ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

I LOVE FIGHTING SURAT GAME DOGS
  • .:004:.วันนี้เปิดอีกหนึ่งกะทู้ให้คนเลี้ยงสายกัดได้ระบายความในใจเกี่ยวกับสายกัดที่เลี้ยงทั้ง ปัญหา.และความสนุก ความมันสไตน์เราเองร่วมแสดงความคิดเห็นซักคนละนิด....(หมายเหตุผมไม่ใช่คนเก่งไปซะทุกเรื่องแต่ผมรักพิทบูลรักสายกัด....)และยังมีหลายคนที่บ้าเหมือนกัน.:013:
    ไฟล์แนบ
    wm_normal_sdj.jpg 25K
  • ...อีกหน้ากับสายกัดครับ....ขอรูปสายกัดมันๆมาดูกันขอบคุณที่ทุกท่านที่มีส่วนร่วมกับสายกัดวันนี้
    ไฟล์แนบ
    152303_2564971.jpg 77K
  • .สายกัดสุราษ..ตื่นตัวดีมากแบ่งเป็นกลุ่มสายโชว์ บูลลี่รวมกันแต่พวกเขาก็สนใจสายกัดอยุ่หลายคนโทรมาคุย.มีหลายคนเห็นหมาของผมตกใจถามไม่สบายรึเปล่าผมตอบยิ้มๆไม่เป้นไร(กล้ามเนื้อทั้งนั้น)จะให้ไปบอกเลี้ยงไว้กัด(ไม่ใช่ธุระกิจ)ก็กลัวเขไม่ชอบก็บอกไปกินข้าวน้อย.เงินน้อย...........ผอมแบบนี้พี่เล่นโชว์ดีกว่าครับ..(คนบ้างคนซื้อหมายังไม่ศึกษา สายของมันมีเงินก็สั่งเอาหมาสายไหนดัง ขายไดราคาก็เลี้ยงกันเต็ม):007:
    ไฟล์แนบ
    105262.jpg 35K
  • ...ตอนนี้ผมมีลูกสุนัข(สายกัด) ขายก่อนอื่นต้องบอกตรงๆว่าพ่อแม่หมาผ่านการเทสมาบ้างแล้ว..แก้ข่าวดีในระดับหนึ่ง ตัวละ 6000บาทเป็นลูกของ , ปู่คูก้า ชนะ ฟรอด์ 1w1lของผมเองเสียดายคูก้าตายแล้วไม่อย่างนั้น ฮืม...ชนะบูเตอร์ 2.w1l (ผู้5เมีย3)084.0594778.......077.223310
    ไฟล์แนบ
    rufusjumping00.jpg 94K
  • สายกัด 100% แต่ไม่เอาไปกัดกับใคร ตอนนี้พึงจะเริ่มฟิตดูมีแต่ไขมันยังไม่มีกล้ามเนื้อเลย
    รูปล่างหมาผม-รูปบนหมานอกสายเก่า
    เห็นสีคล้ายสวยดีกะจะทำให้ได้แบบตัวบน
    ไฟล์แนบ
    0289[1].jpg 8K
    DSC014065.JPG 61K
  • หมาแดงตัวนี้มันชื่อ Ch Justice ใช่ป่าวคุณเอ๋ในเมืองไทยรู้สึกว่าจะมีเลือดมันอยู่ที่คอกทิมใช่ป่าว ผมจำไม่ได้ว่าตัวไหนแต่ผมชอบตัวนี้มาก วินแรกชั่วโมงกว่า วินสองสองชั่วโมงเกือบสามชั่วโมง วินสามสองชั่วโมงนิดๆ...เห็นหน้ามันติ๋มๆ Game ชิบผาย...สุดยอด
  • เเน่นอนจริงๆครับ
  • ....ใช่ผมเห้นครับท่าน.:m008:ตัวนี้ก้เกมนะ...
    ไฟล์แนบ
    20060720173202_20050709161108_a41743.jpg 46K
  • :007:
    ไฟล์แนบ
    51uHT38Cy-L__SS500_.jpg 59K
  • :063::013:
    ไฟล์แนบ
    519zqjP82IL__SS500_.jpg 49K
  • :004::029:

...............................madday..pit bull dog..good dog.
    ไฟล์แนบ
    00017_37.jpg 28K
  • :0
    04:สวัสดีทุกคนครับ ...........
    ไฟล์แนบ
    51wkeqxuzhL__SS500_.jpg 49K
  • :006::063:
    ไฟล์แนบ
    3490_view2.jpg 29K
  • :013:สายกัดผมว่าคล้ายๆๆๆหมาแดงหรือหมาแดงคล้าย..สายกัดน่าจะมาทางเดียวกัน..
  • :004:กัดกันแถวๆปากีสถาน.:067:
    ไฟล์แนบ
    0617dogs400x400-300x300.jpg 38K
  • :002:ชอบใช่ไมบอร์ดี้แบบนี้.
    ไฟล์แนบ
    bozack1.gif 48K
  • :005::004::008:
    ไฟล์แนบ
    20070828152919_Jack1xw.jpg 80K
  • :004:สายกัดเลี้ยงตัวใหญ่ สวยเหมือนกัน.
    ไฟล์แนบ
    wm_normal_img_0348.jpg 27K
  • ลายเสือภาพที่ 4 นี้สุดยอด คนเห็นไกล ๆ นึกว่าจูงเสือ
  • :005:...สายกัดลายเสือมีหลายลาย...เข้ม อ่อน...หาได้ไม่ยาก.
    ไฟล์แนบ
    beau092.jpg 75K
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    Gamejane2.jpg 24K
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    rufus42.jpg 51K
  • ดูคนสนใจน้อยจัง สงสัยสายกัดนี่ไม่ค่อยมีคนเล่น เหอ เหอ
  • นั่นสิ!!!!! นี่ถ้าเป็นหัวข้อมาพูดคุยกันเรื่องบูลลี่นี่คนคงจะเต็มแระ
  • สุดยอดแล้วคับพี่
    เดี๋ยวกลับบ้านจะเอามาลงบ้างลายเสือ
    สุดๆสายกัดนี่แหละของจิง
  • ผมเลี้ยงหมาแดง แต่ก็ชอบสายกัดอ่ะครับ แต่ผมไม่ชอบบูลลี่ อิอิ เพราะมันเตี้ย
  • หมาแต่ละตัวก็สวยงามแตกต่างกัน แล้วแต่จะโดนใจใคร โดนใจเรารึเปล่า
    แล้วยิ่งเห็นมันสวยๆ แล้วเอามากัดกัน เศร้าใจอ่ะ!!
  • เขาชอบคนละสไตล์ ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบสายกัด

อย่างน้อยๆมันก็คือต้นสายของบูลลี่(ใช่ป่าววะ)
  • ไอ้ผีมันกวนทุกกะทู้ น่ารำคาญ
  • ชอบสายกัดเหมือนกันครับ(ผมเลี้ยงสายโชว์อยู่ครับ)
    ผมว่าสายกัดมันเป็นอะไรแบบว่าคลาสสิค อ่ะคับ
    ถ้าถามว่าพิทบูลแท้ๆคืออะไร สำหรับผมมันก็คือ สายกัด นี่แหละครับ
  • ชอบสายกัดเหมือนกันครับ(ผมเลี้ยงสายโชว์อยู่ครับ)
    ผมว่าสายกัดมันเป็นอะไรแบบว่าคลาสสิค อ่ะคับ
    ถ้าถามว่าพิทบูลแท้ๆคืออะไร สำหรับผมมันก็คือ สายกัด นี่แหละครับ
    ไฟล์แนบ
    Bear3.jpg 20K
  • หวัดดีครับ

ผมอีกคนที่ชอบสายกัด ถึงขั้นหลงไหลก็ว่าได้ มองดูแล้วมันเป็นอะไรที่ โหดๆ เท่ห์ กล้ามๆ ดูแล้ว ...สง่า ..
    ผมเคยถามเด็กอายุ ประมาณ16-17 ปี ว่า พิทบูลต่างจากหมาอื่นอย่างไร น้องเขาตอบว่า มันเท่ห์กว่า
    อิอิอิอิ ตัวที่บ้านครับ ตอนนี้กำลังฝึกลากน้ำหนัก สู้ศึก เดือน ตุลาคม ที่ กทม.
    ไฟล์แนบ
    A29882.jpg 72K
  • คุณ tukky รำคาญ ผี ข้อความไหนระบุด้วย
    เพราะเป็นผีข้อความสุดท้าย แสดงความเห็นดีๆด้วย
    บางที ที่ทะเลาะๆกัน เพราะอยู่ดีๆมาถึงบอก รำคาญผีซะงั้น

ห้าวเป้งกันจัง!!!
  • สายกัดก็คือพิทบูลของจริง
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    Coile1_a.jpg 23K
  • ขอบคุณคับ ช่วยให้พัฒนาพิตบูล100%ยังอยู่บนโลกก่อนที่จะหายเพราะ ........ บูลลี่..........
  • ...คุณtaxiตัวสีดำดูแข็งแรงดีขอให้ชนะ..(น่าจะใช้สายรัดอกนะ.)ผมชอบพิทบูลเพราะมันทำได้ทุกอย่างที่หมาพันธุ์อื่นทำได้และทำได้ดีกว่าด้วยหมาบ้างพันธุ์ลงโทษแล้วแว้งกัด กับพิทบูลแล้วขนาดผฝลงโทษหนักๆมันหมอบรับผิดแต่ถ้าเป้นคนอื่นทำคงไม่ยอมเด็ดขาด สายเลือดที่ชอบ ch.jeep/red boy /chinaman:frisco/ch.buckชอบสุดๆ VIEJO" Godfather" ความเป็นนักสู้...ได้ถ่ายทอดกันมา:013:
    ไฟล์แนบ
    wm_normal_lilbit_322.jpg 66K
  • คุณเอ๋ Heddy นี่มัน Pattrick ใช่ป่าวครับ
  • รบกวนถามพี่ warrior คือไปเอาข้อความที่พี่ดม(เพชรบุรี)ตอบคำถามในเว็บบอร์ดของพี่เค้ามาว่าสายของคอกเค้าคอก hardmouth.ตัวที่นำเข้ามาเป็นพ่อพันธุ์ของคอกชื่อ "OUT LAW" นำเข้ามาในเดือนมิถุนายน ปี1994 ดูจากใบเพ็ดของสมาคม A.D.B.A.แล้วพ่อของมันชื่อ "JACK"แม่ชื่อ"HURRICANE"เป็นหลานของ"YELLOW JOHN ||"เป็นเหลนของ"TRAMP RED BOY"และยังเป็นเหลนของ"CH"YELLOW JOHN" ด้วยครับ.
    คือหมาผมจากคอกพี่ดม ถามดูเฉยๆไม่เครียดแค่อยากรู้เพราะไม่ได้อยู่วงในสายกัดส่วนใหญ่ที่ได้เจอในกะทู้ของหลายๆเว็บที่เกี่ยวกับสายกัดจะได้ยินสาย ch.jeep/red boy /chinaman:frisco/ch.buck บ่อยมากแล้ว "TRAMP RED BOY"กับ red boy ของพี่สายเดียวกันรึป่าวคับ ส่วนสาย"CH"YELLOW JOHN"ไม่ค่อยได้ยินเลยครับ หรือเค้าเอาเรียกสาย red boy คุมไปเลยครับไม่รู้เข้าใจถูกป่าวครับ อ่านแล้วยังงงเองเลย:013:
  • ........น่าจะใช่นะถ้าจำไม่ผิด เพราะเอามาเข้ากับ กาแบตสาย Pattrick ..ตัวสีน้ำตาล 16 กิโล.อยู่ที่เมืองการ์ Heddy อยู่บ้านคุณอาร์ตสายเลือด Headdyอยู่ที่ป๋าเหนาะภูเก็ตของแท้...หางดวลด้วย.:063:
    ไฟล์แนบ
    GR._CH._IKE_\'S_HEDDY_6XW2.jpg 10K
  • คือว่าจะเรียกหมาผมว่าสายไหนครับ
  • heddy สายjeep
  • ถูกต้องคับ Heddy สาย Jeep แล้วก็ Jeep เพียวๆด้วย นี่ลิ้งค์เพ็ด
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=70164
  • ....สาย RED BOY คือสายเดียวกันTramp Red Boy สายนี่เมืองไทยมีหลาบตัว คือ ลูเกอร์ .3.w สายแรกๆรวมถึงตัวที่ลงให้ดูของแซมสงขลาสายเลือดก็สำคัญแต่ไม่ได้ไปใช้ในเกม.จริงๆๆไม่ต้องคิดมากสายไหนก็ได้กัดเก่งเป็นพอแล้ว....
    ไฟล์แนบ
    20061023221827_P1120128_resize3.jpg 97K
  • :005:นี้ลูเกอร์สาย RED BOY.
    ไฟล์แนบ
    CH__STONE_CITY_KENNELS_LUGER_4XW2.jpg 8K
  • :013:Red Boy...for you..
    ไฟล์แนบ
    redboy2.gif 43K
  • คือว่าจะได้รู้ว่าหมาผมสายอะไรจะได้เรียกถูกครับ สรุปว่าเป็นสาย RED BOY ใช่ป่าวพี่
  • ขอบคุณครับ ผมจำผิดทุกที นึกว่าเฮ็ดดี้เป็นกาเบ็ตครับ
  • :013:...น่าจะใช่ลองไล่สายดู....ถามเจ้าของคอกดู ..เฮ็ดดี้ ตัวจะออกสีบูลป่นน้ำตาลแสกหน้าขาว... กาเบ็ดสีน้ำตาลเข้ม( ปากเหม็นมาก. )เจอกันนานแล้วกาแบ็ด...ตอนนั้นบอกขาย..10ปีที่แล้ว 80.000 เชื่อไม:015:
    ไฟล์แนบ
    wm_normal_amos-stack2.jpg 93K
  • ...ใครรู้จัก BAD LADY. บ้าง ตัวเมียที่ให้ลูกดีมากอยากรู้ไมมีตัวไหนบ้าง............ผสมกับ LUGER.4ตัวผู้2เมีย2ตัวมีชื่อ...........:o013:
    ไฟล์แนบ
    tank.jpg 17K