ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เว็พนี้ส่วนมากเลี้ยงหมาเกรดไหน
  • อย่ากรู้ จะได้ทำตัวให้ถูก
    ไฟล์แนบ
    20071104121907_f_smartbanana_0106.jpg 29K
  • เริ่มก่อนแล้วกัน
    หน้าจะอยู่ระดับตลาดล่างๆ นะ ไอ่นี้เดาเอา
  • ผมว่าเว็พนี้แหละ แสดงธาตุแท้ของมนุษย์ได้ชัดเจนมากๆ
    จริงๆแล้วทุกคนเก็บกดความรู้สึกที่แท้จริงไว้ ด้วยหน้าตาทางสังคม การอยู่ร่วมกัน หน้าที่การงาน
    จริงๆแล้วนิสัยของแต่ละคน เห็นแก่ตัว รักแต่ตัวเอง เยียบผู้อื่นขึ้นที่สูง ไม่ชอบเห็นใครได้ดีกว่า ดิบเถื่อน ไม่ต่างกับสัตว์ป่า
    จริงๆแล้วเราก็เป็นสัตว์ป่าชนิดหนึ่ง คนเราเป็นสัตว์ที่มีหน้าตาไม่ใช้ของตนเอง
    ไม่เชื่อก็ลองย้อนกับไปดูสิ่งที่ตนเอง ( หรือ ผี ) เขียนไว้ในกระทู้ต่างๆ แล้วมาลองมองดูตัวเองในกระจกดูซิ ว่านี้หรือคือตัวเรา ที่แท้จริง
  • เสื้อเหลือง เสื้อแดง เสื้อน้ำเงิน ยังมีสามัญสำนึก แต่คนที่นี้ผมว่า ขาดสติ ผมคนหนึ่งละจะไม่เข้ามาอีกแล้ว และหวังว่าสังคมคงจะดีขึ้นสักวันหนึ่ง
  • ไม่จริงครับ คิดเห็นไม่ตรงกับผีตนที่สอง คนที่มาเล่นกระทู้ ที่ ไม่หวังไรก็มีมากมาย หวังเเค่สิ่งบันเทิง

จนไปเจอสิ่งบรรไล จาก คนจังไร เลยทำให้อ่ะไรอ่ะไร มันเป็นความ โมโห

55+ กลัวผีด่าก็ไม่ต้องอ่านก็จบ หุหุ
  • เกรดหมาในเว็บนี้เหรอครับ ส่วนมากจะเป็นสมัครเล่นครับ
    มีทั้งพิทจริงและพิทปลอมครับ เท่าที่ดูมาคือตามกระแสซะส่วนมาก
    ราคาเกินห้าพัน หายากครับที่จะขายได้ มีแต่โดนด่า
    หมาสวยๆขายแพงๆหน่อยมาโพสต์โดนด่าซะเละทุกราย
    บางทีหมาไม่สวยก็ชมกันเข้าไปได้ ตัวสวยๆดันโดนด่า
  • เลี้ยงหมาเกรดไหนก็คบเป็นเพื่อนกันได้ครับ ไม่ต้องทำตัวแบบไหนหรอกครับ เป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับ ไว้วันไหนมีมีตติ้งลองมา แจม ๆ กันครับ มีแต่เฮและฮา และ "เมา" :013:
    ไฟล์แนบ
    DSC03177_exposure.JPG 85K
  • เกรดไหนอย่าไปสนถ้าคุณรักและเข้าใจมัน
    แค่นี้พอแล้วครับ:013:
  • สำหรับผมรักเค้า ดูแลเค้า เค้าก็จะรักเราไม่เสื่อมคลาย
    ของผมก็ไม่รู้นะว่าสวยหรือไม่ แต่ผมรักเค้าครับ
    รักกัน รักกัน รักกัน........

....ของผมเองครับ....
    ไฟล์แนบ
    IMG0425A3.jpg 63K
  • ^
    ^
    ^
    เห็นภาพนี้แล้วคิดถึงมิตติ้งสาย 2 จัง
    บ่นลอยๆๆ ให้ฟังเฉยๆ อิอิ
  • หน้าฝน จัดมีตติ้งก็ มันส์ซิจ๊ะ เจเจ จ๋า.....

ถ้าจะจัด ก็จัดได้ แต่มีข้อแม้ ถ้าฝนตกต้องมา แล้วใส่เสื้อขาวบาง เอาป่ะล่ะ 5555+:032:
  • เห็นด้วยกะโก๋โอ๊ค ทั้งสองเมนต์ อิอิ
  • แล้วคุณwxyzถามแบบนี้ต้องการอะไร
    ต้องการแค่ทำตัวให้ถูกจริงๆเหรอ
    คำถามของคุณเหมือนกำลังดูถูกคนที่เล่นเวปนี้อยู่นะ
  • ตั้งกระทู้กวนTeen อิอิ
  • :032::032::032:

ฮั่นแน่ C4 คิดอะไรอยู่อ่ะ...!!!!! คิดตรงกันพอดี 5555+:062:
  • ดูลักษณะดีถูกชะตาก็ซื้อ ดูพ่อแม่มันดูแนวโน้มตอนโตถูกใจก็เอา เลี้ยงหมาไว้เป็นเพื่อน ไม่ได้เไว้ลี้ยงเป็นเครื่องประดับบอกฐานะ ถ้าจะทำตัวให้ถูกต้องถามว่าคนเกรดไหนน่าจะถูกกว่า ไม่เกี่ยวกับหมา
  • :022ตั้งกระทู้ ได้น่าสงสารมากๆเลย แต่ไปข้างหน้าก่อนนะ ไม่มีเศษตังค์อ่ะ :022::022::022:แล้วพวกเอ็งล่ะ ไม่ได้เป็นคนเลี้ยงหมาใช่ป่าว แต่เป็นพวกหมาเลี้ยงคน อิอิอิ
  • เวปนี้ เสรีชนครับ ใครใครค้าค้า ใครใคร่ขายขาย ใครอยากด่าด่า ใครอยากชมชม เพื่อนเพื่อนๆอย่าเพิ่งเบื่อครับ เรา กลับมามองที่ตัวเราดีกว่า ว่าเราคบกับคนดีหรือยัง นะค่อยๆๆสกรีนเดี๋ยวมันก็หายไปเอง
  • อิอิ.....ตอบได้ดีพี่น้องเอ๋...ย.......ไป๊..ชิ้วๆ....อิอิ
  • ตั้งทู้มาอย่างงี้ ก็แสดงว่าไม่ใช่คนในบอร์ดนี้ ? แล้วใจคุณคิด ? คุณต้องการ? หยุดเถิดครับ ผมว่าคุณ จงอยู่เป็นสุขๆเถิด อย่าได้เบียดเบียนหรือระรานซึ่งกันและกันเลย ครับ
  • คุณเป็นใครผมไม่รู้ ผมรู้แค่ว่า 4 กระทู้แรก คือคนคนเดียวกันทั้งหมด
    ดังนั้นคนที่มีเจตนาไม่บริสุทธิ์แบบนี้ ผมก็หวังว่าคุณจะไม่มาเหยียบที่นี่อีก

คนในเว็บนี้เลี้ยงหมาเกรดไหนผมก็ไม่รู้เช่นกัน เพราะมันไม่ใช่สาระ
    แต่ผมรู้เพียงว่าคนที่เล่นบอร์ดนี้ได้ คือคนที่จิตใจพัฒนาแล้ว
    และหลังไม่มีแผล จึงไม่ต้องกังวลกับ อีกาที่บินผ่าน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • เกรทเดนครับ 5555+
    ไฟล์แนบ
    353.jpg 48K
  • ฮ่าฮ่า ฮ่า.......
    อาจาร์ยมาร์ค เริ่มจับผี จังจัง ถ่วงน้ำไป 1 ตัวแล้ว

เดี๋ยวนี้ มันขึ้นจากหลุม เยอะจัดเลย
    แจ๋ว..................
    แต่เดี๋ยวมัน ก็ มาแว้งกัดอีก เหนื่อยแทน ครับ
    ไฟล์แนบ
    images2.jpg 4K
  • เกรดไหน เกรดไหน? ผมว่าน่ะ
    ถ้าลูกใครเค้าก็ให้ a หมดแหละ(ถ้าไม่ใช่ก็แสดงว่ารักลูกต่อเองน้อยไปหน่อย)
    เอาแค่นี้พอ ผมเล่นมาปีนึงแล้ว เอาจิงก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะเกรดไหนดี
    แต่ ผม เห็นหลายคนรัก และ รัก หมา ผมก็เลยเล่นต่อ..คับ
  • เกรดไหน ไม่เป็นรัย
    ยังงัยก็เป็น pitbull thailand กันหมด
    ม๊ะ..เพื่อ สันติ
    ไฟล์แนบ
    untitled.gif 75K
  • :o015:ตั้งกระทู้เอง เม้นเอง
    เจตนาร้ายตั้งแต่แรกแล้ว
    พี่มาร์คพอรู้มั้ยครับว่าเป็นใคร
    ไม่ได้จะทำอะไรแค่ขอไปดูว่า
    หมาที่มันเลี้ยงเกรดไหน
    จะถ่ายรูปมาทำข่าว
    อยากเป็น ปาปารัสซี่:o049:
  • พิทบูลค่าของมันไม่ได้อยู่ที่เกรด แต่เกรดและค่าของมัน ขึ้นอยู่กับคนที่เลี้ยงมันเพื่ออะไรต่างหากเล่า
    ไฟล์แนบ
    tt2.jpg 72K
  • เรื่องดีๆ มันไม่มีให้คิดกันหรือไง....จิงๆ เลย

ผมได้เกรด F วิชาเทอร์โมไดนามิคส์ มาเนี้ย....จะเอาไงอ่ะ

เรื่องดีๆ เค้าเอาใว้คิดเวลาเครียดๆ....ไม่ใ้ช้ว่าเครียดแต่ไม่หัดคิดเรื่องดีๆ แล้วมาแสดงออกอย่างงี้

ก็เอาเหอะ....คงจะมีความสุขกันมากอ่ะนะ.....เครียดโว้ย!!!!!!!!.........
  • ผมต้องขอโทษด้วยแล้วกัน ที่แสดงความคิดเห็นไปแบบนั้น พอดีผมเบื่อกับผีไม่มีหลุมทั้งหลาย ผมตั้งใจจะว่าพวกผี แต่ด้วยความโมโห ก็เลยใช้คำผิดไป(ตอนนั้นขาดสติ) ที่ใช้คำว่าเว็พนี้ (น่าจะใช้คำว่าพวกผี)จริงๆแล้วผมก็รู้ว่า คนในที่นี้ดีๆและรักใน pitbull จริงๆมีมาก และมากกว่าพวกผีที่คอยแต่ ว่าและใส่ร้ายคนอื่น เยอะ ต้องขอโทษทุกท่านที่มีความรักในคำว่า pitbull แบบไม่แบ่งแยกสาย ผมคนหนึ่งละที่ไม่อยากให้สังคมของเรา ต้องเสื่อมไปกว่านี้ เพราะพวกผีต่างๆ (ที่ได้ดูจากกระทู้ต่างๆที่ผ่านมา) ดูแล้วไม่มีความหวังดีต่อ pitbull เลย
    ผมรู้ว่าเว็พนี้อิสระทางความคิด แต่พวกผีก็ไม่น่าจะใช้ความรุนแรงถึงขนาดนั้นเลย ฝากด้วยแล้วกันครับ
    ผมเจอและมีเพื่อนเป็นคนเลวมาก็เยอะ แต่ทุกคนมีความเป็นลูกผู้ชายและมีศักศรีกันทุกคน แต่ผีในนี้มันไม่มีเลย
    และผมมีเพื่อนเป็นคนดีก็เยอะ หลายคนบอกว่าอย่าไปยุ่ง ผมไม่เชื่อ แล้วเป็นไง เจอผีตัวเป็นๆเลย
    ต้องขอโทษอีกครั้งแล้วกัน สำหรับผู้ที่รักใน pitbull จริงๆ
    แต่พวกผีก็ขอให้พวกมัน ไปตามห่าเร็วๆ
  • คุณก็เป็นผีอยู่เหมือนกันไม่ใช่หรอ ลองอ่านดูดีๆแต่แรก สังเกตุ ลักษณะการพูด การพิมพ์

เหมือนกันเลย สังเกตุคำว่า"เว็พ" ถามจิงเหอะคับทำเพื่ออะไร

ไม่ต้องเป็นเวบมาสเตอร์ยังพอดูออกเลย