ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจกฟรีครับ!
  • แจกให้ฟรีๆครับ สำหรับพี่ๆน้องชาวพิทโซน ที่ผมเหนว่ากำลังต้องการหาเสื้อกันใส่อยู่ ที่มีขาย บางทีก็แพงไป หรือไม่ก็ไม่ชอบแบบเสื้อ ผมเลยเอาลายพิมพ์เสื้อสีเดียวพิมง่ายๆ มาให้ เอาไปใช้ทำบล๊อคสรีนใส่กันเล่นๆครับเผื่อบางคนชอบใส่เสื้อกล้ามบ้าง เสื้อแขนกุดบ้างหรือเสื้อแฟชั่นตามใจเราเองเราก็พิมเองเลยครับ วันนี้เอามาแค่2ลายไปก่อน ไม่ได้รำเอียงนะครับรักหมดทุกคนที่รักพิทแหล่ะ ไม่ว่าเอจ - ก๊อตติ- หมาโชว์- สายกัด- หมาแดง ผมรักทุกท่านครับ ไอไป2แบบก่อนถ้าไม่ชอบก็ติชมได้นะครับ ไว้คราวงน้าจะเอาลายสายกัดหมาแดง มาเพิ่มให้อีก อ้อน้าผีก็นำไปใช้ได้นะครับ เราแบ่งปัน ....ไม่แบ่งแยก...แต่ชอบเนื้อแยก เอ๊ยเนื้อย่างแก้มเบียร์ บ้าไปแล้วผม บายครับผม....
  • ต้องขอบพระคุณ พี่ nissan แห่ง Pitbull Ranger ด้วยคร้าบบบบบ

ลายล่างสวยชอบๆ
  • อันแรก ก๊อกติ
    อันที่สอง บูลลี่

ไม่ยอม ไม่ยอม ครับ
    ผม สายโชว์ หมาแดง ไม่เข้ากับรูปพวกนี้ ขออีกรรูปหน่อย นิสสสสสนึง นะ
    ไฟล์แนบ
    S5000418.JPG 27K
  • รูปนี้จัดให้ครับ...
    ยังไงก็เปลี่ยนชื่อจังหวัดเอาเองนะครับ
    จะไปทำบล๊อกแบบตัดสติกเกอร์ก็ได้ครับเพราะรายละเอียดไม่มาก
    ไฟล์แนบ
    20090130142747_445.jpg 109K
  • ขอบพระคุณ พี่ nissan แห่ง Pitbull Ranger ด้วยคร้าบบบบบ

ลายล่างสวยชอบๆ คับ
  • :006:คุณครับผมอยากได้หมาแดงแบบนี้ละ

หาซื่อที่ไหนครับ .... อยากรุ้ครับ
  • นี่พ่อเขา ครับ! ว่าแต่แม่มันสีอะไรครับ ผมเปิดผสมไป 3 แม่ ต้องขอโทษทีไม่ได้ติดตามลูกเจ้ายีนส์เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    0054.jpg 35K
  • ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ! พอดีเปิด 2 กระทู้ลงผิดต้องขอโทษอีกทีนะครับ
  • นครเหมือนกัน อยู่ ปากพนัง ครับ