ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแนะนำพ่อพันธ์ เรดโนส
  • ผมมีตัวเมีย เรดโนสตอนนี้อายุได้ 1 ปี คิดว่าจะผสมตอนอายุ 2 ปี ช่วยแนะนำพ่อพันธ์ สายเรดโนส ให้ด้วยครับ ต้องการ แบบ เตี้ย ล่ำ สั้น กระดูกใหญ่ๆ

ถ้าเอาเรดโนสลงกับ cross breed เช่น ไม่ได้สายเรดโนส จะได้ลูกออกมาแบบไหน
    ขอบคุณมากครับ
  • หมาหนุ่มล่วงหน้าตั้ง 1 ปี เลยนะเนี๋ย
  • ต้อง red man เลยพี่

สวยสัด
  • red man สวยจริงๆครับ
    แต่จขกท.เค้าต้องการแบบ
    เตี้ย ล่ำ สั้น กระดูกใหญ่ๆนะครับ
  • ใหญ่ม่ายใหญ่ลองดูเองนะกร๊าบๆๆๆ........
    ไฟล์แนบ
    เธงเธฑเธ™เนเธกเนˆเธ›เธต50 09422.jpg 40K
    เธงเธฑเธ™เนเธกเนˆเธ›เธต50 0972.jpg 44K
    เธงเธฑเธ™เนเธกเนˆเธ›เธต50 0952.jpg 64K
  • Bent_readnose สวัสดีครับตัวนี้ชื่อ red man หรือครับ สีชอก เตี้ย ล่ำใหญ่ สวยมากครับ
  • คุณ Bent ตัวที่เห็นในรูปคือ red man หรือครับ สีชอก ใหญ่ เตี้ย สั้น ล่ำ สวยมากครับ
    ตัวเมีย ในรูปที่จะเอาไปผสมครับ
    ไฟล์แนบ
    P8265737-1.jpg 71K
  • ไม่ใช้ครับเจ้า redman ตัวนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    kingking3.jpg 101K
  • ตัวผู้ลูกเรดบูล สีชอกคงไม่ใหญ่เท่า เรดแมน
    ไฟล์แนบ
    a1776582.jpg 49K
  • ตัวเตี้ยๆนั้นเจ้า แทงค์โก้ ครับสนใจลองถามพี่หนุ่มเอานะครับ
  • 55555
    ไฟล์แนบ
    a161587.jpg 46K