ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาทะเลาะกัน
  • เลี้ยงตัวผู้ไว้ 2 ตัว โตแล้วชอบขู่จะกัดกัน ฯลฯ
    ใครรักจริง หรือบ้านมีบริเวณที่จะเลี้ยงได้
    (อย่าเพิ่งด่า...ในความจำเป็น....ไม่อยากกล่าวยาว)
    คนรักจริง...คงเข้าใจในความจำเป็น
    คนไม่เข้าใจอย่าเพิ่งต่อว่า...เพราะไม่ได้ลงจะให้ใครด่าเล่น
    สนใจ...kai1970@hotmail.com
  • ขอโทน่ะครับ

ที่ว่าโตน่ะ โตแค่ไหนได้ ครับ
  • ขอบคุณมากที่เข้าใจ เครียดมาก...มาก...ไม่รู้จะทำไงดี...
    นอนเฝ้า...นอนมองหน้าเค้าทุกคืน..ถ้าต้องให้จริงๆ
    จะให้ตัวไหน...........
    หายเครียดมาหน่อย
    ก็เพราะมีคนเข้าใจแบบนี้แหละ
  • 1ปี 2เดือน
  • ตัวผู้กะตัวเมียพอไหวครับ
    ไฟล์แนบ
    m 030.jpg 124K
    m 0192.jpg 118K
    Picture 0932.jpg 117K
  • อ๋อ 1 ปี 2 เดือน เอง

เอางี้ไหม ครับ แยกกันอยู่

ไม่ต้องให้ใครก็ได้ เอาแยกกันอยุ่ไง ครับ

ไว้บ้านแม่ บ้านพ่อ หรือ บ้านพี่บ้านน้องก็ได้
  • สวย ครับ สวยทั้งสองเลย

ไม่น่าจะกัดกันเลย น่ะ ห่วงของหรือป่าว

ห่วงถิ่นก็มีน่ะ บางครั้ง
  • ได้แค่นี้ก็โอเค แล้ว ครับ

ไม่ได้สวยกว่าตัวอื่น แต่ก้มีอีกหลายตัวที่ไม่ได้เท่านี้

หมาพิทบูล น่ะ ดูแค่รูปไม่ได้หรอกครับ ต้องเจอตัวเปงๆๆ

แล้วจะรอน่ะครับ คุณไก่ ป่าว นี้
  • เผอิญพ่อ แม่ พี่ น้อง...ไม่มีใครรักหมา
  • ดุมันสิครับ ตะคอกดังให้มันรู้ว่าเราเป็นจ่าฝูง บางคนตัวผู้มากกว่า
    2 ตัว ยังไม่กัดกันเลย ผมเคยเลี้ยงตัวผู้ 2 ตัว ไม่มีกัดกัน มีแต่ช่วยกันจะไปกัดอย่างอื่น
    ต้องเป็นนายมัน ให้มันเห็นว่าเราเป็นจ่าฝูง
  • รูปตัวไหนครับผมสนใจ
  • ขอบคุณ...คุณ ghost ที่ไม่มีคำต่อว่าต่อขาน
    เข้ามาอ่านอยู่หลายเดือนเหมือนกัน
    ที่ไม่อยากเข้ามาลงกระทู้ ก็เพราะฝีปากของคุณ ghost
    เกือบทุกๆกระทู้
    ขอบคุณ...ขอบคุณจิงจิง...
  • pitbull เลี้ยงรวมกันได้นะครับ
    มันมีวิธีเลี้ยงแบบข้างบนนั่นแหละครับ
    สุนัขเป็นสัตว์สังคมครับ เราต้องเป็นจ่าฝูงมัน ให้มันเห็นเราเป็นจ่าฝูง
    ลองดุลองว่ามันสักหน่อย ถ้ามันทำอะไรไม่ดี อย่าเลี้ยงแบบเลี้ยงลูกคนนะครับ
    ถ้ามันยอมรับแล้ว ก็สบายครับ
  • พิทบูลเลี้ยงรวมกันได้แต่ไม่ทุกตัว ถ้าเป็นสายกัด ตะคอกให้คอแตกก็ไม่หยุด จ่าฝูงยังต้องพึ่งไม้งัดปาก
  • มันจะสตาร์ทกันเองแล้วรึของผมตัวเมียจะปีนึงแล้วยังนอนเล่นกับลูกหมา(ไทย)อยู่เลยผมว่ามันอยู่ที่การเลี้ยงมากกว่าครับเลี้ยงให้ดีเลี้ยงด้วยความรักเลี้ยงด้วยความเข้าใจว่ามันเป็นพิทบลู
  • ปัญหาตามมา เพราะไม่ศึกษาก่อนเท่ห์
    รักหมาจริง ปัญหาแค่นี้ สิวๆ
    "คนไม่เข้าใจอย่าเพิ่งต่อว่า"....
    ผมว่า...คุณต่างหากที่ไม่เข้าใจ pitbull
    "เผอิญพ่อ แม่ พี่ น้อง...ไม่มีใครรักหมา"
    นั่นมันความผิดของคุณที่ไม่ได้ถามความสมัครใจของคนในบ้าน
    แล้วที่นี้ไงหละ... "เครียดมาก...มาก...ไม่รู้จะทำไงดี"
    ลด แลก (((((แจก))))) ระเบิด
    เจริญ
    หมาบอก "ความผิดกูเอง ที่เกิดมาเป็นหมา (มึง)"
    บอกหมา "เจอนายใหม่ ไวไวน้า จูงหางกันไปทั้งคู่เลยน้า"
  • หมาในรูปมันเป็นตัวผู้กับตัวเมียไม่ใช่หรอของ
    พี่บอกตัวผู้2ตัวขอดูรูปหน่อยนะครับ
  • อ้าวไอ้..........ชมคุณอยู่ดีๆ
    ด่าตูซะแล้ว.......จบ พอที
    ไม่ต้องมาช่วยตูแก้ปัญหาหลอก
  • เข้าใจแล้วว่าประเทศเราไม่มีการพึ่งพาอาศัยซึ่งกันและกัน
    ไม่มีความเข้าใจกัน....................._ด่เ่ ดิ่ดเิมดดาืสเืย
    ิทดรด่ินาิดิาดา้ิิวสวิดสเพนเ้พะ้พล้ยาเสด่้นรี้บนิอส อม ใ มอ
    อา้่ดริืร้ทร้นะรนไรพนะรันรพยนัรยะพน้รนยพะ้นพะร้นยพ
    ทินเ่้นพเายนพาเดมิยพนะยร้นดาิดสิาสดาิสวดาิวสด้สท้ว

มึงไม่ต้องเข้าใจหรอก....เพราะชมกับด่ามึงยังแยกไม่ออกเลย
    คิดผิดจริงๆๆๆๆเลยกู ที่เข้ามาขอความช่วยเหลือ
    กราบขอโทษเจ้าของweb กับคนที่ไม่เกี่ยวข้องมา ณ ที่นี้ด้วย

เจริญ จริญ เถอะมึง G
  • :m010: หว้า........อันนี้ป่าว หัวข้อหมาทะเลาะกัน..:m036:
  • ฮา.....

จับแยกใส่กรง ปล่อยทีละตัว...