ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Mustang & งูเห่า (แมทช์ที่6)
  • ไม่ยาวมากมาย แค่3ฟุตโดยประมาณ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2085.jpg 57K
    DSCF2086.jpg 62K
    DSCF2092.jpg 49K
  • มันทำหน้าที่ได้ดีเยี่ยม กล้าหาญ ว่องไว แต่ ผมก็ยังกลัวว่ามันจะพลาด ซักวันนึง.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2084.jpg 64K
    DSCF2083.jpg 69K
    DSCF2082.jpg 57K
  • :006:หลังจากสู้ตาย อารมณ์ มันยังค้าง.ยังมีเข้าไปซ้ำและเดินดมสำรวจไปรอบๆคอก.มัน6ปีกว่าแล้วครับ ขอบใจแกมาก ไ อ้ ม้าแก่ มัสแต็งก์ :013::063:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2093.jpg 53K
    DSCF2091.jpg 57K
    DSCF2089.jpg 49K
    DSCF2088.jpg 56K
  • ผ่านมาหลายไฟต์แล้วคงไม่มีอะไรน่าห่วงแล้ว มันจะเป็หมองู ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอดูรูป ลูก BJ ด้วยหน่อยครับคุณตี่
    ไฟล์แนบ
    pitbull-1244480933-124-122-184-2282.jpg 94K
  • ไดน่า ลูกสาว โซลิตเรด ของ บีเจ ผมขายราคาเยาวชนให้ น้อง vespapink ไป2เดือนกว่าแล้วครับ ตอนนี้อยู่ที่ ดีวัน ตามข้อตกลงครับ บอกตรงๆเสียดายมาก แต่จำเป็นจริงๆ และน้องเค้าก็รักจริง ใจถึง แบบนี้ชอบครับ.
  • อยู่ในมือคนกันเองไม่เป็นไรหรอกครับ มีโอกาศจะแวะไปเยี่ยมมันให้ ที่ D1 น่ะ

อยู่ที่ D1 คงจะบึกขึ้นมากโขอยู่ ฮาๆๆๆๆๆ
  • :o013:มัสแตงเอาอีกแล้วเหรอพี่ตี๋ มันคงกัดงูเก่งแล้วละพี่แต่ก็น่าห่วงนะ
    หมองูตายเพราะงูนี่ดิ:o071: ไม่รู้ตัวลูกหลานจะเก่งเหมือนมัสแตงป่าว
    อยากให้แถวบ้านมีงูเห่ามั่งจังจะได้ลองดูบ้าง(ล้อเล่นนะ)
    เอาใจช่วยมัสแตง สู้ๆๆๆๆๆ เก็บรูปมัสแตงที่พี่ลงไว้หลายรูปเลย
    ขอบคุณครับ ก็นานๆจะเห็นลงมาที:o028:
  • :m066:พี่ตี๋ ไอ้มัสแตงมันเป็นอะไรกับงูป่าวเนี่ย แต่จากประสบการ์ณแล้วผมว่ามันน่าจะเอาตัวรอดได้ดีนะพี่

:m054:ขอให้เอ็งโชคดีแบบนี้ตลอดไปนะไอ้มัสแตง
  • หมาผมพึ่งถูกงูเห่ากัดตาย อยากคลั่ง
  • บ้านคุณตี้ งูเห่าเยอะ จับงูขายดึกว่ามั้ง
  • ตาตี๋....งูบ้านแกเยอะ ก็เพราะว่าหลุดออกมาจากตัวแกเองหรือเปล่าเนี้ย...!!!!

อะ...ล้าเล่น....!!!!

ตาตี๋....อีกไม่นานเตรียมนับ 7 ได้เลย เพราะไงมันก็ต้องเจอแบบนี้อีก...ชัวร์
  • :m040:

อยู่กันครบเลยนะ

หมาเทพฆ่างู

เรื่องที่พี่ส่งเมล์มาเดี๋ยวผมถามให้นะคับ ของบด้วยก็ดีพี่
    ไฟล์แนบ
    5a15_3.jpg 67K
  • โฮ้โห แมทช์ ที่6 ไม่ใช่เล่น
  • ไม่ธรรมดา..ตั้งหกแมทซ์
    ไฟล์แนบ
    IMG_05792.jpg 79K
  • ขอบคุนครับพี่น้องทุกท่าน น้าแอ้ด คาสโนว่า/ หรั่ง ปาร์ตี้แมน /กอล์ฟ แฟมมิลี่แมน น้อง hart dog00มัสแต็งก์ แฟนคลับ คุณ จุ๊บ คุณ pung pung08 คุณ rocket คุณ gangster pit คุณวีรพงศ์.ตัวที่5เพิ่งแมทช์ผ่านไป5วันที่แล้วครับมันชุมจริงๆ.กอล์ฟแล้วจะเมล์หานะ
    ตัวนี้ ขวัญใจผมเลย :021:
    ไฟล์แนบ
    redtop.jpg 41K
  • superdog ตัวจริงเลยครับ อยากเห็นจังเวลามันสู้กับงู
  • ถึงคุณ tee
    ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้คุณtee ช่วยตัดหญ้าออกหน่อยครับ เพราะดูจากรูปแล้ว
    จะรกไปหน่อยครับ คงจะพอช่วยเจ้า mustang ได้ เพราะผมกลัวว่าวันหนึ่งเค๊าอาจจะพลาด
    ขอบคุณครับ
  • บ้า ผม ไม่มี งู มีเเต่คางคก เลย กัด เเต่ คางคกครับ อ๊บ อ๊บ 555
  • ครับคุณ ธง คลอง4(รึเปล่า)ผมก็ถางประจำครับ บอกตรงๆก็กลัวว่ามันจะพลาดเข้าซักวันเพราะมันก็เข้าวัยชราแล้ว.