ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เช้านี้คุ้ยกรงแล้วครับ เลยกำหนดคลอดมา2วันแล้ว
    15,000บาท เดียวจะหาว่าผมขายหมาถูกไม่เป็น
    มาก่อนเลือกก่อนครับ
    มัดจำ5,000 รับหมาอีก10,000
    เป็นครั้งแรกกับ "REMYLINE" ในเพ็ดสมาคมไทย
    ที่อยู่ ถ.แพรกษา จ.สมุทรปราการ
    08-34-34-9000 หนึ่งแคร่บบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC059994.JPG 94K
    DSC07740.JPG 91K
    DSC07662.JPG 95K
    DSC076842.JPG 90K
    DSC07759.JPG 87K
  • ผลงานคอกที่แล้วของREMYLINE'911
    ไฟล์แนบ
    DSC02749.JPG 78K
    DSC01891.JPG 98K
    DSC01885.JPG 99K
    DSC01868.JPG 104K
    DSC01852.JPG 102K
  • ผลงานคอกที่แล้วของATOM
    ไฟล์แนบ
    DSC036462.JPG 91K
    DSC03633.JPG 89K
    DSC03577.JPG 89K
    DSC03557.JPG 92K
  • มันคุ้ยกรง มันอาจจะปวดขี้ก็ได้นะครับ
  • เตี้ยจนปวดเข่าเลยคับแบบนี้
  • รูปพ่อ แม่ ดูกันชัดๆไปเลยครับ ไม่ต้องมาจัดท่าถกหนังหัวมาหลอกตาทำให้ดูหัวใหญ่ ความหนาก็ดูกันหลายๆมุมไปเลย ดูกันชัดๆว่าลำตัวสั้นจริงไหม๋ เตี้ยจริงไหม๋ ผมถ่ายรูปไม่มีเฟคครับ:012:
    ไฟล์แนบ
    DSC05998.JPG 77K
    DSC03734.JPG 93K
    DSC00277.JPG 97K
    DSC002683.JPG 95K
    DSC07771.JPG 97K
  • อ้าวคุณพูดแบบนี้ ก็เท่ากับว่า ทุกคอกที่เขาจัดท่านั่ง ดึงหนังหัวหมดแหกตาทุกคอกเลยนะ และก็แทบทุกคอกด้วยเขาก็จัดท่านั้นหมดอะ

เขาไม่ได้ จะมาหลอกอะไรแค่ท่านั้นมันจะเห็นลักษณะกระโหลกได้ชัดเจนเท่านั้น โหนี่เหมือนกับว่าคุณด่าทุกคอก หลอกตาหมดเลยนะ

เนี่ย แค่คุณต่างกับเขาตรงแค่ ถ่ายรูปหน้าตรงธรรมดาเนี่ยนะ หมาของคุณจิง ๆ ก็งั้น ๆ แหละกระโหลกขนาดนี้เรียกว่าใหญ่เหรอ มันก็

ธรรมดาก็พิทบลูทั่ว ๆ ไปไม่ได้ใหญ่เว่อร์ซะหน่อย พูดตรง ๆ ผมว่าไอ้ฟัค ที่ผมไปเห็นตัวจริงมาแล้วกระโหลกยังใหญ่ก่าอีก ลูกมัน

20000 ได้เพ็ด UKC ตะหาก ถุยขายหมาเพ็ดไทย 15000 ยังมีหน้ามาบอกขายถูก มีการมาด่าคอกอื่นเขาหลอกตาอีก แมร่งทุเรศว่ะ
  • สงสัยหมาของมันดีคนเดียวไอ้ใจเเคบ
    มึงเลี้ยงพิทบูลมันไม่ได้สอนอะไรมึงเลยหรือไง
    ไอ้พวกค่ายใหญ่เเม่งก็เป็นเเบบเนี่ย
    หมาคนอื่นเเม่งเหี้ยหมด
  • ใช่ร้านกัลยารัตน์ซัพพลายรึป่าวครับ
  • พี่ผีพูดแบบนั้นก็ไม่ถูกครับ ค่ายใหญ่ ๆ แฟร์ก็มีเยอะแยะครับ แต่ค่ายนี้เขาเป็นแบบนี้มาก็นานแล้วครับ หมาเขานี้แต่ละตัวออกมานี่แพง
    เว่อร์ ๆ ทั้งนั้น ดูอย่างลูกคอกที่แล้ว ออกมาเพ็ด UKC แต่ขายตัวละ 1แสนบาทครับ ฉะนั้น หากจะหาราคามิตรภาพจากค่ายนี้ไม่มีครับ
    เจ้าของคอกเขานักธุรกิจครับคือขายสักคอกนึงนี่พี่แกคิดค่าต้นทุนทั้งหมด บวกลบคูณหารกับสิ่งแวดล้อมรอบตัวหมดเลย เอาหมดสังเกตุได้ว่า พี่แกขายหมาชุดหนึ่งนี่ได้ราคาพ่อหมาแม่หมาคืนและก็กำไรคืนเอาทีเดียวเลย (หมายถึงตั้งราคาตอนแรกแต่จะได้เท่าทีตั้งหรือเปล่าอีกเรื่อง) เอาง่าย ๆ ล่ะกัน หมา 1 แสนของเขา หากเทียบกับคอกนี้ ผมอยากจะถามว่าสวยต่างกันอย่างไร ถึงได้มีราคาต่างกันถึง 8 หมื่น

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7041&page=1#Item_0

ที่ผม ลิ้งค์ให้ข้างบนคือ ลูกของเจ้าฟัค เพ็ด UKC แต่ราคาแค่ 20000 ผมว่าความสวยไม่ได้ต่างจากคอกที่แล้วของเขาเลยที่ขายตัวละ
    1แสน ลองคิดดูดี ๆ ครับสำหรับผู้ที่มองหาลูกหมาอยู่ หมาเพ็ดไทย 15000 กับหมาเพ็ด UKC 20000 ควรเลือกไงดี
  • คอกที่แล้วครับ เฟริสตัวละแสน นอกนั้น80,000 เป็นราคาที่เปิดไว้ขายจริงๆครับ แต่คนไทยชอบต่ออยู่แล้วครับ ราคาผมจบไปจริงก็มี60,000-80,000ครับ แต่ละตัวได้ไม่ถึงแสนหรอกครับ
    เรืองความสวยของผมอาจไม่สวยมากครับ แต่ก็พอดูได้ พอส่งออกนอกได้ พอที่คอกใหญ่ๆเค้าเข้ามาหาซื้อกันครับ ขอโทษด้วยน๊ะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06103.JPG 90K
    DSC07594.JPG 93K
    DSC07617.JPG 89K
    DSC07550.JPG 79K
    DSC07380.JPG 84K
  • แม่หมาดากๆของผมครับ ไม่ได้มีความงามเล้ยยยยย ทุเรศเจรงๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04205.JPG 97K
    DSC042072.JPG 80K
    DSC022502.JPG 97K
    DSC022362.JPG 93K
    DSC041672.JPG 90K
  • ลูกของREMYLINE'911กับLUNAคลอกที่แล้วก็ทุเรสเจรง เตี้ยเกินไปผิดมาตรฐาน ก็ต้องขอโทษด้วยน๊ะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC078094.JPG 80K
    DSC078544.JPG 84K
    20090607181259_DSCN3909[1].jpg 71K
  • ไม่ต้องทำมาพูดประชดให้หมาของตัวเองดูดีขึ้นมาหรอกครับ ไม่ได้ผลหรอกครับยังไง หมาคุณมันก็แพงเว่อร์โคตร ๆ อยู่แล้ว ไม่ต้องทำ

มาประกาศเหมือนกับว่ามันเตี้ย หรือ Compact ไรมากมายหรือ เอาเป็นว่าคุณตอบผมที มันสวยต่างจากลูกเจ้าฟัคตรงไหนครับ

คุณถึงขาย 1 แสน แต่ของเขาขาย 2 หมื่น ตอบผมหน่อยครับ สวยกว่ายังไง ผมพยายามมองหาแล้วหาไม่เจอจิง ๆ ทำไมมันถึง

มีส่วนต่าง กันถึง 8 หมื่นผมไม่รู้จิง ๆ นะ ช่วยอธิบายให้กับคนโง่ ๆ แบบผมฟังหน่อยครับ และลูกค้าคนอื่น ๆ ผมก็มั่นใจว่าเขาก็อยากรู้ข้อ

มูลของหมาเทพของคุณ ทำไมราคามันถึงได้ต่างกับคนอื่นนัก นอกเสียจากเหตุผล คุณกะขายหวังรวยหรือหวังแค่กะลูกค้ารวย ๆ(โง่ๆ)

คนระดับกลาง ๆ นี่หมดสิทธิ์มองหมาคุณว่างั้น ? อธิบายหน่อยครับ หากเคลียร์ตรงนี้ได้ผมจะไม่ถามต่ออีกแล้ว
  • ขำขำ อิมคันในรูปผมไม่กล้านั่งครับ
    แบบว่ามัน "ห้าสิบห้าสิบ" อ่ะครับ
    "กลัว"
  • หมาพี่เขาก็สวยดีนะ แต่ว่าหากราคา 1 แสน กับอีกคอกสวยน้อยกว่าหน่อย ราคา 2หมื่น ผมเอา 2 หมื่นดิก่า ไงก็ UKC เหมือนกัน นี่ผมตอบแบบเป็นกลางที่สุดแล้วนะ
  • ก่อนอื่นผมก็ต้องขอโทษด้วยถ้าผมขาย "หมาราคาแพง ไม่สมคุณภาพ " ไม่ถูกใจท่านๆทั้งหลาย
    แต่ผมก็หวังว่าผู้ที่เข้ามาชมคงตัดสินใจได้เองว่า หมาชุดไหนสมราคา ชุดไหนแพง ตัวไหนหมานำเข้าตัวไหนหมาในนี้ ตัวไหนลูกใครตัวไหนหลานใคร ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
    ชุดนี้ราคา15,000บาทน๊ะครับ พ่อหมานำเข้าลูกREMY-MARTIN กับแม่หมาในนี้สายGAFF จึงขายราคานี้ครับ
    ผมหวังว่าผู้อ่านคงจะเข้าใจแล้วว่า การที่ผีเข้ามาโต้ตอบในนี้นี้ มาเปรียบเทียบกับคอกอื่น เอาผมไปเล่นในกระทู้ของคอกอื่น เข้ามาดิสเครดิตผม เกิดขื้นเพราะอะไร คุณคิดเหมือนผมรึปล่าวครับ...
  • :021::063::063:พี่หนึ่งครับถ้าแม่หมาตัวนี้ใส่กับหมาแดงเตี้ยๆตันๆบอกร่วงหน้าก่อนนะครับจะเก้บเงินรอครับอยากได้สวยดีครับ:063::063::021:
  • โอ้วพระเจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆ ฟาร์มนี้ขายหมาราคาถูกกับเขาเป็นด้วยเหรอคับเนี้ยไม่อย่ากจะเชื่อเลยคับท่าน ปกติแม่งขายราคาลูกทักษิณซื้อ ผู้ซื้อโปรดระวัง
  • ผมว่อะไร ๆ ก็ไม่สำคัญเท่ากับ เค้าขายได้เนี่ยซิ เห็นต่อว่ากันมาก ถ้าเค้าขายได้ก็แสดงว่าตลาดก็ยังต้องการ
  • กระทู้ของพี่นี้เเรงตลอดเลยน่ะพี่ แปปเดี๋ยวคนเข้ามาดูหลายร้อย

ถ้าออกมามีจมูกแดงแบบแม่ติดมาบอกผมด้วยน่ะ

ชุดหน้าถ้าเอาAtomไปเจอกับหมาแดงเตี้ยๆๆ ตันๆๆ มันก็น่าลุ้นน่ะพี่หนึ่ง อยากเห็น!!:006:
  • ผมว่าถ้าหมา เค้าแพง ก้อเรื่องของเค้าสิครับ เดี๊ยวก้อขายไม่ได้เอง ถ้าพอใจราคาก้อซื้อ ไม่พอใจ ก้อไม่ต้องซื้อสิครับ ของซื้อของขาย จะเอาอะไรมาก
  • งานเข้าเลย พี่ หุหุ

อ่านะเข้าใจ ว่าคนเลี้ยงพิทเเล้วใจพิท

เเต่อ่ะไรที่เป็นเรื่อง เล็กๆ น้อยๆ เรื่องม่เป็นเรื่อง จะมา ใส่ใจทำไม หุหุ

เเรก ๆ ผมก็โมโหหรอก เเต่เด่วนี้ใครจะด่าไงก็ด่า ..

ผมว่าน่าจะ มาช้วยกันพัฒนาดีก่า ขายจะขายถูกขายเเพง ก็เรื่องของเขา

เเล้วเเต่ความพอใจคนที่จะซื้อกับเจ้าของดิ คนอื่นมายุ้งไร

เเล้วเเค่อ่ะไร นิดๆ หน่อยเอามาโจมตีกันทำเพื่อ... ...
  • ผมเข้าใจว่าเจ้าของคอกเค้า ตอบแบบน่าหมั่นไส้ แต่อย่าไปว่าอะไรมากนักเลย ขายแพงมากก็ไม่มีคนซื้อหรอก ตั้งราคาให้สูงๆเอาไว้ให้มันดูดี ขายได้ก็ฟลุค เดียวคนซื้อเค้าเปรียบเทียบดูก็รู้เองหล่ะ ว่าอันไหนคุ้มกว่ากัน
  • ไอ่พวกนี้ก็งี้แหล่ะ เห็นหมาสวยก็ อยากให้เค้าขายถูก ว่าเค้าไปต่างๆนาๆ เคยโทรไปถามไปคุยกับเค้าซักคำก็ยังไม่เคย
    ปล่อยมันวิพากวิจารไปเถอะครับใครสนใจก็ซื้อ ใครไม่สนใจก็ผ่าน ไอ่พวกที่เห็นหมาสวยๆ ไม่มีตังซื้อก็อย่าไป กระแดะ
    เจียมตัวเก็บตังไปเถอะ ไม่มีตังซื้อจะไปต่อว่าเค้าทำไม อยากได้ก็โทรไปต่อราคาเค้าดิ ถ้าไหวก็ซื้อไม่ไหวก็ไม่ต้องซื้อ
    ดูคอกอื่นต่อไป เรื่องเงินไม่เข้าใครออกใคร ไม่งั้นประเทศชาติ บ้านเมืองจะเป็นแบบนี้หรอ คิดๆๆๆ ไอ่พวกโง่
    โง่แล้วอวดฉลาดกันจัง
  • ผมว่าเค้าเขียนบอกไว้ว่า 15,000 เเปลเป็นไทยก็ หนึ่งหมื่นห้าพันบาทนะครับ ส่วนตัวละแสนถ้าเข้าใจไม่ผิด พ่อมันเป็นฟิวเจอร์นะครับ
    ผมก็ไม่กล้าพิจารณาว่าเจ้าฟัคกับเจ้าฟิวเจอร์ต่างกันยังงัย ขอให้พี่ผีช่วยพิจารณาทีเเล้วกัน จะได้เก็บไว้เป็นความรู้
  • ไอ่สัตว์เอ้ย...เคสนี้ให้มันผ่านไปเถอะ เพราะไอ่นี่มันทำหมาโอเคใช้ได้ แต่ขอติมึงหน่อยเถอะ...มึงขายแพงไปนิสนึง ถ้าสัก 5-60000 โอเคเลยสมราคา ส่วนเจ้าของมีความรู้ไม่บรีดหมาเป็นกะจงหม้อเป็นใช้ได้แล้ว อย่าไปถล่มมันเถอะ...แต่เคสของไอ่เฒ่าเคนเนลน่ะดิแม่งไม่รู้เหี้ยไรเลย แม่งขายถูกๆมีโปรโมชั่นบ้าบอเลอะเทอะหลอกเด็ก บรีดหมามั่วซั่ว ขี้โม้ ไม่มีจรรยาบรรณ ไอ่นี่มันเห็นจะๆ พวกมึงเสือกไม่ไปด่ามัน...พวกมึงบ้ากันรึป่าวว๊ะ...ไอ่เวร
  • เลี้ยงพิทบูลใจกว้างๆกันหน่อยนะคนจนๆ ก็เลี้ยงพิทบูลเป็นเหมือนพวกท่านๆ ทั้งหลายนะครับ
    ให้โอกาสคนเงินน้อยเลี้ยงบ้างเถอะครับ พวกค่ายใหญ่ทั้งหลาย
  • มันจะตัวละแสนหรือตัวละหมื่น ใครเค้าอยากจะซื้อหมาเกรดไหน ราคาเท่าไหร่
    มันก็อยู่กับการตัดสินใจของเค้า ไอ้คนอื่นๆนี้ยุ่งกะเค้าจัง คนที่เค้าจะควักเงินแสน
    ซื้อหมาตัวเดียวได้ ถ้าเค้าไม่คิดให้รอบคอบ ก็ต้องแปลว่าเค้าถูกชะตา และพอใจซื้อ
    จะกี่แสน ก็เห็นยังซื้อยังหากันได้ แล้วมันจะเป็นประเด็นเป็นปัญหากะใครตรงไหน ไม่เข้าใจ

เปิดตัวละแสน จบตัวละหมื่นเดียว นี้ดิ ค่อยมาด่ากันที่หลัง
  • งานเข้าเลยนะครับ....หมาแพง
    แต่ผมว่าไม่ต้องไปสนใจ พวกผีหรอกครับ เรามีของดีซะอย่างจะขายราคาไหน มันขึ้นอยู่กับเราครับ
    พวกผีบางตัวใจไม่นักเลงเลยครับ
    ขอยกตัวอย่างนะครับ ผมก็ชอบพระเครื่อง เห็นพระใครเอามาปล่อย หากถูกใจซะอย่าง ล่วงในกระเป๋ายังเงินกี่บาท หากพอก็เอา
    เงินไม่พอก็ไม่เอา บางครั้งคุณเชื่อไหม เอาเงิน ทอนพระหมด ถึงขนาดไม่มีเงินใส่น้ำมันรถกลับบ้าน เอามาถึงบ้านก็เก็บเข้าตู้พระ
  • ความรู้สึก ประเมินค่ามิได้
  • คนขาย=ตั้งราคา
    คนซื้อ=กำลังทรัพย์+ความพอใจ
  • อุ๊ย ซูบารุ
  • มีจมูกแดงบ้างไหมครับ
  • ตอนนี้แดงทุกตัวครับ รอสักเดือนน่ะจะเห็นว่า ตัวไหนดำ ตัวไหนแดงครับ
    มีแต่ตัวผู้5ตัวน๊ะครับ ตัวเมียจองแล้วครับ
  • เหลืออีก4ตัวแล้วครับ ตัวผู้ล้วนๆครับ