ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นครพนมขอเสียงหน่อย
  • บ้านเรามีใครเลี้ยงบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03086_resize.jpg 59K
  • รูปเก่าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00083-1.jpg 56K
  • หายไปไหนน้านนาน
    ไฟล์แนบ
    DSC00575.jpg 72K
  • พาลงน้ำโขง
    ไฟล์แนบ
    DSC00562.jpg 79K
  • ผมอยู่สกลนคร อยากเลี้ยงพิทบูลครับ
    แต่ไม่รู้ว่าจะไปหาลูกพิทบูลได้จากที่ไหน
  • น้องผมอยู่นครพนมเลี้ยงพิทบูลด้วยชื่อยา
    และเพื่อนน้องก็เอาลูกหมาจากผมไปเลี้ยงอีกสองตัว
    ส่วนผมอยู่ขอนแก่น
  • ผมอยู่สกลตัวเมืองถ้าคุณผีสนใจลูกสุนัขสายเลือดดีจิตประสาทดี อีก1เดือนมีผลงานให้เลือกเอาไปเป็นเจ้าของ
  • สนใจครับ คุณ Pitbullpipat
    ผมอยู่ในราชภัฏสกลนคร
    รบกวนขอ E-mail ของคุณ Pitbullpipat ด้วยนะครับ
    ขอผม msaat@hotmail.com
  • pitbullpipat @hotmail.com ดูพ่อแม่พันธุ์ได้ที่บ้าน อยู่ติดกับร้านเนื้อย่างคิงจังสาขา2(แม่พันธุ์มีใบเพ็ด)
  • ผมอยู่สกลนคร ชอบเอามาเล่นอยู่หน้าบ๊กซีกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แถวตรงเล่นจักรยาน
    ทุกวันอาทิตย์ ว่างๆมาเล่นด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    P6130218.JPG 45K
  • พิทของคุณaonsnot ผมเห็นตั้งแต่วันตัดหูแล้วตัวจริงสวยกว่าในรูปอีก คุณออยอยู่กลุ่มนี้หรือเปล่าหนอเราคงได้เจอกันนะครับ เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน
  • คุณ aonsnot วันก่อนผมผ่านไปเห็น ยังมีตัว ขาว-ดำ ด้วยหรือเปล่า ถ้าจำไม่ผิด กะจะลงไปคุยด้วยแล้ว แต่มันเย็นมากแล้วเลยกลับ นครพนมดีกว่า วันหลังผ่านไปจะแวะนะครับ ดีเลย ปกติก็เข้า สกล วันอาทิตย์ อยู่แล้ว
  • ขอโทษนะครับน้องหมาของคุณkanokนี้ใช่ตัวที่มาตัดหูที่ วิสุทธิ์สัตวแพทย์หรือเปล่าครับถ้าใช่จำผมได้หรือเปล่าครับ ผมจำได้ว่ามันเป็นตระกูลเจ้าเฮอริเคนใช่ไหมครับ
  • รอลุ้นอยู่ครับ ว่าจะติดหรือเปล่า
    ไฟล์แนบ
    DSC01317-re.jpg 57K
    DSC01294_resize.jpg 47K
  • คุณ kanok ใช่ครับเราเอามาทุกอาทิตย์ แต่หมาตัวนั้นเป็นหมาของน้องผมครับ ถ้ารวมกันจริงๆ ก็ประมาณ 6 ตัวครับ แล้วแต่วัน
    ว่างๆเอาหมามาเล่นด้วยนะครับ คุณ kanok
    ป.ล.ของผมตัวนี้ครับ 5 เดือน หัวสีขาวตัวสีฟางข้าว ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ครับ
    ไฟล์แนบ
    P6130221.JPG 48K
  • ใช่แล้วครับ Pitbullpipat ตัวนั้นแหละครับ มันเป็นรุ่นหลานแล้ว ในรูป ถ่ายเมื่อกี้นี้เอง อายุ 8 เดือน 2 วัน
    aonsnot ปกติรวมพลกันประมาณกี่โมงหละครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC074951.jpg 58K
    DSC074941.jpg 69K
  • ผมเลี้ยงสายกัดครับอยู่ในเมืองนครพนมครับ...ยินดีที่ได้พบกันนะครับหวังว่ากล่มนครพนมน่าจะรวมตัวกันบ้างนะครับเพระนครพนมก็มีคนสนใจเลี้ยงเยอะเหมือนกันครับ......บรยากาศดีๆกับการพาเจ้าพิทบลูเดิน-วิ่งริมแม่น้ำโขง
    ไฟล์แนบ
    04062009259_resize2.jpg 10K
  • :065:เอาไว้ว่างๆก่อนเน้อ ช่วงนี้มีเรียนตอนเย็นทุกวัน 17.00 - 20.00 น.
    ไม่รู้ ดีเซล โซฮอล เป็นไงบ้างไม่เห็น เอามาโชว์กันบ้าง
  • .........ถึงคุณ kanok.........
    แล้วแต่ครับ จนไปถึง 23.00 บางครั้งจิบเบียร์เพลินก็เที่ยงคืน
  • .....ถึงคุณ pitbullpipat ......
    ครับผม อยู่กลุ่มเดียวกับออยครับ........
    ว่างๆวันอาทิตย์ เอามาเล่นด้วยกันนะครับ......
  • คุณ win_win ครับว่างเมื่อใหล่แล้วโทร คุยกันนะครับ ตอนนี้ผมกำลังรอลุ้นผลคู่นี้อยู่ครับ (089-8407550)ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01294_resize2.jpg 47K