ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิจกรรมเพื่อสังคมช่วยสัตว์ป่วย
  • image
    image

รียนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ และผู้ที่รักสุนัขทุกท่าน

ผมได้รับมอบเสื้อแจ๊คเก็ต ปักโลโก้ Pitbullzone มาจาก น้องเจมจิ สุดหล่อจำนวน 10 ตัว ต้องการจะมอบให้แก่ท่านที่นำสุนัขไปบริจาคโลหิต ให้แก่ รพ. สัตว์ เกษตรฯ หรือจุฬาฯ ก็ได้ เนื่องจากตอนนี้ ทางโรงพยาบาลสัตว์หลายแห่งกำลังขาดแคลนเลือดเป็นอย่างมาก และเพียงแค่ถ่ายสำเนาการบริจาคตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปส่งมาทางอินบ๊อกนะครับ

แต่เนื่องจากเสื้อมีจำนวนจำกัด ผมขออนุญาติมอบให้แก่ 10 ท่านแรกนะครับ ท่านอื่นๆ อาจะส่งเป็นป้ายหนังประทับโลโก้พร้อมลายเซนต์ทดแทน แต่ถ้าใครพาไปบริจาคหลายตัว ผมจะใช้กำลังภายในแซงคิวให้ก็แล้วกันนะ อิอิ

หมายเหตุ เสื้อที่ลงประกอบเป็นเพียง ตัวอย่างนะครับ ของจริงอาจจะไม่ตรงไซส์ ไม่ตรงสี และท่านที่พาสุนัขไปบริจาคแต่ไม่ได้เสื้อก็อย่าเสียใจนะครับ คิดว่าเราทำบุญช่วยเหลือสุนัขที่เจ็บป่วยครับ
    ไฟล์แนบ
    บริจาคเลือด.jpg 51K
    Jacket.jpg 70K
  • เพิ่งเอาบารอนไปบริจาคเลือดมา ผ่านมา 3เดือนพอดี ว่าจะไปบริจาคอีกค่ะ :) image
    ไฟล์แนบ
    1981957_610267065729712_622525907_n.jpg 263K
  • กิจกรรมดีๆควรช่วยกันครับ ส่งเสริมๆ