ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

up date ลูกพิทบูล 35 วัน
  • ลดพิเศษ จากเดิม 5000 บาท/ ตัว ลดพิเศษ ซื้อคู่ เหลือ 7000 บาท ถ้าตัวเดียวลดเหลือ 4000 บาท รับประกันสวยทุกตัว โทรติดต่อคุณน้อง 0819249237
  • father and mather UKC from nini one daughter
  • ขอดูรูปด้วยน่ะค่ะ
  • ส่งให้ทางอีเมล์ได้มั๊ยคะตอนนี้ไม่สะดวกค่ะ
  • aum-baba@hotmail.com
  • รูปถ่ายลูกๆค่ะ
    ไฟล์แนบ
    m22.jpg 107K
    M1.jpg 29K
    F3.jpg 24K
    F2.jpg 25K
    F1.jpg 21K
  • พ่อ และ แม่ มี UKC นอกค่ะ
    ไฟล์แนบ
    getto fatyher 2.jpg 34K
    mafia 3.jpg 78K
    father.jpg 33K
    M4.jpg 28K
    M3.jpg 26K
  • ทำไมมันเหมือนชิวาวาว๊ะ ขอโทษที่พูดตรงๆ
  • :m019:รบกวนขอดู f3 กับ f1 ชัดได้มั้ยครับ..
    จะรอดูครับ.. s.singhsomroje@gmail.com
  • ดูรูปพ่อชัดๆด้วยครับ สนจัย ขอบคุนคับ
  • คุณ:m028:rockket คะ มีเมล์ของ hotmail มั่ยคะ จะเปิดกล้องให้ดูค่ะ
    พอดีถ่ายรูปตอนกลางคืนไม่ชัดค่ะ
    :m028:
  • aon.cute@hotmail.com
    อันนี่แหละคับ..
  • ชิวาว่าไร ไอ้ฟายเหล็ก ชิวาว่า,มันต้องของไอ้แก่นรกแตก ที่อุดรเว๊ย!!!!!
  • อยากจะบอกว่า ลูกหมาหน้าตาประหลาดๆเนี่ย มักจะเป็นหมาหลุด
    โตขึ้นมักจะสวยที่สุด หรือเด่นที่สุดในครอกครับ
    ไฟล์แนบ
    M4พำ copy.jpg 59K
  • ว้าวววววว ตัวสุดท้ายนี่ บูลลี่เรดโนสส ป่าวววนี่ คร้าบบบบ
  • ตัวสุดท้ายขายป่าวครับ..........สวยดี
  • CommentAuthorGhost CommentTime9 ชั่วโมงก่อน
    ชิวาว่าไร ไอ้ฟายเหล็ก ชิวาว่า,มันต้องของไอ้แก่นรกแตก ที่อุดรเว๊ย!!!!!
    ตอบ...กำลังเหงามืออยุ่พอดี ขอบใจที่เชื้อเชิญ...ที่บ้านผมไม่ได้เลี้ยงชิวาว่า..ซักตัว....แต่ไม่รู้ว่าอีแก่-ไกบอ้แก่สัคว์นรกแตกที่บ้านคุณเลี้ยงไว้เยอะหรือเปล่า ถ้ามีมากก็แบ่งให้บ้างนะครับ....555555