ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามหน่อยครับ.
  • :002::002:ลูกหมา2เดือนเป็นโรคลำไส้มีโอกาสหายไหมครับ.......รบกวนบอกเพื่อเป็นกำลังใจหรือเพื่อทำใจก็ได้ครับ
    ตอนนี้หมอให้นำเกลือแล้วให้กลับมาบ้านแล้วมีโอกาศไหมครับ
  • มี ครับ.........หมาผมเคยเป็น.....แต่ไม่รอดครับ

แต่ของเพื่อน ผม ชื่อ เฉาก๊วย พุดเดิ้ล 2 เดิอน กว่าๆๆ แบบนี้เลย....หายครับ

รักษา รพ.สัตว์ เกษตร....

ยังงัย เป็นกำลังใจไห้ ครับ..........
  • 50/50ครับ ลูกหมาอายุน้อยด้วย
    ไม่รู้ว่าเป็นเชื้อตัวไหน
    โคโรน่า หรือ พาโวฯ
    ถ้า พาโวฯ โอกาสหายมีน้อยครับ
    ทำใจไว้มั่งก็ดีครับ แต่อย่าตัดใจนะ
    เป็นกำลังใจให้ครับ
  • ติดต่อได้เปล่าครับ.......พอดีลืมถามหมอมานะครับ
  • ติดต่อหาตัวอื่นได้ครับยิ่งหมาเล็กอันตรายมาก
  • พยามยามทำใจนะ
    และเป็นไปได้แยกเลี้ยงเลยนะ ติดเอาง่ายๆนะ
  • :002:ขอบคุณครับ
  • หายพี่ ของผมมันยังไม่ตายเลย