ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทดลองปั้น ดินเยื่อกระดาษ
  • ทดลองปั้นดู เล่นๆ ครับ หากเสร็จเมื่อไหร่จะหล่อเป็นเรซิ่น แล้วเอามาให้ดูกันอีกครั้งครับ
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG1240A.jpg 67K
    IMG1239A.jpg 75K
    IMG1232A.jpg 83K
  • ปั่นฟิกเกอร์สวยดีคับ....
    เรียนปั่นด้วยมั้ยคับ..
  • สวยคับ

ฝีมือจิง

เปิดสอนป่าวคับ อิอิ
  • ไอ่นี่ปั้น Ch.LuKain ได้เหมือนจริงกว่าอีกคนนึงที่ปั้น CaliTo ซะอีก ไอ่นั่นเขาให้ปั้นหมาแม่งปั้นเป็นหมูการ์ตูนเลย...ใช้ไม่ได้

ปล.ฝีมือแบบนี้น่าสนับสนุนครับพี่น้อง...ขอเชียร์ครับ
  • :063: ฝีมือครับ หล่อเป็นเรซินเมื่อไร ผมจอง 1 ตัวนะ
  • ฝีมือคับ
  • ถ้าขายขอราคาด้วยนะครับอยากได้ครับ
  • ขอ ยก นิ้ว ไห้ 5 นิ้วเลยครับ ริ้วเดียวพงไม่พอ เเล้วล่ะครับ งานนี้
  • โอ้วว แม่จ้าววว สวยหมด:o027: ติอย่างเดียว อันนี้ความเห็นผมนะครับ:o015: ตรงกล้ามเนื้อตรงสีข้าง ผมเห็นเป็นรอยนูน ขึ้นมา

เป็นริ้วกล้ามเนื้อ กับ เส้นกลางที่ตัด ผมว่ามันเหมือน กระดูกซี่โครงที่นูนมากไปนิด:o043: ถ้าขีดเป็นริ้วแทนน่าจะสวยกว่า อันนี้ความคิดผมนะครับ:o030:

แต่ว่า นอกจากนี้ทุกอย่างเพอเฟ็คหมดเลยยอดเยี่ยมจริงๆครับพี่:o061: ถ้าหล่อเรซิ่นแล้ว ราคาที่ผมรับได้ จะขอซื้อซักตัวเด้ออ:o046:
  • ขอบคุณมากๆ สำหรับคำแนะนำ ติติง รวมทั้งกล่าวชม ปลื้มมากๆๆๆกับทุกความคิดเห็นครับ
    ผมเองไม่เคยเรียนปั้นเลยจริงๆครับ ไม่รู้เป็นไงนึกอยากลองทำขึ้นมา ปั้นตัวแรกเน่าไม่เป็นท่า แต่ก็ลองใหม่ ด้วยความอยากได้อันนี้ปั้นอยู่เกือบสองเดือน ตั้งใจปั้นเต็มที่เลย ยอมรับว่า ยากมากจริงๆ
  • ว้าวสุดยอดมากครับชอบๆ
    สำเร็จเมื่อผมจองสัก 1 ชิ้นน่ะครับ
  • :063::063: สวยงาม คลาสสิค เท่ห์ :063::063: