ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่เลี้ยง ไม่รัก ไม่รู้ครับ
  • คนที่ไม่เลี้ยง Pit bull ไม่รู้หลอครับว่ามันดีแค่ไหนที่มีเขาเป็น เพื้อนยามที่เราไม่มีใคร ป็นยามคอยเฝ้าบ้านให้เรา เป็นการ์ดให้เราตอนมีภัย
    มันไม่ต้องการอะไรจากเราแค่สัมผัสเบาๆด้วยครัมรักแบบจริงใจก็พอ

อ่อนโยนกับนาย
    แต่
    จะสู้จนตัวตาย
    NAVER DIE MY PIT
  • :063::063::063::063:
  • พี่ครับ เป็นยามเฝ้าบ้านนี่ คงยกเว้น ของผมครับ เมื่อคืนไฟดับ โทรเรียกไฟฟ้ามาซ่อม ผมต้องลามหมาที่เป็นพันทางครับ แต่พิทของผม คอยรับแขกครับ การไฟฟ้ายังฮาเลย 555
  • ไช่แล้วครับ เจ้า Burgh ของผมจะมานั่งเฝ้าหน้ารั้วคอยผมเวลาเลิกงาน

คนที่บ้านบอกว่า ห้าโมงครื่งมันก็ออกมานั่งคอย ที่เก่า เวลาเดิมทุกวัน

เหมือนชิวิตของมัน ต้องการเจ้านายแต่เพียงอย่างเดียวครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0593.JPG 55K
  • ใครอย่าเข้าบ้านนะ..:016:มันกัดแน่
    ไฟล์แนบ
    mas33.jpg 43K
  • :020:ของผมก็คอยรับแขกเหมือนกันครับ:020::026:
    ไฟล์แนบ
    170520091809.jpg 76K
  • ผมไปทำงานต่างประเทศอาทิตย์นึง

แฟนเล่าให้ฟังว่าเจ้าHUMVYของผม

นั่งมองหน้าบ้านตอน5โมงเย็นทุกวัน

หน้าเศร้ามาก เค้าเลยถ่ายรูปมาให้ดู

ซึ้ง มาก...:024::024:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0291.jpg 29K