ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แปลกมากครับ
  • คือพิทของผมตัวผู้อายุ 3 เดือนก่วาทำไมมันผสมกับตัวเมียได้ครับ คือที่บ้านเลีย้งรวมกันกับคอ๊กเกร์อตัวเมีย เจ้าตัวเมียมันเป็นสัตว์ ก็ปล่อยให้เ่ล่นกันปรกติไม่คิดว่าจะมีปัญหาอะไร พอตอนเย็นก็เห็นมันติดกันแล้ว ใครมีปสบการช้วยบอกหนอ่ยครับ หมายเหตุ เจ้าพิทของผมเกิด 20 กพ 2552 ครับ งงจริงๆ
  • แหมเว้ย!! ไอลูกหมาตัวนี้ มันเอาเรื่องตั้งแต่เด็กเชียว โตขึ้นมาแบบนี้สบายครับ 555+
  • :006::006::006:วัยๆฟมากๆโตมาคงไม่ต้องสอนครับ5555555555+++
  • เด็กสมัยนี้ต้องทำใจหน่อย.......เอาเรื่องเหมือนกันน่ะเนี้ย....
  • 555+ ตลกความเห็นของพี่ด้านบนอ่ะ 55+ ฮาดีครับ
  • ไม่แปลกหลอกครับ เด็กมันโตเร็ว ถ้าเป็นคนก็ประมาณป.6 เริ่มได้แล้วครับ แสดงว่าเขามีความพร้อมทางด้านร่างกาย แต่ระวังมันติดใจแล้วพัฒนาการไม่โตนะครับ แต่ว่ามันคงรูปหล่อนะ สาวถึงยอม (อิจฉาครับ)
  • ผมว่าจับแยกดีกว่าคับเด๋วสุนัขจะโตไม่เต็มที่
  • โตไม่เต็มที่
    จะได้เลี้ยงแบบ เตี้ยๆ ไงคับ
  • แล้วตัวเมียฮีดไหนควรพะสมคับฮีด1กับ2ต่างกันอย่างไร
  • ^
    ^
    ^ผสม ฮีต 3 ขึ้นไปแม่หมาจะได้โตเต็มที่

แต่ว่าแค่ 4 เดือน มันติดแล้วหรอ หรือมันแค่ขึ้นซอย เฉยๆ อ่ะ แรงนะเนี่ย:o025::o025: