ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไอ้แม่เย็ด มึงไปเงียนที่อื่นไอ้เหี้ย
  • :m002::m002::m002:...คุณคือจุดอ่อนค่ะ เชิญญญญ!!!!
  • สวดมนต์ไหว้พระ ก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่ง สามารถข่มจิตใจไม่ให้มันฟุ้งซ่าน หมกมุ่นคิดอยู่แต่เรื่องเซ็กส์ครับ
    ไฟล์แนบ
    bd012.jpg 73K
  • มึงมั่วแล้วนี่
  • ลบด้วยครับ มีคนโทรมาแจ้งว่าไม่เหมาะสมแล้ว

ขอบคุณครับ
  • คงไม่เหมาะกะเวบนี้นะครับ
  • :o051::o054:ผิดที่แล้วมรีงอะไรของมันว๊ะ
  • ไอ้เงี่ยนนี้มายังไงว๊ะ
    กับไปที่ที่มึงอยู่เลยไป............ไป
    อย่าลืม...! ก่อนไป ลบด้วยนะโว้ย

นักเลงป่าช้า
  • ไม่เหมาะสมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โพส ได้ไง ว่ะ เนี่ยยย
    จรรยาบรรณ ไปไหน หมด ไอพวกนี้ หนิ
    เดนนรก ตัวจริง
  • เค้าคุยเรื่องหมากันมาจากไหนเนี่ย
  • อ้ายเอี้ยกรูก็นึกว่าเรื่องตลก อ้ายแสรดดดดดดดดด ไม่สร้างสรรค์แถมทำลาย
    บ่งบอกถึงภายในจิตใจของบุคคลนั้นว่าเป็นคนเช่นไร
    อ่านคนเดียวมันปกติ เผลแพร่เพื่อให้คนอื่นเข้าข่ายโรคจิตแล้ว อ้ายแสรดดดดดดด
  • เฮ้ย..รัยเนี้ย...................................
  • ลบเถอะครับไอ้โรคจิต
  • อาจมีปัญหากับ เวปได้นะครับเนี้ย
    โดนวางยาหรือเปล่าครับ:027:
  • สงสัยมันจะเก็บกดจากที่บ้าน:o015:
  • ไอ้เรื่องยังงี้มันหาดูหาอ่านที่ไหนก็ได้นี่หว่า! แล้วมันมาได้ไงเนี่ย อัปเปหิ อันเชิญออกไปเลยครับ เสียอารมณ์สุดๆ เลิกงานมาเครียดๆ จามาดูเขาอัฟเดตน้องหมาซะหน่อย ขออนุญาตไม่ด่านะ แต่ขอบอกอย่าให้เจอตัวนะตัดย่างให้หมาแด... จะได้ไม่ต้องหื่นอีกครับ ขออภัยครับ มันสุดๆ ไอ้บ้ากามเอ้ย!
  • เกี่ยวอะไร กะ Pitbull วะนิ
  • เวปหมานะคับ

หลุดมาได้ไงเนี่ย

อ้าววววว เร็ว เร็ว พวกผีมาจัดการหน่อย
  • ......โอม โอม ผีจงมา...(เอาไอ้บ้านี่ ไปดีดไข่หน่อยซิ)
  • นึกว่าจะชอบ.....
  • ก็ยังดีที่มาลบออก
    แต่ช้าไปหน่อยโดนไปหลายดอกแล้ว:013:
  • นึกว่าลงรูปหมาใหญ่ size XXXL
    เหอๆ
    ทำไปได้