ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย แม่หมา ฮีทมาแล้ว
  • อายุ 18 เดือน ฮีทมา 28 มิ.ย.
    ขาย 15000 No.Petdigree
    08 3541 2278 ส.สุชาติ
    ไฟล์แนบ
    ขาย.แม่พันธุ์.jpg 87K
  • แม่หมารูปร่างกะโหลกแต่ 15000 ไม่มีเพ็ดแพงไปหน่อย นี่ถ้ามีเพ็ดป่านนี้หมาคงมาอยู่ในบ้านผมแล้วล่ะ ^ ^

ไม่มีเพ็ดเวลาลูกออกมาขายยากม๊าก ๆ
  • กำจะบอกว่ารูปร่างดี กระโหลกดีนะพิมพ์ตกไปโทษที
  • ไอ้ผีเเม่งเลี้ยงเป็นอาชีพ รู้เเม่งหมดทุกเรื่อง
  • สวยดีครับ....
  • หมื่นห้าไม่แพงหรอก สวยแบบไม่ต้องลุ้น
    ไม่มีเพ็ดแล้วงัยอะ จะเลี้ยงหมา หรือ เลี้ยงกระดาษ
  • หมาสวยครับ ขอบขนาดหมาได้เป่า...ถามเฉยๆอ่ะอยากรู้ ไม่มีตังซื้อหรอกงับ
  • ขอ ถาม ขนาด หมา ( พิมตกไป )
  • พ่อแม่เป็นใครคับ