ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณทุกท่านครับที่ให้กำลังใจ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6657&page=1#Item_46

ตอนนี้ รู้สึกจิตใจสงบขึ้นแล้วครับเพราะเขาคงได้ไปเกิดใหม่แล้ว ไม่เหมือนเมื่อคืนนอนไม่หลับเลยเพราะเขาไปโดยที่เราไม่ได้ตั้งตัว มันเร็วมาก วันนี้มีแต่เด็กๆมาถามหาเพราะเห็นแต่ riki พอตอบไปว่าแพนด้าตายแล้วเด้กๆหน้าเสียเลยครับบางคนก้ร้องไห้ ขนาดเด็กที่ไม่ได้เลี้ยงเขามาแค่ผ่านมาเล่นกับเขาก็ยังรู้สึกผูกพันเลยครับ ผมก้ไม่รู้จะอธิบายเป็นคำพูดยังไง แต่ขอขอบคุณทุกๆคนนะครับที่ให้กำลังใจ ตอนนี้รู้สึกดีขึ้นเยอะ รู้สึกดีมากๆกับคนในเวบแห่งนี้ รู้สึกอบอุ่นจิงๆ
    ขอบคุณมากครับทุกท่าน

รูปนี้เป็นรูปที่ผมชอบมากที่สุดเลยตอนเขาอายุ1 เดือน เขาขี้เล่นมากๆๆ
    ไฟล์แนบ
    CIMG5254.JPG 62K
    CIMG5269.JPG 76K
    CIMG52732.JPG 62K
  • เป็นกำลังใจให้ครับ..............พี่
  • อย่างน้อยก็เหลือ riki อีกหนึ่งดวงใจ

สู้ต่อไปคับผม
  • :063:สู้ ..สู้ ..
  • ครับ ฟ้าหลังฝน ยังคงงดงามเสมอครับ จงเชื่อในสิ่งนี้ หากมีปัญหาอะไรพรุ่งนี้จะดีที่สุดเสมอ หากตัดสินใจอะไรไม่ได้ให้รอวันพรุ่งนี้ครับ ขอแสดงความเสียใจอีกครั้ง
  • ดีนะครับคุณยังเหลืออีกตัวผมสิไม่เหลือเลย
  • ครับเข้าใจความรู้สึกเลยครับขนาดผมเลี้ยง2ตัวขายไปตัวไม่ได้ตายยังรู้สึกผิดและคิดถึงมันเลยครับ
  • สู้ๆนะคะยังไงซะคนทำกรรมก้อต้องได้รับผลกรรม..:016:
    เด๋วนี้มันติดจรวดเล้วกรรมอ่ะคร้า...เป็นกำลังใจให้นะคะ
    ขอให้เจอน้องหมาที่น่ารัก...เหมือนแพนด้านะคะ:024:
  • เป็นกำลังใจให้ด้วยอีกคน แล้วยังมีปัญหากับไอ้พวกเหี้ยพวกนั้นอยู่หรือเปล่า แม่งอยากเอาระเบิดไปโยนใส่วงเหล้าจิงๆอยู่ครบๆยิ่งดียกหมู่เลย
  • :022:ยิงทิ้งแม่งเลยพี่ เลวสุดๆๆ เป็นกำลังใจให้คับสู้ๆ:022:
  • ถ้าพาเดินเล่นแล้วหมาอยู่ในสายจูงแล้วมันยังมากวนteenอีก ยิงแม่งเลยครับ