ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นอกจากคอก camelotpitbull แล้วมีอีกคอกหนึ่งที่คุณหยกพูดถึงว่า อยากได้สุนัข(หมาแดง) จากคอกดังกล่าวมาเลี้ยง ช่วยบอกด้วยครับ ผมสนใจหมาแดงจริงจริง ขอบคุณครับ
  • :025:สงสัยหยกหลับมั้ง:026:
  • ขอโทษครับถามนิดนึงครับ pakorn22 ใช่ นายต่อ มั้ย
  • นอกจากคอก camelot พิต อีกคอกที่ผมอยากได้็คือ red lion ครับ เพราะมันใหญ่ สะใจมากๆเลย

ปกติ เสาร์อาทิตย์ ไม่ค่อยได้เล่นแต่วันนี้เล่นได้ครับ หุหุ
  • คุณหยก ผบ.ที่บ้าน ดุ แหง่มๆ อิอิ
  • เอารูปหมาคอกเรดไลออนมาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    MONSTERbabytankBREEDING.jpg 77K
    BlondRhino1-1.jpg 75K