ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

///แบบเสื้อ สคูบ้าพิท ทีม\\\
  • นี่เป็นแบบคร่าวๆนะครับ:o059:
    อยากให้มันดูกวนๆเหมือนกับทีมนี้หลายๆคนน่ะครับ อิอิ:o067:
    ยังไงช่วยคอมเม้นด้วยนะครับ ท่านสมาชิก:o003:
    ไฟล์แนบ
    scubapit.jpg 100K
  • เจ๋งมากครับเอก เดี๋ยวให้สมาชิกดูและคอมเม้นท์นะครับ หมาแดงซ่ะด้วย
    ไฟล์แนบ
    12402989803297.jpg 36K
    GetAttachment11.jpg 30K
  • ขออนุญาติแสดงความคิดเห็นครับ

ดูขาหลังด้านขวาน่าจะให้ชัดกว่านี้ครับ
  • โหพี่เอกคิดได้ไงว่ะเนี่ยพี่เท่ห์โครตๆๆ
  • อืม เอกขาหลังอีกข้างดูแปลกๆ จริงๆหว่ะ
  • ช่ายผมว่ามันเล็กและก็ ทึบไปหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    scubapit2.jpg 52K
  • งามครับ
  • เอาท่าหันข้างยืนกอดอกแล้วหันหน้ามาดีกว่าท่าน
    จะได้เห็นหมด หน้ากาก สาย ถังอากาศ อย่าลืมไดว์คอมฯ นะท่านนะ:005:
  • สวัสดีพี่เอก สวัสดีมาเฟีย

ฮ่าๆๆ:m001::m001: ดูเหมือนมันขาดๆอะไรไปนะ :m021:
  • หวัดดีเฮีย อย่าลืมฟิตนะใกล้วันแล้ว:005:
  • สวัสดีครับเฮียใหญ พี่มาร์ค เฮียเหลียง น้องต่อ และทุกท่านนะครับ
    เรื่องขาหลัง เดี๋ยวจะแก้ไขดูครับผม

ตอนแรกผมก็คิดแบบพี่มาร์คนะ
    แต่กลัวมันจะออกการ์ตูนเกิน
    แล้วอยากให้มันใกล้เคียงหมาจริงมากกว่า
    แต่ถ้าเอาแบบนั้น เดี๋ยวจะลองร่างๆมาใหม่ครับ:o060:

แล้วไดว์คอมมันคือไรครับพี่มาร์ค มีรูปหน่อยก็ดีนะครับ
    ผมไม่ได้ดำน้ำ ไม่รู้เรื่องอุปการณ์น่ะครับ:o008:
  • น้าเอก โอ้ โห ได้งานไวกว่าที่คิด

น้าเอก คนนี้ คือ เจ้าของเสื้อ เด็ก ฮิบ ฮอบที่ขายไปโด่งดังทั่วประเทศ ในชื่อ PC723

แต่ผมอยากได้ให้มัน มันส์ๆ กว่านี้หน่อย ออกแนว ฮาร์ดคอร์ๆๆๆไปเลย

เวทสูท ไม่ต้องใสก็ได้ เอาแค่ พิทบูล ใส่ถัง ดูดREGULATOR แบบเต็มจินตนาการไปเลย น้าเอก
    ไฟล์แนบ
    007605_big.jpg 26K
  • มีไกด์มาให้แบบนี้ค่อยยังชั่วหน่อย:m001:
  • น้า ไดว์คอม ก็คล้ายๆกับนาฬิกา สรวมที่ข้อมือเวลาดำน้ำครับ
  • ครับป๋า เดี๋ยวลองไปเสริทหาดู:m001:
  • เจ๋งว่ะ ภาพนี้
  • พี่เอก ไกด์ลายน์ :m001::m003::m003::m066:
    ไฟล์แนบ
    P1050632_resize.JPG 60K
    P1050633_resize.JPG 51K
  • เจ๋งดีครับ....ถ้าความคิดของผมเองน่ะผมจะเพิ่มฟองอากาศเข้าไปด้วยแต่ยังไงเสร็จเมื่อไหร่ผมจองตัวนึงละกัน:063::063::063: