ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จดหมายถึงพี่ยุทธ สกูบาร์พิท
  • กราบขออภัยคับพี่ยุทธคับ

เนื่องจากทางไปรษณีโทรมา(ไม่ได้มาส่ง) บอกว่าพัสดุมาถึงแล้ว ซึ่งตอนนั้นเรซิ้นหมดพอดีผมเลยยังไม่ได้ไปรับพัสดุเพราะกะว่ารอเรซิ้นที่สั่งไป(ที่ กทม.)มาถึงก่อนค่อยไปรับพัสดุพร้อมกันเลยที่เดียวเพราะถ้าเอาเจ้าโต้มาก่อนก็เกรงว่าอาจจะมีอะไรศูยน์หายได้เพราะที่บ้านรกมาก และเอามาตอนนั้นก็คงได้แต่นั้นดูเพราะไม่สามารถซ้อมแซมอะไรได้อยู่ดี เพราะขาดอุปกรณ์หลัก(แถมระยะทางที่จะไปรับพัสดุก็ไกลมากด้วย จึงคิดว่าน่าจะไปทีเดี่ยวเลย)

แต่กลับดันเกิดเอ็กซิเด้นขึ้น กระเป๋าตังค์ผมหายรวมถึงบัตรประชาชนและใบขับขี่ด้วย ทางไปรษณีไม่ยอมให้พัสดุผม ผมวนกลับมาบ้านอีกรอบเอาสำเนาไปเค้าก็ไม่ยอม ไปทำบัตรใหม่ ก็ขาดสำเนาทะเบียนบ้าน (พอดีผมเป็นคน กทม.) ต้องให้คนที่บ้านส่งสำเนามาให้จึงจะทำได้ จนวันนี้ก็ยังไม่มีใครมีเวลาส่งมาให้เลย(เซ็งสุด)

จึงอยากเรียนพี่ยุทธว่า หากพัสดุมีการตีกลับ รบกวนช่วยส่งกลับมาอีกครั้งนะคับ แต่เปลี่ยนชื่อผู้รับเป็น นส.กิ่งกาญ ทะนั้นตา (ที่อยู่เดิม)

ผมยินดีรับผิดชอบค่าใช้จ่ายทั้งหมดเองคับ

กราบขออภัยเป็นอย่างสูง กับเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้นคับ
  • สวัสดี นัท 555 อย่าคิดมาก :005:

ไม่เป็นไร ไม่รีบ ไม่รีบ ตอนนี้ ไม่มีงานโชว์อะไร ก็ค่อยๆก็ได้ เอาเนียนๆ :019:

อย่างไร ถ้าตีกลับมา เด๋วส่งไปให้ใหม่ ไม่ต้องห่วงเรื่องค่าใช้จ่าย กินกันแยะกว่านี้ :042:

จัดไปตามสะดวก เลย นัท อย่างไร จะโทรหาเด้อ นัท :047::005:
    ไฟล์แนบ
    P4250134 (Medium)2.JPG 65K
  • อ้าวรูปปั้นหนิ นึกว่าหมาจิงๆ กำ ^^
  • ไปขอคัดสำเนาทะเบียนบ้านได้ที่อำเภอทั่วประเทศครับ
  • สวัสดีค่ะ คุณนัท อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับค่าใช้จ่ายหน่ะค่ะ รับสั่งทำด้วยรึเปล่าคะ
    นี่รูปเจ้าซิมบารา..ค่ะ เป็นลูกคาลิโต้+บาบา..รอคำตอบอยู่นะคะ
    ไฟล์แนบ
    sim2.jpg 68K
    DSC01250.jpg 89K
    DSC01254.jpg 91K
    sim1.jpg 89K
    DSC01261.jpg 60K