ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณในน้ำใจครับ
  • ตามที่กระทู้ที่ผมโพสต์ไป http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6646&page=1#Item_6ปรากฎว่าตอนนี้ข่าวดีมันหายจากป่วยแล้วครับ กลับมาเป็นตัวเขมือบเหมือนเดิมแล้วครับ คุณหมอที่รักษาพูดเหมือนที่คุณ axe ว่าไว้เลยครับแหมขอบคุณมากครับขอบคุณพี่ๆน้องๆ ทุกๆท่าน
    คุณ rockket,คุณaxe,คุณ the_oAx,คุณ money และคุณ redonly ที่อุตส่าห์เสียสละเวลาให้ความรู้กำลังใจ ผมเป็นหนี้ทุกท่านครับ ขอโทษอีทีหากกระทู้นี้รบกวนหรือเบียดเบียนเนื้อที่เว๊ปครับ
    คุณ the_oAx ครับเหนน้องว่าคุณทำก๊อตติอยู่ ? ผมสนใจอยู่ครับไงๆขอคำแนะนำและความรู้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Zantos.s4.jpg 50K
  • น่าัรักจังเลยค่ะ :o060:
  • ไมเป็นไรครับเรื่องเล็กน้อยแค่นี้เอง ดีใจด้วยนะครับ แต่ถ้าจะเอาตัวใหม่เข้าบ้านอีก ต้องใช้ ไฮเตอร์ หรือ เดทตอล
    ฆ่าเชื้อพื้นที่ทั้งหมดที่ใช้เลี้ยงก่อนนะ พร้อมทั้งฆ่าเชื้ออุปกรณ์ต่างๆด้วย เพราะเชื้อไวรัสตายยากและอยู่นาน
    ที่สำคัญเจ้าตัวใหม่ต้องทำวัคซีนก่อนนำเข้าบ้านนะ
  • ดีใจด้วยค่ะ
    น้องหมาหายป่วยแล้ว
    เพราะตอนโชคป่วยเป็นพยาธิในเลือดเราก็กินไม่ได้นอนไม่หลับเลย
    แต่ตอนนี้หายแล้วสบายใจจัง....:m042::m042::m042::m042:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0125.JPG 45K
  • ยินดีด้วยครับ คุน nisan..
    โล่งอกน่ะคับ..
    ไฟล์แนบ
    IMG_0282.jpg 44K