ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อย่ารู้จิงตัดหูตอนไหนดีที่สุด
  • ตอนนี้อายุประมาณ 3 เดือนและไปตัดหูได้ยังอ่ะคับ
  • ได้แล้วครับกำลังดี
  • อย่ารู้จิงตัดหูตอนไหนดีที่สุด

ตอนมันหลับ ครับ นี่เรื่องจริง
    ของผมไปวัดไผ่ตัน หมาผมยังหลับไม่สนิท หมอเจี๋ยนหูแล้ว คิวเยอะ หมอจับเจี๋ยนเร็วมาก
    มันคราง อิ๊ง อิ๊ง เลย ต้องเดินออกจากร้าน ทำจายไม่ได้.....................
    กลับมาที่ร้านหมอ มันนั่ง รอผม อยู่ในบ๊อก ไม่หลับเลย แต่เดินเซเซ มาวยา กะดิกหางดิ๊กๆ

ตัดตั้งแต่เด็กๆ 2 เดือน ดีที่สุด ผมคิดว่า นะ
    เพราะ ลูกหมายังใช้อวัยวะ ทุกส่วน ไม่เก่ง
    ตัดตอนโต หมาจะมีปัญหาเรื่องการเกา และแผลติดเชื้อ หูล้ม ไหมขาด ฝีเย็บแตก เป็นหนอง
  • ตัดได้เลยครับ 3 เดือน กำลังดี อยู่ที่น้ำหนักด้วยน่ะครับ น้ำหนักมากราคาก็เพลงตามน้ำหนัก ของผม 3 เดือน 10 โล โดนไป 1400 บาท สบายใจ
  • ของผมเพิ่งได้มา 5เดือนแล้วจะตัดได้ไหม เจ้าของเก่าไม่ตัดมาให้ ครับ อยากตัดครับมันจะได้สวย...เซียนๆช่วยบอกหน่อยครับ
  • :m012:ของผมว่าจะพาไปตอน3เดือนครับ:m087:
    ไฟล์แนบ
    ram022.jpg 25K
  • ...ตัดตอนอายุไม่เกิน2..3 เดือนผมว่าดีไม่เสียเลือดมาก....ผมเคยเอาไปตัด 6เดือนเสียเลือดมากใช้ยามากฟื้นตัวก็ยากไม่ใช่ตัดไม่ได้แต่มันอันตรายข้อควรระวังอย่าให้กินอาหารก่อนตัดเด็ดขาด(โอกาสตายสูง)
    ไฟล์แนบ
    51wkeqxuzhL__SS500_2.jpg 49K
  • เห็นด้วยครับสำคัญมาก น้ำ + อาหาร ให้งดอย่างน้อย 6 - 12 ชม. ก่อนตัด
    หมามันจะสำรอกเวลาโดนวางยามีโอกาสตายสูง
  • ของผมตัวแรก 3 เดือน ตัวที่ 2 2 เดือน แผลหายเร็วกว่าตัวแรกมาก
  • คุณ pui 301 บอกถูกต้องครับบบบบบบบบบบบบ............