ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

vincent หลังตัดหูมาให้ชมครับ
  • เอามาให้ดูความเปลี่ยนแปลง
    ไฟล์แนบ
    _D8Z9661.jpg 116K
    _D8Z9658.jpg 96K
    _D8Z9648.jpg 105K
    _D8Z8733.jpg 91K
    _D8Z8635.jpg 80K
  • หล่อดีครับ:o013:
  • เข้มขึ้นเยอะคับ ...
  • หล่อกว่าเดิมเห็นๆ
  • น่าโหดขึ้นเลยครับ
    : )
  • หล่อเลยครับ อยากได้ อิอิ...
  • เท่ห์ขึ้นเยอะ:063:
  • ลูกเต้าเหล่าใครคับผม ช่วยบอกหน่อย
  • หล่อนะเนี่ยยยยยยยยย

แผลแห้งกลับมาโชว์ตัวอีกที
  • นี่เลยครับ ผมรอใบเพ็ดอยู่ครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4595&page=1#Item_26
  • ไม่เห็นหล่อเลย ไม่เข้าใจด้วย ทำไมต้องเอาพวกมันไปตัดหู จะเอาไปกัดกะตัวอื่นเหรอฟ่ะ
    ธรรมชาติมันมาไง ก้อให้มันเปนแบบนั้นดิ๊ งี้เจ้าของก้อเอาหูตัวเองไปตัดด้วยดิ๊ จะได้รู้ว่ามัน
    เจ็บป่าว เหอะ เหอะ
  • อิอิ..เอาไปกัดเขาไม่ตัดหูครับพี่...อิอิ
  • ตัดหูแล้วดูเท่ดีครับ ว่าจะไปตัดทิตที่แล้ว พอดีติดงานเลยไม่ได้ไปอาทิตนี้สงสัยต้องไปมั่ง สวยดีครับไม่ทราบตัดที่ไหนครับสวยดี
    ไฟล์แนบ
    Zantos.s.jpg 50K
  • หล่อขึ้นเป็นกองเลยเหมือนลูกชายที่บ้านเลยค่ะพอตัดหูแล้วหล่อมาก
  • ตัดที่ซอยวัดไผ่ตันครับ
  • _ตัวนี้เหมือนไปเจอที่วัดไผ่ตันเลยอะ

ที่มากลับ ญ 2คนป่าว ไม่แน่ใจครับ
  • ช่ายแล้วครับ