ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงพิทบลูเชียงใหม่
  • ขอเสียงอีกครั้งครับ เห็นเงียบๆกันไป
    ไฟล์แนบ
    Money990005.jpg 91K
  • ปุกจะไปเชียงใหม่ วันอาทิตย์ ถ้าฝนไม่ตก จะมีmeeting กันอีกรึปล่าว
    ไฟล์แนบ
    PIC_0649.jpg 63K
  • เชียงใหม่คับให้เสียง 55

อยากเห็นการแข่งในเชียงใหม่

คัยมีเสือพินบูทในเชียงใหม่

ขายมัยคับฝากไว้นะที่นี้ด้วยคับ
  • ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
  • Wow! จะมีแขกเยือนเชียงใหม่ ฮิ้วๆ ( บ้าไปแล้ว )
  • เชียงใหม่เหมือนกัน TH.CH ด้วย
  • :012:เห็นตอนนี้พวกพี่ๆเขากำลังทำสถานที่ฝึกลากนำหนักกันนี่คับ ใครสนใจอยากจะไปช่วยก็เชิญได้คับ เขากำลังฟิตหมากันอยู่คับ:013:
  • ใช่ครับ กำลังทำกันอยู่ ตั้ง สองงงงงงง คนแหนะ เหนื่อยโคดๆ แต่ก็เต็มใจ 555 วันนี้หยุดครับ ฝนตก อันตราย
  • ทำที่ไหนกันครับ เพื่อ มีไรช่วยจะช่วยได้ครับโผ๊ม
    อยากเห็น พละกำลังหมาแดงคร๊าบ
  • ท่านใดพร้อม Mitting อาทิตย์ ที่ 21 มิ.ย. ขอเสียงคอนเฟิร์มด้วยครับ...
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment14.jpg 53K
    best bull[1]..23.jpg 116K
  • พี่ๆคับทำสนามที่ไหนจะไปช่วย
    ว่างคับ
  • :m087:ว๊าวๆๆทำสนามที่ไหนครับ......วันอาทิตย์21ถ้าฝนไม่ตกจะพานู๋เกี๊ยวไป......พิทเชียงใหม่จงเจริญ:m001:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ026 (Large)2.jpg 45K
  • ถ้าสนใจจะมาช่วยกฎ้ติดต่อที่ ร้าน กลิ่นเนยครับ หัวเรือใหญ่อยู่ที่นั้นครับ แต่อย่าพึ่งนำสุนัขไปนะครับ ยังไม่เรียบร้อยเลยครับ แต่เสาร์-อาทิตยืนี้ ผมไปแม่ฮ่องสอน ไม่รู้จะมีใครมาช่วยพี่เค้าทำมั้ย เหนื่อยแทนเลยครับ
  • ถ้าฝนไม่ตก เดี๋ยวไปครับ..
  • อยู่แถวไหนครับเผื่อได้ผ่านไปจะไปแวะดูครับ
  • ว้าวอยากเห็นๆคับอยากไปช่วยนะคับบบบบบบบ:063:
    ไฟล์แนบ
    toorupว่ายน้ำ32.jpg 84K
  • หวังว่าฝนคงไม่ตก...
  • ลองกอย
    ไฟล์แนบ
    m5283.jpg 66K
  • ไปด้วยคนนะครับแวะห้าด้วยเน่อ
  • ทองหยอดครับเชียงไหม่แม่เหี่ย เดี่ยไปชวยครับ
  • นางทองหยอดครับ
    ไฟล์แนบ
    040520090343.jpg 115K
  • วันนั้น เห็นพิทบลู สีขาวแฟนซี ที่เกษตรแม่เหี่ยะ ว่ายน้ำอยู่ ของใครเอ่ย เห็นมีแดงๆตัวเล็กอีกตัวนึง โชว์ตัวหน่อยครับ