ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• box ใบใหญ่ๆหาซื้อลำบากครับ ไม่ต้องง้อ USA. ทำเองก็ได้นิ ช่วยกันติชมเผื่อพัฒนาให้ดีขึ้น
    ไฟล์แนบ
    box_009.jpg 59K
    box_006.jpg 63K
  • ไปหาซื้อใส่นังนี้ใหญไม่พออะ ไม่รู้เสียหมาเปล่า ไม่เป็นไรกันแดดกันลม ok เย้ๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    no142.jpg 65K
  • ไอเดียบรรเจิดครับว่าแต่น้ำหนักมันจะมาไปเปล่าครับ
  • ไอเดีย กระฉูด ดีครับผม ถ้าเปลี่ยนวัสดุเป็นอลูมินั่มได้ ก็น่าจะเบาลงเยอะ ไอเดียนี้ถือว่าจุดประกายดีไซน์ให้ท่านอื่นๆได้แน่ๆ ผมไม่ค่อยเห็นอะไรแบบนี้กับกลุ่มคนที่เลี้ยงสุนัขเลยจะเห็นก็ที่นี่ที่แรก กลุ่มคนรักพิทบลู นี่แหล่ะน๊า...เงินบางครั้งก็ซื้อความพอใจไม่ได้หรอก จิงม๊ะท่าน ทำด้วยตัวเองได้อารมดี...ยอดเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    good_morning_red_nose_bull.jpg 60K
  • สวยมากครับแต่ถ้าเหล็กห่างกว่านี้หน่อยก็ดีครับจะได้เบาขึ้น 555 แค่ออกความคิดครับแต่ทำได้สวยดีครับทำจำหน่ายเมื่อไหร่บอกด้วย ชอบครับหมาแดง และก็ชอบมากกกกกก ไก่ชน หิ หิ ( จะได้เอาไก่ไปแลกซักใบ )

:031:
  • เหมือนกล่องใส่ไก่ชนเลย ระวังรับน้ำหักไม่ไหวนะครับ
  • อ้ายสมพงษ์เปลี่ยนจื่อแล้วก๋า
  • ถ้าให้ดีดามกลาง อีก ข้างละเส้นไปเลยครับพี่ หรือ คาดทะแยง ก็ดี จะได้แข็งแรงขึ้น
  • ผมว่าจะให้ดี เอามาให้ผมลองใช้ดูก่อนครับ อิอิ
  • ผมต้องขออนุญาติพี่ ลอกเลือนแบบไปทำบ้างน่ะครับ เจ๋งจริงๆๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    redman33.jpg 91K
  • โหพี่ VARI อายเลยนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    p7537829n2.jpg 50K
    p7537829n3.jpg 49K
    p7537829n1.jpg 49K
  • ขนาดเท่าไรคับที่จะเหมาะที่จะใส่เจ้าพิตบูลได้ ขออณุญาติก๊อปนะคับ
  • -ทำที่ยก BOX หน่อยก็ดีนะครับ ถ้าลากได้ก็ยิ่งดี ไม่กินแรงครับ ความคิดสร้างสรรดี ขอขื่นชมครับ
  • -ขนาดที่ทำ 50*65*90 cm ใหญ่ไปนิดหน่อย แต่หมาอยู่สบายครับ ขนาดน่าจะดูที่ตัวหมา ถ้าใส่ล้อกลัวไหล เวลารถวิ่งครับคุณอา นำหนักไม่มากอย่างที่คิดหรอกครับใครลองทำดูเอามาอวดต้วยเน้อ