ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการสุนัขเพศเมีย
  • ต้องการสุนัขเพศเมีย สัก5เดือนขึ้นไป
  • จัดไปพี่ บัน เป็นกำลังใจและจะช่วยหาให้
  • พี่อยู่แถวไหนหรอครับ ผมมีเรดโนดจมูกแดงตัวแดง อายุ 2 ปีอ่ะครับ เพศเมีย สนใจไหมครับ ผมอยู่นครสวรรค์ ขายให้ไม่แพงครับ
  • คุณ paepitbull พอจะมีรูปมั้ยคับ
  • เอาเลยพี่หาให้ได้ไวๆแล้วกัน

13 14 15 เดือนนี้ ผม ขึ้น กทม เด๋วหาให้เอาป่าว พี่

พอดีต้องไปอบรมน่ะครับ

หรือพี่สนใจตัวไหน พี่ก็จองเลย เด๋วผมเอามาให้เอง

ไม่หนักกว่าแรง เพื่อมิตรภาพที่ยาวนานครับ พี่น้อง
  • ดีมากเลย เอ็ม
  • :m008:เอาใจช่วย หาได้ไวๆคับ...
    เดี๋ยวเจอที่ไหนเอารูปมาให้ดูคับ..
    ว่าแต่เอาแบไหนหรอคับ..
  • ว่าไง พี่บัน
    ไฟล์แนบ
    DSC03737.jpg 116K
  • หาอยู่นะน้อง เอ็ม ยังไม่ได้เลย แล้วน้องโต้งก้อช้วยหาอีกคนนะคับ
  • ต้องหาให้ทัน 13/14/15 อาจจะมีคนใจดีเอาลงมาให้ ด้วยนะ(ขอบคุณน้อง เอ็ม มากๆคับผม)
  • สนใจป่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0266A.JPG 32K
  • สวยดีคับ ยังไงก้อขอรายละเอียดอีกหน่อยคับ มีเบอติดต่อมั้ยคับ
  • ตัวสีขาวสวยดี พี่ บัน
  • เค้าเงียบนะ... พี่ก้อชอบนะตัวนี้
  • ....ตามเมล์ เลยครับ tonmai_pitbull@hotmail.c
    ไฟล์แนบ
    IMG0260A2.JPG 41K
    IMG0272A2.JPG 36K
    IMG0271A.JPG 36K
  • อายุเท่าไรคับ ราคาเท่าไรขอเบอติดต่อด้วยคับ
  • tonmai ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
  • :003::003:เป็นตัวเมียที่สวยที่เดียวครับ
  • แต่ยังติดต่อไปไม่ได้คับ
  • คุณtesco โทรหาผมได้ไหม 0819152181