JPG 195K
  • โห หล่อมาก เป็นพิทบูลในอุดมคนิผมเลย ชอบมาหุ่นแบบนี้
  • อย่างงี้ต้องไปจัดลู่วิ่งให้ลูกชายบ้างและจะได้หุ่นดีๆกะเขาบ้าง
  • ดูพ่อ ก็ต้องดูแม่ด้วยนะครับ บางทีได้พ่อ บางทีได้แม่ ก็แล้วแต่พ่อ และแม่พันธุ์ด้วย เอาเท่าที่ว่ากำลังดี ไม่ขาดไม่เกินเป็นใช้ได้ บางทีหัวโตอย่างเดียว ทรงไม่สวยเท่าหัวที่ได้ทรงนะครับ ^^

พ่อช๊อคโกแลต โซ่จะใหญ่ไปไหนล่ะนั่น ตะขอหักไปก่อนที่โซ่จะขาดอีก ผมว่าเท่าน้องใบเตยก็ไปไหนไม่ได้แล้วล่ะครับ ^^
  • ช๊อกโกแลต หุ่นสุดยอดเลยครับ =D>