ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันมาอีกแล้ว.................
  • 10 เดือนแล้วครับ

..........................โคเคน
    ไฟล์แนบ
    P1098.jpg 91K
    P1135.jpg 90K
    P1127.jpg 89K
    P1126.jpg 90K
    P1125.jpg 90K
  • แคนดี้ ก็ มา ครับ:o016:
    ไฟล์แนบ
    P1092.jpg 89K
    P1087.jpg 90K
    P1083.jpg 93K
    P1053.jpg 94K
  • มังคุด สละ ระกำ แห้ว ท้อ

ชาติที่แล้ว คงทำบุญ ด้วย ?มังคุด?
    รักจึงกุด คุดคู้ อยู่ไม่หาย
    ตรูรักเขา เขาไม่รัก ต้องเสียใจ
    ไม่สมหวัง ดังใจ ได้สักที

เสีย ?สละ? ครั้งแล้ว ก็ครั้งเล่า
    ทำไมเรา ต้องยอมฟะ กะเรื่องนี้
    สละแล้ว สละอีก ตรูทุกที
    ไม่เคยมี ใครสละ มาเพื่อตรู

สุด ?ระกำ? ช้ำเพราะรัก ชอบหักอก
    ใจช้ำฟก อกแสนช้ำ ซ้ำอดสู
    แฟนรักเพื่อน เพื่อนรักแฟน...แค้นจริงตรู
    ดูซิดู ตรูระกำ....ช้ำกว่าใคร

ผ่านศึกรัก มานาน พาลจะ ?ท้อ?
    ทำไงน๊อ จะสมหวัง บอกได้ไหม
    หรือจะต้อง ไปเป็นโจร ปล้น ?หัวใจ?
    ฉุดกระชาก ลากแฟนใคร...ไปเป็นแฟน

พูดงั้นแหละ แต่ให้ทำ ทำไม่ได้
    ก็ ?ตรู? ดี จะตาย ใครก็รู้
    ให้แย่งแฟน ของใครใคร...อายจริงตรู
    แต่ตัว ?กรู? มันชอบโดน...คนแย่งแฟน

ดีเกินไป มันไม่ดี หรือไงฟะ
    ทำไมนะ คนรักตรู ไม่หวงแหน
    ชอบคว้าคน เลว..เลว มาควงแทน
    ?ดี?ไร้แฟน ?เลว?ได้แฟน...แสนน้อยใจ

อันมังคุด แห้ว-สละ ระกำเอ๋ย
    ลูกท้อเอย จะไปไหน...ก็ไปไป๊
    เบื่อเอ็งและ ทำให้ตรู ไม่เหลือใคร
    ค๊อตช้ำใจ จะมีใคร....รักษา ?ตรู?

-*- เเนวไหนว่ะเนี้ยตรู
  • อันนารี .. มีมาก .. ดั่งฝูงลิง
    จะจีบทิ้ง .. จีบขว้าง .. ก็ยังไหว
    เขาไม่รักเราแล้ว .. ก็แล้วไป
    อย่าเสียใจ .. ไปเลย .. กระเทยมี
    55+
  • โคเคนยิ่งโตยิ่งสวยน่ะครับ น่ารักจังเลย
  • :o037:ขอบคุณครับ thong29
    ไฟล์แนบ
    1.gif 110K
  • โคเคน ชื่อมีอีกมากคะ พี่ อิอิ ^^
  • หวัดดีจ๊ะ:m008: เพชร..ช่วงนี้งียบเลยน๊ะ หายไปไหนมา:m109: ว่างๆผ่านมา แวะเที่ยวหากันบ้างเน้อออออออ:m012:
    ไฟล์แนบ
    LIL BA3.jpg 74K
    LIL BA4.jpg 68K
  • พี่ รักษาราให้มัน จนหายแล้วรึ ยอดคนจริงๆนะพี่ 555+:o028::o028:
  • ถ้าฝนไม่ตก เด๋วไปเล่นด้วย พี่เพชรพาหมาไปฉีดวัคซีนที่ไหนอ่ะ ตอนนี้อยู๋พิดโลกแล้ว
    ไฟล์แนบ
    stuby0003.jpg 95K
  • ได้เลยน้อง

เจอกันที่เดิม เวลาก็ 17.30 น แล้ว กัน แต่วันนี้ คง ไม่ว่างนะ

พี่ ฉีด ที่บ้านรักสัตว์ อะ

........................................................

หวัดดี ครับ พี่ ผึ้ง ถ้าได้ไป ต้อง เข้าไป ทักทาย แน่นอน พี่ ลูก หมาใคร อะ สวยจัง พี่
    ไฟล์แนบ
    P1183.jpg 90K
  • :063::063:สวยทุกตัวเลยครับพี่น้อง..........
  • :013:ถึงพี่เพชร พี่ผมอยากเอาความยาวปาก ชีต้า ไปแบ่งให้ โคเคน จังครับอิอิ บายดีป่าวครับพี่:013:
  • พิดโลกสู้ๆ
  • สบายดี ครับ น้อง เอก

ตอนแรก ก็ กะจะทำ ไร มันๆ มา ให้ เล่น กัน แกว่า ไม่สะดวก เลย อด 555+

อย่าแบบ ปาก มาเลย แบ่ง อาหาร มา ดี กว่า 555+ ใช่ พิดโลกสู้ๆ
    ไฟล์แนบ
    P1265.jpg 90K
  • ฮ่าๆๆๆ

ไข่ยังเล็กเหมือนเดิมน๊าไอ้ม๋าเคน

อิอิ
  • :o028:555+

มันโตแต่ ตัว นะ ไข่ไม่ยอมโต :o003: หุหุ

สงใส่ ต้อง หา ไวอากา ให้ :o037:กินสะแล้ววววววววววววววววววววววววววววววว 55555555555555+

แต่ตอนนี้ เมา..........:o065:
    ไฟล์แนบ
    P1237.jpg 93K
  • หวัดดีพี่เพชร คิดถึงโคแคน แคนดี้จังตอนนี้ทิกเกอร์(ถังแก๊ส)
    มาอยู่คอนหวันแล้ว มาวันแรกก็เกือบจะเสียโฉมแล้วล่ะ โดนแมวข่วนจมูกซะงั้น
    มันไม่ยอมสู้อ่ะ เซ็งอ่ะ ตอนแรกก็วิ่งไล่แมวดีหรอกนะ
    หลังๆกลายเป็นแมววิ่งไล่ทิกเกอร์ แยกแทบไม่ทัน :o008:
    ........เสียหมาจริงๆ..............
  • ไปอยู่ที่ตรงไหน ของ คอนหวัน

ในเมืองปะ เดียวต่อไป ก็ กัดแมวเอง ใจ เย็นๆ 555+

ของพี่ มันเห็นไม่ได้เลย ตายแน่ๆ มาพิโลก ก็ แวะมา หาพี่ได้ นะ ที่ร้านนม เวลาเย็นๆ ไม่ก็ ที่ทำงานพี่ก็ได้ครับ ใว้เจอกัน ไอ้ถังแก๊ส 555+
    ไฟล์แนบ
    8IMG_48323.jpg 102K
  • :m001:.............55+
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment17.jpg 34K
    GetAttachment........2.jpg 38K
    GetAttachment..........2.jpg 38K
    GetAttachment..............................2.jpg 32K
    44444.jpg 37K