ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อายุ....2เดือน ครับ....ออก6ตัวครับ

image

image

ตัวผู้..3..ตัว ครับ

M.1
    image

image

M.2
    image
  • เบอร์ติดต่อด้วยคับ
  • เบอร์ติดต่อ....084-1505869..(ตี๋)..สนใจโทมาคุยกันก่อนได้ครับ...ผมคุยง่ายเรื่องราคาไม่แพงแน่นนอนครับ..ผมไม่ใช่พ่อค้าครับ..
  • ไอ่เวร มึงทำไมไม่ย่อรูปว๊ะ
  • กวยดูไม่รู้เรื่องโว้ย สาด ไปย่อรูปแระมาโพสใหม่ ทำกุ ปวดตาเลย
  • โฮ้วววววววววววววววววววววววววว

ใหญ่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เห็นรูขุมขนเลยคับ พี่น้อง สุดยอดใหญ่ เวอร์
  • :028:คือแบบว่าหน้าจอผมมันเล็กอะพี่ ย่อไห้หน่อยเดะ:028:
  • ขอโทดด้วยคับ รูปใหญ่เกินไป ทำไม่เป็น อิอิ

ถ้าให้สะดวกทิ้งเมล์ไว้ได้คับ (ถ้าสนใจจิงๆ)

จะส่งรูปให้ทางอีเมล์ ขอบคุณคับ สำหรับคำแนะนำดีๆ
  • artzero45@hotmail.com

ขอด่วนๆคับตัวแรกกับตัวที่สอง

บอกราหน่อยก็ดีน่ะคับ
  • ขอ ดูรูป M1-M2 ครับ

ขอ ราคามาด้วยเลยนะครับ

bio_bose@hotmail.com

สนใจ
  • ทิ้งเมล์ไว้ได้เลยคับ

ผมส่งให้ทั้ง 2 คนแล้วน่ะคับ

ขอบคุณคับที่สนใจ
  • ขอ ดูรูป ครับ

ขอ ราคามาด้วยเลยนะครับ

sp_pen@hotmail.com

ขอบคุณมากครับ
  • up up up ค๊าฟฟฟ

ของเค้าดีจิง

ราคาไม่แรงเลยนะครับ

ปล.Ghost ขอความสุภาพด้วยครับ