ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบบนี้ ปกติไม๊ครับ
  • ไอ้เสือของผม เวลามันเล่น มันจะมีเสียงขู่ครับ โดยเฉพาะเวลาเล่นดึงผ้า

ถ้าเราเล่นแรง มันก็จะขู่แรงตาม แบบเสียงน่ากลัวเลย

แต่ถ้าผมจับที่คอมันแรง ๆ ให้มันมองหน้า มันก็จะรู้ตัว แล้วก็หยุด

เวลาเล่นกับหมาอื่น ยิ่งแล้วใหญ่ ถ้ามันคร่อมตัวอื่นได้ มันจะขู่ถ้าตัวที่เล่นด้วยพยายามจะหนีหรือดิ้น

จากขู่เบาๆ ก็เป็นขู่หนักๆ ทำท่าจะกัดจริง ต้องรีบแยกออกมาก่อน

ทุกวันนี้ เลยเล่นกับหมารุ่นเดียวกันไม่ได้แล้ว ต้องเล่นกับตัวที่โตกว่า

นิสัยแบบนี้ มีของใครเป็นบ้างครับ ปกติหรือปล่าว

นี่ไอ้เสือครับ 3 เดือน 20 วัน
    ไฟล์แนบ
    เสือ.JPG 100K
  • ผมว่าปกติอยู่นะลองหาสาเหตุก่อนครับ..:013:
    ไฟล์แนบ
    phh122.jpg 43K
  • เสียงแบบนั้น คือเสียงกะลังมันส์ครับ อิอิ
  • คอกไหนครับ คุ้นๆ
  • :013:ของผมเดือนครึ่งแต่ชอบรุ่นใหญ่ครับ กัดซะหน้าลายเลย 555+ เชื่อมั้ยครับพึ่งจับมาอยู่ด้วยกันแต่รักกันมากกก...ตัวอื่นถอยไป:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG0096A2.jpg 21K
  • ของผมชอบเล่นกับลาบาดอตอนนี้คอเป็นเหมือนขี้เลื้อนที่ไหนได้เป็นรอยที่มันกัดเล่นกันขนล่วงเพียบเลย
  • ผมคิดว่าเปนเรื่องธรรมาดาคับ

เพราะของผมตอนเล็กๆก็เปน เล่นกับโกล์เด้น

แบบว่ายิ่งเล่นยิ่งหมั่นเคี่ยวอ่ะคับ กัดเค้าซะหูเลือดไหลเลย
  • ผมว่าปกติ ครับ ของ ผมก็เป็น Handcock