ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(MR. XL) รายงานตัวครับ
  • หลังจากหายไปนาน:001:กลัวพี่น้องจะลืม XLนะครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    712.jpg 77K
    514.jpg 59K
    416.jpg 75K
    321.jpg 70K
    225.jpg 74K
  • ลงมาโชว์หน่อยหลังจากโชว์แต่เจ้า LUCKY :001:เดี๋ยวมันจะน้อยใจ:005:
    ตอนนี้โดนผมรีดน้ำหนัก:026:อยู่ก็เลยได้แค่นี้ละครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    1011.jpg 79K
    915.jpg 74K
    814.jpg 75K
    613.jpg 77K
  • ทำไมพื้นที่ผูกเจ้าXLไว้ มันดูยังไง ยังไง ไม่รู้?? เปียก แชะ อับ ชื้น จัง อ่ะ
  • คุณ Ghost ไม่เปียกหรอกครับ:005:โซ่มันยาวครับพอดีตอนถ่ายฝนเพิ่งหยุดตกใหม่ๆนะครับ:001:แล้วมันก็ใกล้จะมืดด้วยนะครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    148.jpg 78K
  • อยู่ที่สว่างๆ เทห์มากครับ
    หูบิน......
  • เพิ่งสังเกตุว่า XL หูยาวดี สงสัยถ้าไม่ล่ามไว้นี่ ต้องแอบบินหนีไปเที่ยว แน่ๆเลยนะ พี่ยอด
  • ขยะ! ขยะ! อยากให้เลี้ยงแบบมีสุขอนามัยที่ดี แนะนำจากภาพที่เห็น แต่ถ้าปรกติพื้นไม่ได้สกปรกแบบนั้นก้อโอเค
    จากรูปพื้นมันดูสกปรกเกิน บอกตรงๆ ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีเลยยยยยแม้แต่นิดเดียว
  • สวยดีครับ หมา
  • :o023:หมาสวยครับแต่พื้นไม่ไหวขยะเพียบเลยงะ
  • :028:หมาสวยครับ แต่ พื้นที่ต้องปรับปรุงหน่อยนะครับ อิอิ:062:
  • เอ้า..ช่วยแก้ไขกันก็แล้วกันครับ ตอนถ่ายไม่ได้นึกถึงสถานที่ ตั้งใจถ่ายเจ้าตัวโต แต่อย่าลืมโลเคช่านนนคร๊าบ (คนดูเยอะ):013:
  • ไอ้ห่าเอ๊ย สกปรกชิบหาย เดี๋ยวเชื้อโรคก็แดกตายหรอกสงสารหมามัน ยังไงปรับปรุงพื้นที่หน่อย เก็บขยะบ้างot
    เออหมาสวยดี
  • ลูกใครว้า???
  • สกปรกไปหน่อยครับผมว่า ให้หมาอยู่อย่างนี้เหรอ น่าสงสาร
  • รีดน้ำหนักมันทำไมเหรอคับ ดูผอมๆเหมือนกาน...รึว่าจะเอาไปกัด
    น่ารักดีคับ
  • บางลงไปเยอะ ไม่สวยเหมือนแต่ก่อน
    สรุป โทรมครับพี่
  • :006:หัวใหญ่มากๆคับสวยเท่:021:
  • จริงครับดูมันโทรมไปจากเมื่อสองปีก่อนเยอะเรย ดูมันมาตลอดเป็นพิทบูลที่สวยเรยตัวนึงแต่เห็นพักหลังนี้หายหน้าหายตาไป มีแต่เจ้ารัคกี้ กับบราวนี้รึป่าวไม่แน่ใจตัวเมียที่ขายให้คุณมานพไปนะครับ คุณยอดเป็นอีกหนึ่งคน ที่มีความสามารถในการเลือกหรืออ่านโครงสร้างของลูกพิทบูลก่อนซื้อได้ขาดอีกคน อย่ารีดน้ำหนักมันเรยเท่าเดิมดีแล้วครับ สวยสมเป็นXLแล้วครับ
  • หายไปนานเลยนะครับเจ้า XL นี่ ช่วงหลังๆนี้ เห็นแต่เจ้าลัคกี้

ชอบ XL มากครับ วู้ ๆ