ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาวัดที่รักที่สุด
  • 7 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_3451.jpg 112K
  • :013::013::013::013:รัก เกลียด โกรธ มันอยู่ที่ใจครับ

รักมันเถอะครับ มันต้องการแค่เจ้าของ และอาหารครับ หมาน่ะครับ มันมีแค่เราครับ และมันไม่นอกใจเรา เลี้ยงหมายังดีกว่า เลี้ยงคน บางคน...อ้าวเริ่มพล่ามละเรา

ขอให้มีความสุข กับอารมณ์รักครับ

การมีชีวิตอยู่ต่อไป...เป็นเรื่องที่น่าอภิรมย์...อย่างยิ่ง!!!
    เพราะว่าชีวิตนั้นสั้นเกินไป...ที่จะมาขลุกอยู่กับ...เห่ยๆๆๆ:002::002::002::002::002:
  • มันก็ดูดีนี่ครับไม่เห็น ต่ำต้อยด้อยกว่าหมาที่ไหนเลย...
  • เลี้ยงหมาได้ค่อนข้างสมบูรณ์ดีครับ ขอชื่นชม ....แต่หมาตัวนี้ ไม่ใช่หมาวัดแน่นอนครับ "เรารักมัน มันรักเรา" ............คนเลี้ยงหมา เมืองเพชรบูรณ์
  • ประชดพวกผี ครับ ผีชอบว่า...