ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาสามีให้ลูกสาวค่ะ !
  • ลูกสาวเช่อ มินิ คร้า.. ตอนนี้กำลังจะเป็นสาวแล้ว :m020:

ดีใจเย้ ๆ ๆ อยากอุ้มหลาน :m056: มั๊กมากค่ะ นู๋ร๊ากเด็ก :m082:

แต่ก้อชอบแบบเตี้ยๆ ลูกชายครัย หล่อ เตี้ย ล่ำ ( ราคาเบา ๆ ) :m069:

รบกวนลงรูปให้ดูทีนะค่ะ :o040: ขอบคุณมั๊กมากค่ะ :o027:

อ้อ เกือบลืม ขอที่อยู่ จ. ชลบุรี ดั๊วนะค่ะ ขอบคุณมั๊กมากค่ะ บ๊ะบาย~~:o032::o032::o032:
    ไฟล์แนบ
    m4.jpg 100K
    m5.jpg 91K
    m3.jpg 57K
    m2.jpg 82K
    m1.jpg 91K
  • รูปนี้ตอน 7 เดือนกว่าค่ะ!!
    ไฟล์แนบ
    m6.jpg 72K
  • หาไว้อย่างนี้ไม่กลัวใจแตกเหรอครับ อิอิๆๆ
  • 5 5 5 มินิคงมะแตกค่ะ แต่แม่มานอะสิ เหนพิทบูลหล่อๆ มะได้ เป็นกริ๊ส หมาน่ารักอ่ะค่ะ อดมอง อดกริ๊สมะไหว อิอิ
  • ผสมหมาขายอีกแล้ววว เซ็....ง ตั้งใจผสมรือเปล่า รือว่ามันผสมโดยไม่ได้ตั้งใจครับบบ แล้วที่ว่าราคาเบา ๆ นะ เท่าไรรือ ครับบ จะขายทั้งที่ บอกราคาไห้ทราบบ้าง นะ ถ้างั้นจะเข้าใจว่า 100-200 นั่นก็คือราคาเบา ๆ เหมือนกันนะ ว่าไหมครับบบบ
  • ของผม 6 เดือนอยากขึ้นครูแล้ว วี้ด วี้ววววว
  • ลืมไปยอเบอร์ติดต่อด้วยนะค่ะ !! ขอบคุณมั๊กมากค่ะ
  • ไม่ได้ขายค่ะ คุณ Ghost ที่บอกว่าราคาเบาๆ อ่ะ ฝั่งตัวผู้ค่ะ

** หล่อ เตี้ย ล่ำ ** ราคาเบา ๆ ** อะค่ะ ที่เปิดรับผสม ราคาเป็นกันเอง งิงิ!!
  • จองตัวตัวกันแต่เนิ่นเลยน่ะคับ..55
  • ชลบุรีแถวไหนคับ
  • จะผสมแล้วเหลอ มัน 7 เดือนกว่าเองไม่ใช้เหลอ เร็วไปเปล่าที่รัก หรือไม่ใช้ก็โทษที แต่ถ้าใช้มันก็ยังโตไม่เต็มที่นะจ๊ะที่รัก :o008::o008::o008:
  • ผมว่าฮีทแรกอย่าพึ่งผสมดีกว่านะคับเพราะหมา7เดือนก็ประมานเด็กไม่ถึง10ขวบอะคับ
    แล้วลองนึกดูสิคับว่าจะเอาเด็กไปผสมให้ดีควรรอฮีท2หรือ3ดีกว่านะคับ
    ไม่ใช่รัยหรอก
    เด๋วจะได้จัดงานศพให้หมาแทนที่จะได้อุ้มหลาน
  • ....ผมว่ามันเร็วเกินไป การผสมพันธ์ ผมว่าอายุเท่านี้แม่พันธ์จะให้ลูกไม่ค่อยเเข็งแรงน่ะครับ
    ถ้าไม่ได้บรีดสุนัขในเชิงธุรกิจ ผมอยากจะให้อดใจรอประมาณ 1ปีครึ่ง
    ฮีทหมาจะสมบูรณ์ รับรองถ่าพ่อพันธ์สวยๆลูกแจ่มแน่ๆๆครับ:063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    20081215144738_19.jpg 27K
  • ขอโทษไม่ทราบ สุนัขอายุเท่าไหร่ แล้วจะรีบผสมไปทำมัย แค่อยากเห็นลูกมันนี้นะ แล้่วถ้าได้เห็นแล้วจะทำอย่างงัยต่อ ขาย แจก คิดดูให้ดีก่อน มันคืออีกหลายชีวิตที่ต้องเกิดมานะครับ อย่าเห็นเป็นเรื่องสนุก มีความรับผิดชอบกับสังคมนี้หน่อย การผสมสุนัขมันต้องมีการวางแผนขั้นตอน ระยะเวลาที่เหมาะสม ดูแล้วคุณยังขาดความรู้อีกมาก ทำอะไรระมัดระวังหน่อย พิดบูลนะครับ ถ้าอยากดูลูกสุนัขเข้ามาดูในเวปนี้ก็มีให้ดูตลอดทั้งปีอยู่แล้ว เบื่อพวกนี้จริงจะทำอะไรไม่ค่อยศึกษา ไม่ค่อยคิด เห็นเป็นเรื่องสนุกทำออกมา ขายไม่ได้ เดียวค่อยแจก สักพักเดียวได้เห็นพิทบูลเดินกันเป็นสุนัขข้างทาง เวรกรรมของคนรักพิทบูลจริง เค้ามีกฎกติกาในการที่จะผสม ของคุณสายอะไรจะเอาพ่อสุนัขเตี้ย ล่ำ ต้องดูสายของสุนัขคุณเองด้วย ว่ามันเข้ากันกับพ่อสุนัขได้มั้ย ส่วนทางฝังพ่อสุนัขก็ควรดูด้วยไม่ใช่เห็งเงินก็ผสมลูกเดียว วงการพิทบูลของไทยมันจะได้พัฒนาขึ้น ขอบคุณ breeder ที่มีความรับผิดชอบต่อวงการพิทบูลไทย
  • เขาจะผสมก็เรื่องของเขา มันหนักหัวพ่อมึงตรงไหน ทีมึงยังผสมเลย ทำเป็นไปสอนคนนั้นคนนี้
  • ขอบคุณที่ คอมเม้น มาก นะค่ะ นู่คงใจร้อนไปจิงๆ นู๋ป็นคนชอบ หมา มั๊กมาก.....ก!!ทุกวันนี้ ตอนเย็นๆ นู๋ ก้อจะทำอาหารบ้าง

ซื้ออาหารเม็ดบ้าง ไปเลี้ยงหมาวัด เลี้ยงตามข้างทาง วันไหนจะไปซื้อไก่ย่างส้มตำ เวลาเห็นหมา ก้ออดไม่ได้ ต้องซื้อไก่ให้มันเป็นปะจำ

สงสารมาน!! คงเป็นเพราะอาการอยากได้มากมั้ง โอเคค่ะ นู๋รอฮิทรอง2 เนอะ( ขอบคุณทุกคนนะค่ะ ) แต่ที่เอารูปลงมากโพส ก้อคือว่า

อยากหาตัวผู้ไว้ทำความรู้จัก เพราะทุกวันนี้คนรอบข้างที่นู๋รู้จัก ไม่มีครัยเลี้ยงพิทบูลอะค่ะ * เพราะงั้นนู๋ มะผิดใช่ป่าวค่ะที่อยากทำความรู้จัก

กับคนที่เลี้ยงพิทบูลอะค่ะ * ไงก้อขอชอบคุณมั๊กมากนะค่ะสำหรับคำแนะนำ ดีดี ^^ แต่ยังไงก้อยังอยากรู้จักคนเลี้ยงพิทบูลที่อยู่ชล อ่ะค่ะ!!

(รู้จักกัลไว้ พอถึงเวลาฮิทรองสอง ก้อผสมเอาเด็ก มานั่งเล่นที่บ้านเนอะ ^^ นู๋คิดว่า ถ้าผสมออกมาแล้ว นู๋ไม่น่าจะขายนะค่ะเพราะว่า

ทุกวันนี้มีญาติๆ เพื่อนๆ พูดไว้แล้วว่าขอ อีกอย่างอยู่กับคนที่เรารู้จัก เรายังไปมาหาสู่ ยังคอยดูแลเด็กๆได้ แต่ถ้าขาย นู๋คงดูคนที่จะซื้อว่า รัก

เด็กๆ จิงรึป่าวอะค่ะ ( กลัวไปอยู่แล้วดูแลเขาไม่ดี แบบนี้เท่ากับเราทำร้ายมันเลย บาปกำอีก ตะหาก ) ถ้าขายแล้วเป็น แบบนี้ เลี้ยงไว้ที่บ้านดีกว่า

เนอะ พี่ๆ ^^ ชอบคุณทุกคอมเม้นค่ะ ^_^ :o040:
  • ก็ไม่หนักอะไรหรอก ถ้าพ่อมึงไม้ได้เป็นคนผสมกับหมา ไอ้ผีไร้สมอง ลองถ้าพ่อมึงดิ แม่มึงตัวใหน
  • บุญกุศลที่เคยทำบุญให้กับ สนัขจรจัด บุญนี้ขออนุโมทนาบุญนี้

ให้กับ สัมปเวศี ผีไร้ญาติ ทั้งปวงด้วยเถิด สาธุ ~~~~~!!!
  • ลูกสาวผม ตอนนี้ ก็ อายุได้ 1 ปี กว่าๆ แล้ว ครับ

ถ้าจำไม่ผิดเมนส์มารอบ สองแล้วครับ

อยากได้พ่อพันธ์ ราคาเบาๆ อะครับ

อยากได้ลูก ครับ ตอนนี้ ถ้าน้องมินิ ได้ แฟนแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

086-7703807 โอ ครับ

ขอบคุณครับ