ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขอบคุณคุณภานุวัฒน์มากนะครับ
  • ขอบคุณ....คุณภานุวัฒน์...ที่นำเจ้า...บาว...เจ้าธัญย่า...มาบริจาคเลือดให้กับสุนัขของพี่เขามากนะครับ....มันทำให้ผมรู้สึกว่า....สังคมทุกวันนี้ยังมีคนดีๆๆๆมากๆๆๆที่พร้อมจะแบ่งปันรอยยิ้ม...เพื่อคนอื่น....เห็นพี่เขาเล่าให้ฟังว่า...รอนานมากกว่าจะให้เลือดเสร็จ...พี่ก็ยังรอได้...พี่เป็นคนดีจริงๆ วันนี้เห็นพี่เขาดีใจมาก....มีรอยยิ้มต่างจากเมื่อ 2-3 วันที่แล้วมาก..หน้าพี่เขาเศร้ามากเลย...ผมอยากบอกว่าพี่ได้ช่วยต่ออีกชีวิตหนึ่งให้มันอยู่รอดต่อไป....อาการหมาพี่เขาก็ดีขึ้นแล้ว...เดินได้มากขึ้น กินได้มากขึ้น..และขอให้ผลบุญนี้...จงคืนสู่...พี่และครอบครัวด้วยนะครับ....ขอให้พี่มีความสุขและเจริญรุ่งเรื่องต่อไปนะครับ...และถ้ามีโอกาสผมจะทำแบบพี่มั่งนะครับ...พี่จะเป็นต้นแบบให้ผมคิดจะช่วยเหลือคนอื่นมากขึ้น...ขอบคุณอย่างสูงอีกครั้งหนึ่ง.......ขอบคุณครับ...จากใจคนรักพิทบูล....พิทบูลจงเจริญ...เย้ๆๆๆๆ
  • :063::063::063:สิ่งดีๆมีไว้ต้องแบ่งปันครับ..................
  • โฮ้ววววว พี่เค้าใช้ Use name ว่าอะไรอ่ะ น่าชื่มชมอย่างยิ่งครับ