ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใครอยู่จังหวัดสมุทรสาครบ้างคะ

คือ ได้ไปดูกระทู้ก่อนๆ อ่ะคะ จังหวัดนครสวรรค์ อ่ะคะ

ได้ดู คลิปที่พี่ๆ มาลงไว้ เลยอยาก มีแบบนั้นบ้าง คืออยากมีเพื่อนพูด คุยเรื่องพิทบลูบ้างอ่ะคะ

หรือว่าอาจจะมีการรวมกลุ่มกันอยู่แล้ว แต่เราไม่รู้ ถ้ายังไง ช่วยแสดงตนด้วยนะคะ

มือใหม่หัดเลี้ยงคะ ^^

เขา ชื่อ โกโก้ คะ
    ไฟล์แนบ
    Image224.jpg 102K
  • สมุทรสาครแถวใหนล่ะคับ
  • ยังไงอยู่ประเทศไทยเหมือนกนก็ได้น่านะ คุยกันได้ทุกคนแหละครับ รักในสิ่งเดียวกันครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    472.jpg 30K
  • ผมอยู่กระทุ่มแบน ยินดีเป็นเพื่อนด้วยคนครับ
    tanawat_kks@hotmail.com
  • นี่ครับลูกชายผม
    ไฟล์แนบ
    11032009435.jpg 53K
  • อยู่แถวแสมดำได้ไหม อายุ 2 เเดือน
  • ถูกคะ ประเทศไทยเหมือนกัน
    เราก็คุยได้ ทุกจังหวัดเหมือนกัน
    และอย่างที่บอกได้ดูคลิปที่พี่ๆ จังหวัดนครสวรรค์เขาลงไว้
    เลยคิดว่าบางที่จังหวัดเราอาจมี บ้างแต่เราไม่รู้เท่านั้นเองคะ
    แล้วจังหวัดเดียวกันมีปัญหาสุนัขที่อาจคล้ายกันอาจจะปรึกษากันได้ละเอียดกว่า
    ทั้งหมดก็ประการละฉะนี้ ^^
  • อ่อ อยู่แถวบางปิ้งคะ
  • :013:อยู่บางหญ้าแพรก ท่าฉลอมครับ
    นี่ตัวป่วนผมครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ004ก.jpg 83K
  • ท่าฉลอมไม่ตัดหูเหมือนกันเลย
  • อ้อมน้อย..
    สมุทรสาคร-คนเลี้ยงเยอะ
    แต่ต่างคนต่างเลี้ยงนะครับ
    ไม่ค่อยมารวมกลุ่มกันนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    A06.jpg 75K
  • อยู่ สาย4 ครับ
    อยากรวม ตัว เหมือน กัน ครับ
    ไครเห็น ด้วย ว่า มาเลย ครับ ที่ ไหน เวลา ไหน
    ขอบคุณ ครับ
  • อยากอยู่เหมือนกันแล้วใครจะเป็นผู้นำหละคะ

แหะๆๆ
  • อยู่ท่าจีนขอร่วมด้วยคนครับ